พลังมหัศจรรย์ วัตถุมงคลหลวงพ่อกวย อยากให้มีไว้ใช้

ในห้อง 'ประสบการณ์ เรื่องเล่า' ตั้งกระทู้โดย MOUNTAIN, 20 มีนาคม 2006.

1. อาณัติ

อาณัติ เป็นที่รู้จักกันดี

องค์นี้ผมชอบเนื้อ เหมือนพระกรุต้นพิกุลเลย แต่.. ชี้ เก้ แท้ ไม่ได้ครับ

ถ้าที่มาดี มีผู้รับรอง น่าจะใช้ได้.. เนื้อเหมือนขุนแผนขี่ไก่ ที่ผมมี แต่ของผมลงกรุ มีคราบกรุ

2. kao-pan

kao-pan Active Member

1 มิถุนายน 2013
    ขอบพระคุณครับพี่

3. อาณัติ

ยุคโควิด เศรษฐกิจไม่ดี ทุกคนต้องเอาตัวเองให้รอด นอกจากการอยู่อย่างพอเพียง การวางแผนการใช้จ่ายอย่างรัดกุมแล้ว ต้องเพิ่งพ่อแม่ครูบาอาจารย์ เทพพรหมเทวดา สิ่งศักดิ์สิทธิเป็นที่ยึดเหนี่ยวจิตใจ #ไม่ประมาท.. การ์ดอย่าตก# ขอเมตตาคุ้มครองป้องกันภัยอันตราย ขอโชคลาภความคล่องตัว เป็นกำลังใจในการใช้ชีวิต ทำมาหากิน..
    ... ผมเคารพบูชาหลวงปู่ หลวงพ่อหลายองค์ และหลวงพ่อกวย ท่านทั้งหลายดูแลให้กำลังใจ มาตลอดครับ พระท่านเก็บตามชอบ ตามกำลังปัจจัย ไม่แพง ไม่พิศดาร ปาฏิหารย์ก็เกิดได้ ตามจังหวะโอกาสของชีวิต.. สู้สู้สู้ นะครับ

ไฟล์ที่แนบมา:

4. อาณัติ

คาถาป้องกันภัย เมตตามหาลาภ
    ... เห็นหลวงพ่อลงในผ้ายันต์มหาจักรพรรดิ์ ตำหรับวัดประดู่ทรงธรรม ท่านเรียนมาจากหลวงพ่อเทียม วัดกษัตราธิราช ยันต์นี้ 2 บทแรกอยู่เหนือยันต์หลัก 2 บทหลัง อยู่ใต้ยันต์ น่าจะมีความสำคัญไม่แพ้กัน ท่องตามนี้ได้ทุกทาง ลักจำมาถ่า่ยทอดบอกกล่าวกัน ท่านใดจะเรียนก็บอกกล่าวขอจากหลวงพ่อก่อนนะครับ แต่งขันธ์ 5 บูชาพระ บูชาหลวงพ่อกอ่นยิ่งดี

"ยา นะ อิ ติ อะ ปะ จะ คะ อะ สัง วิ สุ โร ปุ สะ ภุ ภะ นะ สิ วัง พรหม มา มะ อะ อุ"