มีข้อสงสัยเกี่ยวกับ board ใครรู้ช่วยชี้แจงด้วยครับ

ในห้อง 'จักรวาลคู่ขนาน' ตั้งกระทู้โดย prapat, 24 พฤศจิกายน 2004.

1. ปีศาจร้าย

ปีศาจร้าย เป็นที่รู้จักกันดี

เรา สายเสมอ

2. prapat

prapat บุคคลทั่วไป

ขอขอบคุณคุณ websnow มากนะครับที่ให้ความกระจ่าง ถ้ามีข่าวเกี่ยวกับความก้าวหน้าทางวิทยาการของ วิทยาศาสตร์ทางจิต ผมยินดีมาโพสให้ครับ
    ยินดีที่ได้รู้จักทุกๆคน ส่วนหลวงพ่อฤาษีลิงดำผมได้ยินชื่อมานานแล้ว ถามเพื่อนๆก็ไม่ได้รับคำตอบที่แท้จริงว่าท่านคือใคร บางคนบอกว่าเป็นอาจาร์ยองค์โน้นบ้างองค์นี้บ้าง บางคนก็บอกว่าท่านเสียชีวิตไปแล้ว บางคนก็บอกว่าเป็นลูกศิษย์หลวงพ่อปานมีสององค์ คือ ฤาษีลิงขาวกับลิงดำ ผมฟังจากเพื่อนๆเลยชักจะไปกันให_่เป็นเรื่องลึกลับราวๆกับเรื่องของพระครูเทพโลกอุดร เลยไม่ได้สนใจติดตามจนได้มาเจอ webนี้มีเรื่องของหลวงพ่อก็เลยสนใจจะติดตามอ่านดู รบกวนคุณ websnow หรือท่านอื่นช่วยแนะนำด้วยครับว่าจะไปหาประวัติของท่านอ่านได้ที่ไหน

ขอบคุณครับ

3. WebSnow

WebSnow ผู้ก่อตั้งเว็บพลังจิต ทีมงาน Administrator

กระทู้เรื่องเด่น:
    129
  4. witt

witt เป็นที่รู้จักกันดี

20 กันยายน 2004
    เราสายพุทธภูมิ

5. satan

satan เป็นที่รู้จักกันดี

พระเจ้าช่วยกล้วยทอด มาดูนี่เร๊ว...มีอะไรประหลาดๆด้วยล่ะ www.newsworks.org(f)

6. Sil

Sil สมาชิก

20 พฤศจิกายน 2004
    หนึ่งเดียว คือทุกสิ่ง (จริงๆนะ)

7. prapat

prapat บุคคลทั่วไป

คุณ websnow ทำไม link luangpor.com เข้าไม่ได้ครับ มีlink อื่นไหมครับ