ฝันเห็นผู้หญิงท้องและผู้หญิงหลายคนแก้ผ้าลงสระน้ำครับรบกวนทำนายครับ

ในห้อง 'ดูดวง และ ทำนายฝัน' ตั้งกระทู้โดย ruktak, 18 ตุลาคม 2018.

1. ruktak

ruktak สมาชิกใหม่

19 สิงหาคม 2017
    ฝันเมื่อคืนนี้เองครับ ฝันเห็นผู้หญิงท้องหลายคน2-3คนแก้ผ้า กับผู้หญิงเปลือยคนอื่นๆอีกหลายคนแก้ผ้าลงสระ น้ำอ่างน้ำครับ ในฝันรู้สึกว่าพวกเธอเป็นนางงาม นางแบบกันทั้งนั้นครับหุ่นดีสูงโปร่งสูงปรี๊ดกันทุกคนครับ ผมได้แต่งงดูอยู่ห่างๆ คิดแต่ว่าเป็นงง แปลกอยู่ๆพวกเธอมาแก้ผ้าเปลือยกายลงสระกันทำไม? รบกวนช่วยทำนายให้ทีครับ ฝันแปลกดีครับ

2. แสน1

แสน1 Active Member

ทำนายว่า การงานจะดี ถ้าเสี่ยงโชคจะได้ลาภเล็กๆน้อยๆ แต่คนในครอบครัวที่เยาว์วัยจะเจ็บไข้ได้ป่วย