ฝันว่าถูกงูใหญ่กับจรเข้กัด

ในห้อง 'ดูดวง และ ทำนายฝัน' ตั้งกระทู้โดย somethingwrong, 8 เมษายน 2012.

1. somethingwrong

somethingwrong Active Member

คืนแรกแม่ฝันว่าโดนงูใหญ่กัดคนอยู่กันเยอะแยะแต่ตามไล่กัดแม่คนเดียวค่ะ แล้วคืนที่สองก็ฝันว่าจรเข้กัดอีก หมายความว่าอย่างไรคะ ใช่เจ้ากรรมนายเวรหรือป่าวคะ
    แล้วผ่านมาประมาณอาทิตย์ 2 อาทิตย์ได้ก็ฝันว่าเห็นงูใหญ่หลายตัวเลยค่ะ แต่โดนรถทับตายหมดแล้ว รบกวนผู้รู้ช่วยมาตอบทีค่ะ ขอบพระคุณค่ะ

2. shela

shela เป็นที่รู้จักกันดี

งูใหญ่ไม่ทราบ แต่เคยทราบมาว่า ถ้าเป็นจระเข้นี่น่าจะติดบนบานอะไรไว้นะคะ เค้ามาทวงค่ะ ลองนึกดูนะคะว่าคุณแม่ไปบนอะไรไว้ไม่ได้แก้หรือเปล่า

3. benjakul

benjakul Active Member

ทายว่า ผู้ฝันจะอยู่เย็นเป็นสุข ปราศจากศัตรูและโรคภัยต่างๆ และจะมีโชคลาภเล็กๆ น้อย ๆ จากการเสี่ยงโชค จะทําอะไรจะสําเร็จสมความปรารถนา ตัวเลขนำโชค ได้แก่ 311 13