รับดูดวงชะตาฟรีค่ะ... น้ำตาลทราย

ในห้อง 'บริการรับดูดวง' ตั้งกระทู้โดย Sinetharika, 21 พฤษภาคม 2015.

สถานะของกระทู้:
กระทู้ถูกปิด ไม่สามารถโพสต์ตอบกลับได้
  1. Sinetharika

Sinetharika เป็นที่รู้จักกันดี

21 พฤษภาคม 2015
    เหมือนจะยากมากแล้วนะคะ ...เค้าไปไกลแล้วค่ะ ^^

2. diary_princess

diary_princess สมาชิก

25 กรกฎาคม 2014
    เลิกกับแฟนไปได้ 3 อาทิตย์แล้วค่ะ เพราะเค้าบอกว่าไปเลือกอีกคน อยากทราบว่าจะมีเค้าจะกลับมาไหมค่ะ หรือว่าจะเจอคนใหม่ค่ะ

3. hiroshima51

hiroshima51 สมาชิกใหม่

8 พฤศจิกายน 2015
    อาจารย์ครับ อาชีพที่ผมทำแล้ว ทำให้รุ่งโรจน์ น่าจะเป็นเป็นอาชีพอะไรครับ จบสาย ไอที มาครับ
    เกิด 28 พฤษภาคม 2532 ปีมะเส็ง วันอาทิตย์
    เวลา 04.56 น.

4. adrianliner

adrianliner สมาชิกใหม่

18 พฤศจิกายน 2015
    ตกงานอยุ่ครับ

นายวิทยา แพรใบศรี วันเสาร์ที่ 18 สิงหาคม 2522 เวลา 21.25 น.
    อยากทราบเรื่องงานจะได้ทำเดือนไหน
    ตอนนี้เดือดร้อนมากครับ รบกวนด้วยครับ

5. Muang99

Muang99 เป็นที่รู้จักกันดี สมาชิก Premium

10 กุมภาพันธ์ 2011
    กระทู้เรื่องเด่น:
    6
    ข้าพเจ้านายเมธา รุ่งพัฒนพันธ์ ร่วมทำบุญทอดกฐินสามัคคีเพื่อสมทบทุนถมที่ในบริเวณลานวัด ทอดถวาย ณ วัดห้วยแหยง จังหวัดนครศรีธรรมราช เป็นจำนวนเงิน 50 บาทครับ

.....

วัน/เวลาการทำรายการ : 18-11-2015 12:00:21 ประเภทการโอนเงิน : ทันที
    บัญชีผู้โอน : 938-0-26xxx-0 บัญชีผู้รับโอน : 822-0-14653-2
    จำนวนเงิน : 50.00 บาท ค่าธรรมเนียม : 0.00 บาท
    จำนวนเงิน : 50.00 บาท

6. Sinetharika

Sinetharika เป็นที่รู้จักกันดี

เค้าก็อยากกลับมานะคะ แต่ติดตรงที่ผญ. คนนั้นไม่ยอม ใจเค้ายังคิดถึงคุณอยู่นะคะ ช่วงนี้ ยังไม่มีใครเข้ามานะคะ

7. Sinetharika

หากเปิดร้าน ทำธุรกิจส่วนตัว พวกขายอุปกรณ์ไอที เปิดร้านคอม หรือรับซ่อมคอม หรือที่เกี่ยวข้องกับพวกอุปกรณ์ซอฟแวร์ ก็โอเคนะคะ
    หากทำงานบริษัท ก็สามารถทำได้นะคะ แต่อาจจะไม่เติบโตมากนัก อาจได้ทำงานหน้าเดียว นะคะ

8. Sinetharika

ปีนี้น่าจะไม่มีวี่แววแล้วนะคะ ต้องเป็นปีหน้าไปแล้วถึงจะมีโอกาสบ้าง

แนะนำ ให้ทำความสะอาด บ้านใหม่ กวาดหยากไย่ เก็บจัดข้าวของให้เรียบร้อย หลังจากนั้น ให้หมั่นทำบุญ ถวายน้ำดื่ม หรือเติมน้ำมันตะเกียง เป็นประจำ ทุกวันสิ้นเดือน หรือวันเริ่มต้นใหม่ของเดือนนะคะ หากตกงานมาเป็นเวลานั้น แล้วปฎิบัติอย่างที่บอก ไม่เกินสามเดือนได้งานทำนะคะ

9. Sinetharika

ขออนุโมทนาบุญกับ คุณเมธา รุุ่งพัฒนพันธ์ ด้วยนะคะ ขอให้อานิสงค์แห่งบุญนี้ ส่งผลให้คุณ และครอบครัว ประสบพบเจอแต่คุณงามความดี ห่างไกลจจากความทุกข์ค่ะ ขออนุโมทนาสาธุค่ะ....

10. diary_princess

diary_princess สมาชิก

25 กรกฎาคม 2014
    เค้ารักผญ.คนนั้นมากกว่าหรอค่ะ ถึงไปกับอีกคน

11. รัชนีพร

รัชนีพร เป็นที่รู้จักกันดี

13 สิงหาคม 2012
    ร่วมบุญทอดกฐิน จำนวน 200.-บาท เวลา 15.22 น. วันที่ 23-11-58 ค่ะ สาธุ สาธุ สาธุ

12. 062

062 สมาชิกใหม่

19 มิถุนายน 2006
    อยากสอบถามเรื่องงานค่ะ
    เมื่อไหร่จะได้งานใหม่คะ
    ตอนนี้ไม่มีงาน เครียดมากเลยค่ะ

13. malinz

malinz สมาชิกใหม่

17 กันยายน 2015
    ขอบคุณคุณน้ำตาลทรายมากนะคะสำหรับคำตอบตรงมากค่ะ

14. chodza555

chodza555 สมาชิก

อาจารย์ครับแฟนผมคนนี้เขารักผมหรือเปล่าครับ ไม่เคยได้ยินคำว่ารัก เป็นห่วง คิดถึงเลยครับ แล้วแฟนเก่าเขาอีกนานไหมครับถึงจะปล่อยเขา ขอบคุณครับ

15. SGuru

SGuru สมาชิกใหม่

อยากทราบว่าจะมีความรักเข้ามาบ้างมั้ยคะ

16. plawarnsai

plawarnsai สมาชิกใหม่

รบกวนถามว่า

1.ผมอยากเปิดร้านกาแฟให้ได้ภายในกลางปี 2559 โดยลงทุนร่วมกับเพื่อนรุ่นพี่ มีแนวโน้มจะเป็นไปได้ไหมครับ ร้านจะรอดไหม

2.ผมเล็งอยากเช่าที่ที่โครงการแห่งหนึ่ง จะสามารถเช่าได้สำเร็จหรือไม่ เพราะค่าเช่าสูงกว่าที่คาดไว้มาก

ขอบคุณครับ

17. gookkai

gookkai Active Member

รบกวนว่าจะมีเหตุการณ์อะไรที่จะมีการเปลี่ยนแปลงครั้งใหญ่ๆที่สำคัญที่ทำให้ลำบากมากๆหรือดีใจสุดๆไหมคครับขอบคุณครับ

18. shanan

shanan Active Member

คุณน้ำตาลรบกวนด้วยค่ะ อันนี้ไม่ได้ถามเหตุการณ์แต่เป็นควาฝันที่น่าตกใจค่ะ ที่จริงฝันหลายครั้งฝันหลายอย่างที่จำได้ๆน่ากลัวทั้งนั้นค่ะ ฝันว่าเราหักคอเด็กหรือลูกกรกอกแต่จำไม่ได้ว่าเป็นลูกเราหรือว่าเด็กจากไหน เหมือนเค้าร่วงมาใส่เราตอนที่เรานอนอยู่ที่ห้อง ความรู้สึกที่ฝันเค้าโดนรักแร้เรามันชัดเจนมากค่ะ เรากลัว สับสน แล้วก็หักคอเค้าค่ะ เอาเค้าไปโยนทิ้งลงหน้าต่างแล้วก็สับเพเหมือนไล่ ก็ตกใจตื่นค่ะ พอหลับอีกก็ฝันว่าแมวที่ไหนก็ไม่รู้โดดลงมากัดมือเรา เราขยับตัวไม่ได้ ปากพยายามจะสวดมนต์มือก็พยายามต่อสู้กับแมว แล้วหูก็เหมือนได้ยืนเสียงแมว หรือเสียงเด็กร้องค่ะ ในฝันเราพยายามดิ้นจนหลุด ก้เลยรื้อที่นอน หาแมว ไดที่นอนมีแต่มด เราลยใช้ไล่อมดไปหน้าห้องน้ำจะกวาดค่ะ เเล้วก็เดินมาหน้าประตูก็มีงูตัวใหญ่เลื้อยลงมาตามฝาผนังค่ะ เราพยายามเอาไม้ให้งูพันเพื่อจะเอาออกไปทิ้งนอกห้อง แล้วก็ตื่นค่ะ
    ตั้งแต้ฝันมาครั้งนี้น่ากลัวมากเลยค่ะ ทั้งความโหดของตัวเองในฝัน แถมฝัน2-3ครั้งก็เป็นสถานที่ในห้องเรา ก็เลยกังวลว่า ตัวเองไปทำอะไรผิดมาหรือเปล่าคะ ถึงได้ในน่ากลัวแบบนี้ค่ะ หรือว่าคิดไแองค่ะ
    แต่ถ้าหากมีความผิดปกติจริง มันเกิดจากอะไรคะ รบกวรคุณน้ำตาลช่วยแนะนำด้วยนะคะ ขอบคุณมากค่ะ

19. Kushinata

Kushinata สมาชิก

13 กรกฎาคม 2010
    ตกงานอยู่ค่ะ อยากทราบว่า จะได้งานใหม่เมื่อไหร่ค่ะ...
    แล้วจะดีไหมค่ะ เพราะเท่าที่ผ่านมา รู้สึกว่าไม่เคยได้งานที่ดีเลย มีปัญหาตลอด
    เหนื่อยกายไม่เท่าไหร่ แต่รู้สึกเหนื่อยใจมากกว่า...
    เข้าทำนอง ทำก็เครียด ไม่ทำก็เครียด เฮ้อออออ

รบกวนเท่านี้ ขอบคุณค่ะ

20. rt5038

rt5038 เป็นที่รู้จักกันดี

10 กุมภาพันธ์ 2008
    สวัสดีครับ อาจารย์..ผมเกิดวันศุกร์ 19 กรกฏาคม 2511 ปีวอก.
    รบกวนสอบถามว่า ผู้หญิงที่ผมกำลังคบอยู่ด้วยในขณะนี้เค้าคิดกับผมอย่างไรบ้างครับ ในอนาคตมีโอกาสอยู่ด้วยกันหรือปล่าวครับ..
    ขอบคุณครับ

สถานะของกระทู้:
กระทู้ถูกปิด ไม่สามารถโพสต์ตอบกลับได้