ฝันเห็นการอันเชิญ พระ และ ส่ง พระ ทำนายฝันดีค่า

ในห้อง 'ดูดวง และ ทำนายฝัน' ตั้งกระทู้โดย mintza, 16 มีนาคม 2010.

1. mintza

mintza เป็นที่รู้จักกันดี

15 กันยายน 2005
    สวัสดีค่ะ
    คืออยากรบกวนเพื่อนๆที่พอจะแปลฝันได้ ช่วยกันออกความคิดเห็นทีนะคะ

ครั้งแรกเมื่อ 2วันก่อนได้มั้งคะ ฝันเห็นการอันเชิญพระ อะค่ะ
    แบบว่า เป็นการอันเชิญพระที่ท่านได้มรณภาพไปแล้ว ขึ้นมา ให้ผู้คนสักการะ แหละค่ะ คิดว่านะคะ แต่ภาพในฝันตอนนั้น ไม่เห็น ร่างกายของพระสงฆ์ที่ถูกนำมาอะค่ะ

ส่วนเมื่อเกือบเช้าวันนี้ ก็ฝัน เห็นเป็นการอันเชิญพระกลับอะค่ะ เป็นพระรูปเดิมนะคะ
    แต่คราวนี้ ได้เห็นร่างของท่าน ออกจะแห้งๆ มีผู้คนมากมาย รอส่งท่านนะค่ะ
    แต่แปลก ตรงที่พอนำท่านลงโลงแล้ว แต่ยังไม่ทันได้ปิดโรงนะคะ
    หน้าท่านเหมือนลอกออกมา หรือเรียกง่ายๆ หนังเปิดอะค่ะ เห็นเนื้อแดงๆ

ก็ฝันทำนองนี้อะค่ะ ใครพอรู้ก็ช่วยตีความฝันให้ทีนะค๊า
    ขอบคุณมากค่ะ