พระอาจารย์เล็กจะอยู่ที่วัดท่าขนุน 21-22 มีค. นี้ไม๊ครับ

ในห้อง 'ฝากคำถามถึงหลวงพ่อเล็ก' ตั้งกระทู้โดย stratus, 17 มีนาคม 2009.

1. stratus

stratus Active Member

ไม่แน่ใจว่าถามถูกห้องหรือเปล่านะครับ แต่อยากทราบว่าพระิอาจารย์เล็กจะอยู่ที่วัดท่าขนุนในวันที่ 21-22 มีค.52 นี้หรือเปล่าครับ คืออาจจะได้ไปน่ะครับ อยากไปถวายสังฆทานกับท่านน่ะครับ

ใครทราบขอความกรุณาด้วยครับ

2. แงซาย ชายดอย

แงซาย ชายดอย เป็นที่รู้จักกันดี

โมทนา สาธุครั บ ไปถวายสังฆทาน กับหลวงพ่อเล็ก

ถ้าสะดวกที่ บ้านอนุสาวรีย์(อนุสาวรีย์ชัย สมรภูมิ) ศุกร์-เสาร์ อาทิตย์ ต้นเดือน ก็ได้ครับ

3. suthamma

suthamma ทีมผูัดูแลเว็บบอร์ด ทีมงาน ผู้ดูแลเว็บบอร์ด สมาชิก Premium

[​IMG] ๒๐ - ๓๐ มีนาคม ๒๕๕๒ ท่านไปปฏิบัติธรรมประจำภาคเรียนของมหาวิทยาลัยที่ปากช่อง นครราชสีมา ครับ [​IMG]