ฝันได้ช้างแก้ว2เชือก(เป็นช้างแก้วใสขนาดเล็กมีชีวิตจริง)

ในห้อง 'ดูดวง และ ทำนายฝัน' ตั้งกระทู้โดย ruktak, 26 กันยายน 2018.

1. ruktak

ruktak สมาชิกใหม่

19 สิงหาคม 2017
    ฝันเห็น เจอลูกสัตว์ 4ตัว อยู่ในโพรงหญ้า 2ตัวแรกคล้ายตัวสลอต สีขาวเหมือนลิงมีขอที่มือ ขนาดครึ่งฝ่ามือ(เหมือนที่เราดูในสารคดีสัตว์น่ะครับ ตัวที่มันคลาน มันปีนต้นไม้เชื่องช้าต้วมเตี้ยมน่ะครับ) กับลูกฮิปโปเผือก 2ตัว ขนาดจิ๋วมากเท่ากับลูกหนูเพิ่งเกิดตัวขาวๆน่ะครับ ผมจึงอุ้มเกาะอก กลับมาเลี้ยงถ้าทิ้งไว้กลัวมันจะตายไม่รอด เลยใส่ใต้เบาะรถเครื่องมา แต่ก็ลืม พอนึกได้ คิดว่าจะคิดว่าจะตายแล้วรีบเปิดอุ้มออกมาดูเห็นนิ่งไป สักครู่ก็เริ่มขยับตัวได้ แต่เจ้าสลอต2ตัว กลับกลายเป็น (ช้างแก้วใสแวววาวมาก เคลื่อนไหวได้มีชีวิตจริงทุกอย่างครับ ฮิปโปเผือก2ตัวก็ยังอยู่ครับ) โปรดวิเคราะห์ แปลนิมิตให้กระผมหน่อยครับ ขอบพระคุณครับ

ไฟล์ที่แนบมา:

2. mini 001

mini 001 สมาชิกใหม่