พระครูวิมลธรรมรัตน์ (หลวงพ่อบุญเสริม ธมฺมปาโล) มรณะภาพแล้วนะครับ

ในห้อง 'ข่าวพุทธศาสนา' ตั้งกระทู้โดย hs3iox, 1 พฤศจิกายน 2013.

1. hs3iox

hs3iox Active Member

พระครูวิมลธรรมรัตน์ (หลวงพ่อบุญเสริม ธมฺมปาโล) เจ้าอาวาส วัดป่ากัทลิวัล อ.กันทรลักษณ์ จ.ศรีสะเกษ ได้มรณะภาพแล้วนะครับ

จึงแจ้งมาเพื่อทราบ 31/10/2013

2. สงบทางใจ

สงบทางใจ เป็นที่รู้จักกันดี

12 กรกฎาคม 2013
    ข้าพเจ้านายพงศ์นาถ เลิศกิจประเสริฐ และ ครอบครัว ขอกราบน้อมส่ง พระครูวิมลธรรมรัตน์ (หลวงพ่อบุญเสริม ธมฺมปาโล) เจ้าอาวาส วัดป่ากัทลิวัล อ.กันทรลักษณ์ จ.ศรีสะเกษ
    สู่พระนิพพาน กรรมใดใดที่ข้าพเจ้าและครอบครัวได้ล่วงเกินไปด้วยกายกรรม วจีกรรม มโนกรรม ขอกราบขมากรรม ขอพระครูวิมลธรรมรัตน์ โปรดละเว้นโทษ หยุดและงดโทษ
    แก่ข้าพเจ้าและครอบครัวตั้งแต่วินาทีเทอญ

3. Doksil

Doksil เป็นที่รู้จักกันดี

17 พฤศจิกายน 2011

4. jotaro4s

jotaro4s เป็นที่รู้จักกันดี

กราบหลวงพ่อบุญเสริมครับ

5. tonkla

tonkla เป็นที่รู้จักกันดี

6 พฤศจิกายน 2006
    กราบขอขมากรรมหลวงพ่อบุญเสริม มา ณ ที่นี้