พยากรณ์การกุศลฟรี ไม่เสียค่าใช้จ่ายนะคะ

ในห้อง 'บริการรับดูดวง' ตั้งกระทู้โดย ้honeyastro, 2 มิถุนายน 2010.

1. ้honeyastro

้honeyastro สมาชิก

2 มิถุนายน 2010
    พยากรณ์ให้ฟรีค่ะ
    ขอให้ทำตามกฎนิดนึงนะคะ ไม่เกินความสามารถค่ะ

1. ขอวัน เดือน ปีเกิด (ส่วนเวลาเกิดและจังหวัดที่เกิด ถ้ามีขอด้วยนะคะ แต่ถ้าไม่มีก็ไม่เป็นไรค่ะ)
    2. ให้ถามเรื่องที่อยากรู้ ส่งมาที่ honeyastro@hotmail.com
    3. คำตอบจะส่งทางเมล์นะคะ เมื่อได้รับคำตอบ ช่วยเมล์บอกด้วย ว่าได้รับแล้ว
    4. ถ้ามีโอกาส ไปทำบุญ รบกวนช่วยอุทิศกุศลให้ครูโหราศาสตร์ด้วยนะคะ

2. ้honeyastro

้honeyastro สมาชิก

2 มิถุนายน 2010
    กำลังทยอยตอบให้ด้วยความเต็มใจทุกคนนะคะ ...รอหน่อยค่ะ
    พิมพ์ไม่ค่อยเก่ง..อาจช้าสักนิดนะคะ
    ขอกุศลที่ทุกท่านอนุโมทนา..ให้ทุกท่านมีความสุขนะคะ