พระครูมงคลธรรมโสภณ (หลวงพ่อใหญ่) กับการติดต่อมนุษย์ต่างดาว

ในห้อง 'อภิญญา - สมาธิ' ตั้งกระทู้โดย MBNY, 26 พฤศจิกายน 2007.

สถานะของกระทู้:
กระทู้ถูกปิด ไม่สามารถโพสต์ตอบกลับได้
  1. yokine

yokine เป็นที่รู้จักกันดี

19 กันยายน 2007
    ยังไม่มีโอกาสฟังเหมือนกันครับ แต่อยากฟังมากๆๆๆๆๆๆ

2. จะเป็นคนดี

จะเป็นคนดี เป็นที่รู้จักกันดี

26 ธันวาคม 2007
    อนิจจัง ทุกขัง อนัตตา หลักคำสอนของพระสมณโคดมพุทธเจ้าข้าพเจ้าพอจะรู้แล้วว่าพระพุทธเจ้าทรงมีพระญาณล่วงรู้อดีตและอนาคตว่าอนาคตศาสนาของพระองค์จะเป็นเช่นได คือการเตรียมตัวตายอย่างมีสติหรือเปล่านะครับ

3. ศรศิลป์

ศรศิลป์ เป็นที่รู้จักกันดี

18 มิถุนายน 2008
    น่าจะมีพระกรรมฐานที่ติดต่อมนุษย์ต่างดาว แต่ท่านไม่เปิดเผยเรื่องราวให้เราฟัง

สถานะของกระทู้:
กระทู้ถูกปิด ไม่สามารถโพสต์ตอบกลับได้