ฝันเห็น งู 2 ตัว ในบ้าน

ในห้อง 'ดูดวง และ ทำนายฝัน' ตั้งกระทู้โดย fiolita, 19 พฤษภาคม 2016.

1. fiolita

fiolita Active Member

12 กรกฎาคม 2014
    ก่อนฝัน เห็นงู ฝันว่าไปเที่ยวที่ไหนสักแห่ง ประมาณว่า กิจกรรมสานสัมพันธ์อะไรสักอย่างเป็นกลุ่ม มีชายหนุ่มหล่อมากคนหนึ่งมาพูดคุยร่วมกิจกรรมกับเราตลอด ในฝันก็เขิลด้วยนะ55
    กลับบ้านไปเล่าให้แม่ฟัง บอกว่าเจอผู้ชายหล่อมาก ตัดพ้อว่าเสียดายเรายากจน ไม่คู่ควรไรงี้555 แล้วเขาก็มาหาที่บ้านเลย อายมากรีบเอาม่านปิดแกล้งเป็นไม่อยู่

ภาพต่อมา

ฝันเห็น งู 2 ตัว ในบ้าน ค่ะ ตัวแรก ตัวโต ยาวมาก พอสมควร ส่วนอีกตัว ขนาดไม่เท่าไหร่เหมือนงูทั่วๆไป
    กลัวมากบอกให้แม่ เอางูออกไป วิ่งหนี แล้วภาพตัด

รบกวนทำนายฝันให้ด้วยนะคะ

2. โมทนาman

โมทนาman เป็นที่รู้จักกันดี

16 พฤศจิกายน 2007
    อันแรกราว ๆ ซินเดอเรลล่าไม่มีรองเท้าแก้ว
    อันที่สองยืนยันว่าแห้ว

3. fiolita

fiolita Active Member

12 กรกฎาคม 2014
    ขอบคุณค่ะ คุณ samnido
    catt12