"" รบกวนสอบถาม เหรียญหลวงปู่แหวน ปี 17 ยุคต้นของหลวงปู่คับ"

ในห้อง 'วิธีดูพระเครื่อง-เครื่องรางของขลัง' ตั้งกระทู้โดย tudome1, 8 มกราคม 2010.

1. tudome1 สมาชิก

เหรียญ หลวงปู่แหวน ปี 17 เจดีย์84 นี้ มีประวัติการสร้างอย่างไรบ้างคับ
    รุ่นนี้มีของเสริม ของเก๊ ออกมาระบาดมากขนาดไหนคับ
    พอดีพึ่งได้เหรียญนี้มา สดๆ ร้อนๆ คับผม
    เลยอยากทราบว่า เหรียญ หลวงปู่แหวนองค์นี้ แท้ตามมาตรฐานสากลหรือไม่มคับผม

ขอบคุณล่วงหน้าคับผม สำหรับทุกๆท่านที่ช่วยมาตอบข้อสงสัยคับผม

ผมศรัทธาองค์หลวงปู่แหวนมานานแล้วคับผม
    พุทโธ ธัมโม สังโฆ

พุทโธๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

ไฟล์ที่แนบมา:

2. วิศว เป็นที่รู้จักกันดี

20 มิถุนายน 2009
    รุ่นนี้ยังไม่มี ของเก๊ ออกมาระบาดมาก

เหรียญ หลวงปู่แหวนองค์นี้ แท้ตามมาตรฐานสากล

สังเกตุตอกโค็ดด้านหลังเหรียญ

3. tudome1 สมาชิก

ขอบคุณคับ

ขอบคุณมากเลยคับผม