ฝันว่าโดนตำรวจจับ

ในห้อง 'ดูดวง และ ทำนายฝัน' ตั้งกระทู้โดย parichatkreepat, 10 กรกฎาคม 2014.

1. parichatkreepat

parichatkreepat เป็นที่รู้จักกันดี

ฝันว่าขับรถมอไซค์ เหมือนจะขับไปส่งเด็กกลับบ้านอ่ะค่ะ และเจอ ด่านตำรวจ ก็โดนจับ เพราะ ไม่มีใบขับขี่ ในฝันก็ยังนึกอยู่นะค่ะ ว่า ขับ มอไซค์ไม่เป็น ทำไม ตอนนี้ขับได้ ก็ งง แต่ไม่ได้สนใจ

2. teww

teww เป็นที่รู้จักกันดี

ฝันว่าโดนตำรวจจับ
    ฝันดีค่ะ จะมีชื่อเสียง

3. DreamH

DreamH สมาชิก

30 มิถุนายน 2014
    ขอทะเบียนรถหน่อยครับ เผื่อออกหวย

4. chanu-123

chanu-123 เป็นที่รู้จักกันดี

ต้องขอโทษเจ้าของกระทู้ก่อนนะครับ ส่วนทางบ้านผมมีความเชื่อที่ฝันว่าตำรวจจับนั้นไม่ดีเลย มีบางรายถึงตาย ผมถามคนแก่ว่าหมายถึงอะไร คำตอบก็คือตำรวจคือเจ้าหน้าที่ทางโลก ส่วนตำรวจทางวิญญาณคือยมทูตครับผม ต้องขอโทษอีกครั้งกับความเห็นที่ไม่ตรงกับคนอื่น แต่ก็จริงใจตามประสพการณ์และสติปัญญาตัวเอง อีกอย่างเป็นการเตือนกันไม่ให้ใช้ชีวิตอย่างประมาท ต้องขอโทษอีกตรั้งที่แสดงความคิดเห็นครับผม