รบกวนท่านผู้รู้ทำนายฝันให้ด้วยครับ

ในห้อง 'ดูดวง และ ทำนายฝัน' ตั้งกระทู้โดย EmzzA, 31 พฤษภาคม 2019.

1. EmzzA

EmzzA Active Member

คือเมื่อคืนผมฝันว่าผมไปทีไ่หนสักแห่ง แล้วเจอบ่อน้ำ บ่อหนึ่ง แล้วมีรูปปั้นเจ้าแม่กวนอิมอยู่กลางบ่อน้ำ นั้สักพักเหมือนเหมือนรูปปั้นพูดได้เหมือนให้ผม ถวายอะไรสักอย่าง แล้วสักพักผมก็กระโดด ลงไปในบ่อน้ำกลายเปนพญานาค ลอยวน รอบ รูปปั้นเจ้าแม่กวนอิมสามรอบแล้วขึ้นมาจากน้ำแล้วเอาอะไรไม่รู้ ถวายท่าน แล้วก้กลายเป็นคนเหมือนเดิม ครับ...รบกวนท่านผู้รู้ทำนายให้หน่อยครับ

2. ธรรมสว่างใจ

ธรรมสว่างใจ วัดสามชัยวนาราม

ฝันดีถ้ามีแฟนคุณกำลังได้ลูกสาว ถ้ายังไม่มีแฟนจะเจอเนื้อคู่