ระบบ mono

ในห้อง 'คอมพิวเตอร์ & อินเตอร์เน็ต' ตั้งกระทู้โดย mantoktoy, 4 กุมภาพันธ์ 2006.

1. mantoktoy

mantoktoy Active Member

ผมโหลดเพลงบางเพลงทำไมเป็น mono ครับ ผมใช้คลิกขวาแล้ว
    save target as .....โหลดได้แต่พอเปิดฟังจะเป็นmono ไม่ทราบว่าเป็นเพราะระบบมาเป็น mono หรือการ save ของผมไม่ถูกครับ
    กรุณาช่วยอนุเคราะห์หน่อยนะครับ คนแก่เล่นคอมก็อย่างนี้แหละครับไม่ค่อยรู้เรื่องอะไร และเครื่องก็ช้าหน่อยแต่เห็นว่าไม่มีความจำเป็นอะไรมากมายมีคอมพ์เอาใว้อ่านข่าว ฟังเสียงสวดมนต์ ก็เพลงบ้างเพลงสากลเก่าๆ
    ก็ขอขอบพระคุณผู้รู้ทุกๆท่านมาณ.ที่นี้ด้วยนะครับ ไม่ทราบจะไปถามใครจริง ๆ เพราะพยายามเรียนรู้ด้วยตัวเองลองผิดบ้างถูกบ้างมาตลอดครับ
    ขอบพระคุณอย่างสูงล่วงหน้าครับ
    mantoktoy ใอ้แก่เล่นคอมพ์ขอบคุณครับ
    [b-wai] [b-wai] [b-wai]

2. mantoktoy

mantoktoy Active Member

ขอบพระคุณอย่างสูงเลยครับ เพราะไม่ทราบจริงๆ ขอบพระคุณอย่างสูงอีกครั้งครับ