มาแล้ว ** นารีผล (มัคลีผล) ** ตามคำเรียกร้อง จองก่อนได้ก่อน

ในห้อง 'แจกฟรี แต่มีค่าส่ง' ตั้งกระทู้โดย toon kps, 25 กันยายน 2012.

1. toon kps

toon kps เป็นที่รู้จักกันดี

มัคลีผล ผลไม้ศักดิ์สิทธิ์ในตำนาน ที่มีรูปร่างเหมือนคน

สำหรับท่านที่ชอบสะสม เราได้กลับมาให้ท่านเป็นเจ้าของกันแล้ว

ค่าส่งองค์ 100 ต่อองค์

มีเป็นเป็นคู่

กติกาการจอง
    1. ท่านที่จองไว้ ถ้าหากไม่มีการโอนเงินผ่านใน 3 วันเราจะยกเลิกการจองเพื่อให้ผู้ที่สนใจท่านอื่นได้มีโอกาสได้เป็นเจ้าของ เราจะนำโพลส์ในกระทู้ใหม่ (หากต้องการจองจริงๆ ก็สามารถไปจองต่อกระทู้ใหม่ได้)

2. เมื่อมีการโอนเงิน แล้วกรุณาแจ้ง ยอดการโอน พร้อมระบุกระทู้ที่ท่านได้ทำการจองว่าจากกระทู้ไหนด้วย และที่อยู่ที่จะให้จัดส่ง มาทาง PM

3. ** จะเคลียร์ส่งภัสดุทุกวันเสาร์นะค่ะ**

ติดต่อสอบถาม
    นพนันท์ สอนแจ้ง นพนันท์ สอนแจ้ง Tel. 0831639002
    เลขบัญชีโอนค่าส่ง
    นางสาว นพนนท์ สอนแจ้ง
    3712166838 ทหารไทย ชัยนาท ออมทรัพย์ ค่ะ.

ไฟล์ที่แนบมา:

แก้ไขครั้งล่าสุด: 7 ตุลาคม 2012
  2. Satangclub

Satangclub เป็นที่รู้จักกันดี

21 กุมภาพันธ์ 2012
    รบกวนถามนิดนึงครับ...นารีผล (มัคลีผล)ได้มายังไง จากไหนหรอครับ

ขอบคุณครับ

3. toon kps

toon kps เป็นที่รู้จักกันดี

อุทัยค่ะ...