รบกวนท่านผู้รู้ทำนายลายมือหน่อยครับ กระผม

ในห้อง 'ดูดวง และ ทำนายฝัน' ตั้งกระทู้โดย นายเมธี12, 24 สิงหาคม 2014.

1. นายเมธี12

นายเมธี12 เป็นที่รู้จักกันดี

15 กรกฎาคม 2007
    รบกวนช่วยดูรายมือให้กระผมหน่อยครับขอบคุณ และโมทนาบุญด้วยครับ

กระผมเองก็ไม่มีสิ่งใดตอบแทน หากท่านใดสงเคราะห์ก็ขอขอบพระคุณมากครับ ขอให้เจริญๆยิ่งๆขึ้นไปเถิด สาธุ

ไฟล์ที่แนบมา:

ขนาดไฟล์:
      1.1 MB
      เปิดดู:
      107
  2. teww

teww เป็นที่รู้จักกันดี

มือขวานี่เรียกฝ่ามือพิฆาต ถ้าไม่อยากทำบาปก็อย่าเอามือขวาไปทำร้ายใครเพราะเขาจะถึงตาย เช่น ยิงใครโป้งเดียวตาย
    อายุใกล้ๆ 50 ให้ระวังจะเจ็บป่วยตาย ถึงรอดมาได้ก็อยู่ต่อได้อีกสองสามปี
    โชค ลาภ ไม่ค่อยมี เก็บเงินไม่อยู่ มีเท่าไหร่ก็ใช้หมด
    ชีวิตราบรื่นดี ไม่ค่อยคิดมาก แต่ทำอะไรไม่ค่อยสำเร็จ เพราะเส้นวาสนาไม่ขึ้น
    สติปัญญาพอประมาณ ถ้าหวังจะเรียนให้ได้ปริญญาตรีขึ้นไป ต้องเข็ญกันหน่อย

3. นายเมธี12

นายเมธี12 เป็นที่รู้จักกันดี

15 กรกฎาคม 2007
    ขอบพระคุณมากครับ ผมไม่ทำร้ายใครอยู่แล้ว ครับ ^^; สัตว์เล็กๆ,มดผมยังไม่ฆ่าเลยครับ หากไม่จำเป็นจริงๆ