รวมรายชื่อหมอดูแม่นๆ ทีนี่ !!

ในห้อง 'ดูดวง และ ทำนายฝัน' ตั้งกระทู้โดย รักไร้พ่าย, 30 เมษายน 2009.

1. aung1

aung1 Active Member

15 กันยายน 2009
    แนะนำ อ.จ วิรัตน์ อยู่ซ.เอกชัย 34
    แม่นมาก และแนะนำให้ไปไหว้ที่ๆเรา
    ถูกโฉลกกับสิ่งสักสิทธิ์
    ไปดูคนเดียว ถามถึงผู้อื่นบุคคลที่สาม
    สามารถตอบได้ว่าเป็นยังไง ลักษณะ
    นิสัย บุคคลิค สุดยอด เรารู้จักมาประมาณ
    7-8 ปีเก่งมาก ค่าดู แล้วแต่จะทำบุญใส่พาน
    ไม่รับกับมือ รับดูได้ประมาณวันละ 20 คน

2. tenis

tenis เป็นที่รู้จักกันดี

14 กุมภาพันธ์ 2007
    แวะมารีวิวดัวยคะ ทั้งแม่นและไม่แม่น
    เป็นหมอแนะนำ เพราะดูแล้วจิตไม่ตก
    หมอบางคน ทายแต่ร้าย ๆ วิธีการพูด ฟังแล้วหดหู่ ทั้ง ๆ ที่ชีวิตมันก็ปน ๆ ไป

1. น้องปรมีส์ ไพ่ 159 บาท ปกติไม่ค่อยชอบดูไพ่ เพราะรู้สึกว่าจะเปลี่ยนไปตามสมาธิ ความคิดเรา ไม่รู้จูนถูกหรือเปล่า
    สรุปว่า คุ้ม ราคาถูก น้องดูไพ่แล้วตรง ตอนนี้ตรงไปบางเรื่องแล้ว
    และที่ดูก็จะตรงกับท่านอื่น ๆ คือ ของเราเค้าว่า 40 เป็นต้นไปจะดีเลย

2. ป้าปุ๊ ถีบจักร 100 บาท
    ทายกว้างมาก ๆ แต่คิดว่าแม่น เพราะเหมือนกับคนอื่น ๆ ที่ทายเราไว้อะ
    กว้างขนาดว่า ช่วงนี้ไปภายใน 3 ปีมีการโยกย้ายเลี่ยนแปลง งาน หรือ บ้าน
    เราบอกว่า เพ่งขยับเตียง (ฝนสาดนะ) กับ ขยับโต๊ะที่ทำงาน
    แกก็ว่าถือว่าเปลี่ยน .. งง เหมือนกัน

3. นอกนั้นยังไม่อยากแนะนำ บางคนที่ว่าแม่น
    ทาย พี่สาว ว่าจะตายภายในวันเกิดปีนี้ ... ฟังแล้วกลัว
    วิธีแก้ไข คือ ให้ออกมาจากบ้านสามี เค้าก็ทำไม่ได้ และมันดูเหมือนบ้า ที่จะทำด้วย
    (แม้ว่าจะแม่นคะมาก เพราะเค้าตายวันเกิดปีนั้นจริง ๆ ทายล่วงหน้า 3 ปี)

4. สำหรับหมอดูที่ใช้ญาณ ส่วนใหญ่จะทายเราไปคนละทาง หรือทายไม่ได้
    เช่น คุณบอล น้องเบริ์ด อ.อิสรีย์ อ.เล็ก (โพยคุณรักไร้พ่าย ทั้งนั้น) พี่อ.. ท่านนี้ไปมา หลายครั้งแล้วก็ยังดูไม่ได้

อ.วิชาธร ทายได้ แต่ฟังแล้วจิตตก การแก้ไขก็ยาก เช่น ให้ปฏิบัติดูจิต ความคิดให้ดี ๆ
    ตลอด

5. อ.มงกุฎ ต้องดูยาว ๆ ความแม่น บางเรื่องแม่นมาก บางเรื่องก็ไม่ใช่เลย แต่ทายได้ทั้งปี

จบละ

3. maythanu

maythanu เป็นที่รู้จักกันดี

อยากให้ลองดูครับ/maytha

ผมได้รับข้อมูลจากสนิทเพื่อนคนนึง เค้าแนะนำหมอดูตรวจกรรมทางโทรศัพท์

ชื่อ อ.ฉันทพัทธ์ 08-4744-6117 คนที่แนะนำเค้าว่าแม่นจนขนลุก ส่วนตัวผมเคยลองโทรไปแล้วฟังแล้วน่ากลัวมากสำหรับคำทำนายที่พูดถึงอดีตที่ไม่ดี(กรรม)ในชาติก่อน และสิ่งที่จะเกิดขึ้นในอนาคตอันใกล้นี้ ความรู้สึกขัดแย้งมาก แต่ไม่กล้าลบหลู่ครับ แต่อาจารย์จะแนะนำวิธีแก้ให้ครับ

อยากให้ลองโทรไปดู แล้วมาเล่าสู่กันฟังว่าจะแม่นอย่างที่เพื่อนผมว่าไหม

ลืมบอกไปดูก่อนแล้วค่อยโอนเงินครับ 199 บาท ไม่มีทวงครับ ลองดูนะครับแล้วท่านอาจจะทึ่งอย่างผม

4. รักไร้พ่าย

รักไร้พ่าย เป็นที่รู้จักกันดี

16 สิงหาคม 2007
    หมอดูท่านนี้ผมเคยดูมาสักไม่นานมานี้ครับ

เธอชื่อ คุณ บิว ครับ

อยากให้คุณลองไปดูเองดีกว่า แล้วช่วยกลับมาเล่าให้ฟังด้วยนะครับ

แต่โทรติดยากนิดนึงนะ โทรช่วงเช้าก่อนเทียงนะ

เวลาโทรไม่ติดจะมีเสียงบันทึกของคุณบิวว่า
    วันนี้คิวเต็มแล้วค่ะ

5. maythanu

maythanu เป็นที่รู้จักกันดี

แชร์ประสบการณ์

ในเมื่อได้ดูมาแล้ว ไม่เห็นคุณรักไร้พ่ายเล่าให้ฟังบ้างเลยครับ ว่าแม่นไม่แม่นเหมือนอาจารย์ที่คุณดูมาแล้วหลายๆท่านหรือเปล่า ช่วยสรุปให้ฟังบ้างครับ

6. รักไร้พ่าย

ผมไม่ค่อยแน่ใจว่า แม่นหรือไม่ เดวผมไปตั้งกระทู้ใหม่เรื่องคุณบิวดีกว่า ผมก้อยากได้ความกระจ่างเหมือนกัน

7. น้ำเจ้า

น้ำเจ้า สมาชิกใหม่

หมอดูแม่นๆ ที่ จ.เชียงงใหม่

ชื่อเจ๊หมวย ซึ่งเราใช้บริการมา10ปีกว่าแล้ว ครั้งแรกจะดูโหงวเฮ้ง ลายมือ และวันเดือนปีเกิด และไพ่ ทั้งหมด 200 บาท ครั้งต่อไปดูแต่ไพ่อย่างเดียว 100 บาท (แต่ใครมีที่ดินอยู่ต่างจังหวัดจะให้เจ๊แกนั่งทางในไปดู หรือไปคุยกับเจ้าที่ให้ รู้สึกว่าราคาครั้งละ 499 นะ อันนี้ไม่แน่ใจให้ถามเจ๊แกอีกทีนะ)ซึ่งน่าจะเป็นแบบจิตสัมผัสนะเพราะแกร่ายยาวมาเหมือนตาเห็นเลย เคยพาเพื่อนไปดู แกบอกได้ตั้งแต่อดีตเลยว่าสามีคนที่ 1 เป็นยังไง ได้ทำเลี้ยงทั้งตระกูลเลยนะ ฯลฯ ส่วนคนปัจจุบัน คนที่ 2 เป็นคนหนักไม่เอาเบาไม่สู้ ฯลฯ ซึ่งเพื่อนบอกว่าจริง และยังบอกได้อีกว่าเนื้อคู่ที่เป็นคู่อุปถัมภ์เรานั้น เราจะเจอตอนอายุเท่าไหร่ ลักษณะอย่างไร และเป็นคนไทยหรือต่างชาติ อ้อ..แต่ใครเคยทำแท้งมามันก็จะออกมาเลยนะ เจ๊แกจะทักเลยว่ามีวิญญาณเด็กตามมา แต่คนไม่เคยทำก็จะไม่ถูกทัก ฯลฯ

เจ๊หมวยไม่ดูวันพระใหญ่ แต่วันพระเล็กดูได้ แต่ถ้าใครจะไปดู ถ้าแกถามก็ให้ตอบความจริงนะ เพราะถ้าเราโกหก อาจารย์ของเจ้หมวยเค้าก็รู้เหมือนกันนะ แล้วมันจะปิด หรือทำนายจะไม่ตรง (อาจารย์ของเจ๊นั้น เราจะไม่เห็นตัวตน แต่จะสื่อสารกับเจ้หมวยได้) เข้าใจป่ะ เช่นญาติเพื่อนมีปัญหาถูกฟ้องเรื่องเงินมัดจำค่าขายที่ แต่แกขายที่ได้ 7 ล้าน แต่โกหกเจ๊หมวยว่าขายได้ 2 ล้าน อย่างงี้ไม่สมควรนะ คงจะกลัวเจ๊หมวยขูดเงิน แต่เราบอกเลยนะว่าค่าครูเท่าไหร่ก็เท่านั้น เจ๊ไม่เคยเรียกเงินเพิ่ม วิธีแก้เราก็ไปแก้เอง ไม่ต้องแก้ที่เจ๊ ไม่ต้องเอาเงินให้เจ๊ไปแก้ แต่ถ้าใครถูกใจก็อาจให้เจ๊แกเพิ่ม ก็ไม่ขัดศัทธานะ เพราะ แกก็เอาไปทำบุญนั่นแหละ แกเลี้ยงข้าวพระเกือบทุกวัน แกกินเจทุกวัน แกรักษาศีล 8 ทุกวัน เพราะแกต้องบำเพ็ญบารมีไม่งั้นมันเข้าตัว แกไม่เคยแต่งงาน คือเค้าคงขีดเส้นไว้แล้วมั้งว่าต้องเกิดมาเพื่อเป็นหมอดูห้ามมีสามี (อันนี้ผู้เขียนคิดเอง)

ที่อยู่เจ๊หมวย จ.เชียงใหม่ อยู่ฝั่งตรงข้ามสีสวนเก่า ถ้ามาจากไนท์พลาซ่า จะเลยแยกแสงตะวันไปทางสีสวนเก่า และเข้าซอยขวามือซอยที่ 2 ที่เขียนว่าศิรินนคร ข้างธนาคารกรุงศรี (ซอยที่ 1 ก็เขียนศิรินนครนะ) บ้านแกเป็นตึกแถวอยู่ซ้ายมือ มีโคมไฟจีน สีแดงแขวนอยู่หน้าบ้าน บางวันบ้านแกจะขายอาหารด้วยนะ

วันที่ 12 -30 พย.52 แกไม่อยู่บ้านนะ ลูกค้ามารับไปดูดวงที่ต่างจังหวัด

8. น้ำเจ้า

น้ำเจ้า สมาชิกใหม่

ลืมบอกไป

เจ๊ไม่รับดูทางโทรศัพท์ ถ้าจะฝากเพื่อนดูให้ต้องเอารูปถ่ายเต็มหน้า หน้าตรงที่ถ่ายปัจจุบันไม่นานนะ ของเราไปให้เจ๊ดูด้วยนะ หรือเราจะถามถึงแฟนเรา ก็เอารูปเต็มหน้า หน้าตรงของแฟนเราไปด้วยนะ

9. รักไร้พ่าย

มาแนะนำกันเยอะๆนะ<!-- google_ad_section_end -->

10. P.K

P.K Active Member

K.พร โทร.089-5188724ค่ะ....โทรหาk.พรแล้ว ให้คำแนะนำดีมากๆ ละเอียดและเข้าใจง่าย 300 บาทค่าครูแลกกับคำถามคำตอบที่ทำให้หลุดพ้นมันไม่แพงเลยค่ะ ดิฉันลองถามฟรีไป 1 คำถามคำตอบที่ได้มาทำให้ดิฉันคิดว่า 300 บาท ที่จะจ่ายไปมันคุ้มค่าแน่นอนกับการขอคำปรึกษาและวิธีการแก้ไข

11. moohin2508

moohin2508 สมาชิกใหม่

ผมขอแสดงความคิดเห็นด้วยครับ ผมได้ดูดวงกับหมอต่ายแล้ว สรุปว่าความแม่นยำไม่ถูกต้อง เพราะสำหรับผมมันไม่มีความถูกต้องสักเรื่องและวิธีการแก้ดวง โดยการให้ปล่อยกิ้งกือ มันเป็นวิธีการที่แปลกมากสำหรับผม เพราะผมต้องไปจับกิ้งกือแล้วมาปล่อย แล้วผมจะแก้ดวงได้อย่างไร และผมยังได้ดูดวงกับหมอดูปรมีส์ ถึง 2 ครั้ง ครั้งที่ 1 ผ่านมาหลายเดือนแล้วก็ให้ความแม่นยำ 50-50 แต่เรื่องความรักไม่ตรงเลย หมอปรมีส์บอกว่าความรักของผมไม่มีปัญหาผมก็ถามย้ำหลายครั้งว่าไม่มีปัญหาจริงๆเหรอ หมอปรีมีส์บอกว่าอาจจะมีปัญหาบ้าง ซึ่งจริงๆแล้ว ผมได้หย่าร้างกับภรรยามาแล้ว และครั้งล่าสุดได้ดูเมื่อวันจันทร์ ที่ผ่านมา คราวนี้ไม่แม่นเลย ผมแปลกใจมาก หมอดูปรมีส์ ทายเรื่องการเงินการงานของผมว่าจะมีปัญหาเพราะเจ้ากรรมนายเวรตามมา ซึ่งจริงๆๆแล้ว ผมไม่มีปัญหาเรื่องการเงินการงานเลย ส่วนเรื่อง ความรักหมอปรมีส์ก์บอกว่าไม่มีปัญหาอีก หรือถ้ามีปัญหาก็จะกลับมาคืนดีกันได้ในวันข้างหน้า ซึ่งผมได้แยกทางกับภรรยามาเกือบ 10 ปี และภรรยาผมก็ได้แต่งงานใหม่และมีลูกและสามีใหม่ไปแล้ว ซึ่งมันเป็นเรื่องที่ไม่มีทางเป็นไปได้เลย เพราะเราไม่เคยได้ติดต่อกันเลย จึงอยากจะมาลงไว้เพื่อเป็นอีกแนวทางนะครับ

12. success969

success969 สมาชิก

10 มิถุนายน 2009
    เคยดูกับอ.ร่ำรวยค่ะ ส่วนตัวแม่นมากค่ะสนใจลองโทรไปสอบถามได้ค่ะ T.081-8060466

13. narin1960

narin1960 Active Member

สับสนมากครับ หลังจากที่โทรหาอ.ที่มีฌาน3-4ท่านปรากฏว่าอ.ท่านหนึ่งบอกให้ไปทำอย่างหนึ่ง อีกท่านก็ให้ไปทำอีกอย่างซึ่งต่างกันสิ้นเชิง สิ่งสำคัญมันเกิดเป็นค่าใช้จ่ายซึ่งเราก็บอกแล้วว่าเรากำลังลำบาก เค้าก็บอกถ้าทำมันก็จะได้กับตัวเรา แต่ผมสงสัยว่าทำไมเค้ามองเห็นไม่เหมือนกัน บางท่านก็ไม่เห็นให้เราทำอะไรนอกจากการปฏิบัติธรรม ซึ่งเราก็ทำอยู่ประจำ สรุปผมคงไม่ทำอะไรที่ต้องเป็นค่าใช้จ่ายเพราะเก็บเงินไว้กินไว้ใช้ดีกว่า

14. สาด

สาด Active Member

บางทีเราไม่ต้องไปเชื่อพิธีกรรมที่ อ.หลายๆท่านแนะนำก็ได้ครับ
    ใช้วิธีที่คนส่วนใหญ่เขาใช้กัน ทำบุญ ตักบาตร ถวายสังฆทาน นั่งสมาธิ สวดมนต์
    สะดวกสบายเราที่สุด

15. รักไร้พ่าย

ถ้ามีโอกาสลองคุยกับ คุณต้น พรหมพันกรดูนะครับ เขาจะให้แก้กรรมโดยไม่ต้องเสียค่าใช้จ่ายเลย เขาบอกว่าเพราะกรมทุกอย่างเกิดจากจิตที่เป็นเจตนา และแก้ไขมันด้วยจิต ไม่ใช่ด้วยวัตถุสิ่งของที่ต้องหาซื้อด้วยเงิน
    และหลายคนที่คุณต้นแนะนำด้วยวิธีของคุณต้นนี้ ก็ดีขึ้นทั้งนั้น เรียกว่า ได้ผลกว่า ประหยัดกว่าด้วย หากจะต้องใช้เงินจริงๆ คุณต้นจะเป็นคนออกเงินให้เองครับ เพราะนี่คือหลักการของคุณต้น

16. กีรณา

กีรณา สมาชิกใหม่

เคยดูกับหมอต่ายไม่เห็นเคยเจอคำแนะนำแบบนี้เลย แปลกจังค่ะฟังแล้วไม่ค่อยอยากเชื่อ

ส่วนของน้องปรมีส์ที่คุณอ้างว่าได้ดูวันจันทร์ที่ผ่านมา ใช่จันทร์ที่26ตุลานี้รึเปล่าคะ ถ้าใช่คงต้องบอกว่าแปลกจังค่ะ
    เพราะวันนั้นเป็นวันที่นัดน้องเค้าดูที่ออฟฟิตตั้งแต่บ่ายดูยาวจนถึง2ทุ่มกว่า วันนั้นพอน้องเค้ามาถึงเค้าก็ปิดโทรศัพท์เลย ไม่น่าจะได้รับดูกับใคร
    และเห็นน้องที่ออฟฟิตคนนึงที่น้องปรมีส์ออนmsn คุยส่งคาถาให้น้องที่ออฟฟิตคนนี้บอกว่าสนทนาธรรมกับน้องเค้าตั้งแต่3ทุ่มกว่าจนถึง5ทุ่มน้องเค้าก็ขอตัวไปนอน เห็นบอกว่าเหนื่อย ก็ไม่น่าเป็นได้อีกว่าน้องเค้าจะมีรับดูดวงกับใครอีก
    อีกอย่างเคยดูกับน้องเค้ามาหลายครั้งแล้วจนรู้เวลาของเค้าว่าจะเปิดมือถือเที่ยงกว่าๆไม่ก็บ่ายโมงถ้าไม่มีนัด แต่วันนั้นโทรไปตอนบ่ายเพื่อคอนเฟิร์ม น้องเค้ายังปิดมือถืออยู่เลย หรือน้องเค้าจะแบ่งภาคได้คะ:eek: เอิ๊กๆๆ

ส่วนถ้าเป็นวันจันทร์ก่อนหน้านั้น ก็ไม่น่าจะเป็นไปได้ เพราะตัวเราเองโทรไปจองคิวโทรเท่าไหร่ก็ไม่ติด รุ่งขึ้นโทรไปถึงทราบว่าน้องเค้าปิดเครื่อง ไม่สบาย (แสดงว่าวันนั้นก็คงไม่ได้รับดู)

ไม่ได้มาก่อกวนนะคะแต่ฟังจากที่คุณเล่ามา มันบังเอิญมาตรงกับช่วงเวลาที่เหมาะเจาะของเราพอดี ที่คุณบอกว่าดูดวงกับน้องเค้าเมื่อจันทร์ที่ผ่านมามันไม่น่าจะเป็นไปได้เลย แล้วเราก็บังเอิญมาเห็นกระทู้นี้พอดีด้วย เลยเกิดความสงสัยว่า จริงหรอ!!!!

ส่วนที่คุณบอกว่า"
    ทายเรื่องการเงินการงานของผมว่าจะมีปัญหาเพราะเจ้ากรรมนายเวรตามมา" ตั้งแต่ดูดวงกับน้องมาไม่เคยได้ยินว่าน้องเค้าดูเจ้ากรรมนายเวรให้เลยนะคะ แล้วเค้าก็ไม่ได้ดูกรรมให้เราด้วย ยิ่งฟังก็ยิ่งแปลกใจค่ะ
    และอ่านจากที่คุณรักไร้พ่ายโพสก็ไม่เห็นเขียนเลยว่าน้องเค้าดูเกี่ยวกับเจ้ากรรมนายเวรให้ได้
    งง...อะค่ะ!!!

ปล.เดี๋ยวว่างจะลองเอ็มถามหมอต่ายดูดีกว่า ว่าเคยบอกให้ใครปล่อยกิ้งกือบ้าง

ปล.2 ตามที่คุณเล่ามาแล้วบอกว่าเขียนมาเพื่อให้เป็นทางเลือก แต่จากที่อ่านมีแต่จงใจกล่าวหาหมอดูทั้ง2คนมากกว่า แล้วดิฉันลองคลิกไปดูการโพสของคุณก็เห็นว่าคุณจงใจโพสข้อความนี้ทั้งดุ้น ทุกๆกระทู้ที่กล่าวถึงหมอดูแม่นๆ มันผิดปกตินะคะ

ปล.3 ปกติคนส่วนใหญ่ถ้าดูดวงแล้วรู็สึกว่าหมอดูๆไม่แม่นเลยก็จะไม่ดูอีก หรือไม่ถามในเรื่องนั้นๆอีก สังเกตจากการอ่านข้อความของคุณ คุณถามถึงเรื่องความรักซ้ำอีก ทั้งๆที่ไม่แม่นก็ยังถาม แต่หมอดูเค้าก็ยังตอบตรงเป๊ะทั้ง2ครั้งเหมือนกัน จากที่อ่านคำถามของคุณ คุณถามในเรื่องที่ไม่ได้มีปัญหาอะไร เหมือนการลองของเลยอ่ะ

โดยส่วนตัวดูมาแล้วหลายคนที่คุณรักไร้พ่ายแนะนำ แต่ไม่เคยโพสเชียร์ใครเลยไม่ว่าจะแม่น-ไม่แม่น ถ้าแม่นเราก็แค่ไปคลิกอนุโมทนากับเค้าด้วย
    ถ้าหมอดูคนไหนไม่แม่นก็จะไม่เขียนลงเวบบอร์ด แค่รู้แต่เราในใจ ไม่อยากสร้างกรรมบนอินเตอร์เนต เพราะสำหรับเราไม่แม่นแต่คนอื่นเค้าอาจจะแม่นก็ได้
    ไม่ต้องการตัดความเจริญของใครค่ะ มันบาปค่ะ
    กรร
    มทางอินเตอร์เนตมันแรง เพราะถ้าคนผ่านมาอ่านแล้วเชื่อตามที่จุดประสงค์ในใจเราอยากให้เค้าเชื่ออยู่แล้ว มันยิ่งบาปเข้าไปใหญ่และบาปต่อเนื่อง

17. Tanunchapat

Tanunchapat เป็นที่รู้จักกันดี

catt26 catt3

18. ak1348

ak1348 สมาชิกใหม่

11 ธันวาคม 2006
    ขอแนะนำ อาจาร ทราย หมอดู

ขอแนะนำ อาจารทราย คับหมอดุไพ่ทาโร่ อยุข้างโรบินสัน บางรัก เนื่องจากว่าที่บ้านของผมช่วงตั่งแต่ต้นปีมานั่นมีแต่เรื่องทางบ้านผมหายไปหาหมอดุในที่ต่างๆ ดุว่า มีวิธีแก้อะไรบ้าง
    ทางน้องชายผมไปดุมาแล้วน้องผมบอกแม่นหลายเรื่องมาก
    ผมเลยเรียกพี่ทรายาดุที่บ้านแล้ววันนั่นญาติของผมมา พี่ทรายเดินผ่านแล้วบอกว่า
    ญาติเขาจะขับรถควั่มนะ แต่เขาไปทำบุญโลงศพมาแล้ว และไม่ตายแต่ แขน ขา จะหัก พอพี่ทรายเขาตื่นญาติผมเขาก็บอกว่า รุได้ไงวะตูเพิ่งไปทำบุญโลงศพมาเมื่อวาน แต่ว่าเขาก้อไทม่เขื่อ พอผ่านจากวันนั่นมา เดือนกว่า ญาติผมคนนั่นก้อขับรถควั่มจิงคับ แขนขาหักจนถึงตอนนี้ยังต้องนอนรักษาตัวอยุที่บ้านอยุเลย อาการหนัก ขาหัก2ข้าง แขนหัก กระดูกก้นกบแตก หมอบอกว่าอย่างต่ำ6เดือนกว่าจะเดินใหม่ ผมละตกใจเลยตอนแรกนึกว่าไม่เกิดจิงหรอกที่ไหนได้เป็นจิงอย่างที่พี่เขาพุดหมดเลย แล้วมีอีกเรื่องคือพี่เขาทักไว้ว่าบ้านผมจะไฟใหม้ถ้าดุแลบ้านไม่ดีัๆ
    พอผ่านไป2อาทิตบ้านข้างๆผมไฟใหม้เลยคับแล้วลามมาติดบ้านผม แต่ดีที่บ้านผมมีคนอยุพอดีเลยเรียกรถดับเพลิงมาดับทันเรื่องนี้เพิ่งไม่กี้เดือนเองคับ คนแถวกำนันแม้น รุดี ว่ามีไฟใหม้โรงกระดาษ ถ้าไ่ม่เชื่อลองมาถามคนแถวนี้ได้เลยคับว่าไม่กี่เดือนก่อนไฟไหม้โรงกระดาษจิงรึปร่าว นี้ก้อเป็นเรื่องที่ผมอยากจะเล่าให้ฟังกันคับแลกเปลี่ยนประสบการ

19. inoon

inoon เป็นที่รู้จักกันดี

สวัสดีค่ะคุณรักฯ
    กะจะมาตอบเเนะนำบ้าง อยู่ดีๆๆคอมค้างทำไรไม่ได้เลยต้องรีเครื่องใหม่เลย
    ท่านคนนี้คือ พ.ต.ท. นเรนทร์ อยู่แถวปทุมค่ะ
    วัดที่มีองค์พระพิฆเณศ ที่ใหญ่ที่สุดชื่อวัดอะไรจำไม่ได้
    เบอร์ติดต่อ 086 336 44 48

ลองดูนะค่ะว่าเป็นไงบ้าง แล้วช่วยมาบอกกันนะค่ะ
    สำหรับนุ่นรอดูอยู่ว่าจะเม่นไหมของในอนาคต เเต่ที่ดูๆก็โอเคค่ะ

ป.ล. ติดตามคุณรักฯอยู่ เป็นจำพวกชอบดูดวงเหมือนกัน

20. ladyz

ladyz Active Member

14 มิถุนายน 2009
    ได้ดูกับอ.พรหมณ์ต้นมาค่ะ อ.เค้าลงเมล์เมื่อวานในพลังจิต แต่ตอนนี้กระทู้หายไปแล้ว งงเหมือนกันค่ะ อ.ดูให้ฟรีโดยไม่คิดเงินสักบาทเดียว แล้วก็แม่นมาก อยากบอกอะไรมันถูกไปหมดอะค่ะ กระทั่งเรื่องที่เราเลี้ยงน้องกุมาร อ.ก็ทราบ เมื่อวานคุยกับอ.แล้วสบายใจขึ้นเยอะค่ะ อ.ใจดีมาก ขอบคุณอ.มากนะคะ ขออนุโมทนาบุญด้วยค่ะ