รับดูดวงฟรีทางเวบบอรด์3คำถามคะ(ถ้าทางอีเมล์จะให้ดูได้2ข้อนะคะ)

ในห้อง 'บริการรับดูดวง' ตั้งกระทู้โดย นพสร, 21 ตุลาคม 2007.

1. นพสร

นพสร เป็นที่รู้จักกันดี

ชื่อ sam dhanu ครับ
    17 april 1937 19.55 pm ครับ
    กรุณาด้วย เมื่อไร มีเมีย ตอนจะตายจะเป็นอย่างไร
    ขอบตุณครับ
    +++++++++ได้ไพ่เดส ( ความตาย) ไม่มีเมียหรอกคะ(ไม่ก็ภรรยาเสียไปนานแล้ว)
    คุณคงเป็นแบบนี้ไปเรื่อยๆไม่มีอะไรเปลื่ยนแปลงในชีวิต
    ทายตายไม่เป็นคะ ( ถึงทายเป็นก็ไม่ขอทายคะ)

Dale จันทร์ 1 พย 2525 10.32 น
    1.ความรัก เมื่อไหร่จะ happy ending ซะทีปลูกแห้วตลอด อิอิ
    โชคร้ายไม่มีคนจริงใจทำใจซะปีหน้าค่อยสู้ใหม่
    2.การงาน
    การงานไม่ดี มีปัญหาเรื่องเอกสารคะ
    3.เคราะห์
    มีเป็นกรรมเก่านะคะ ทำให้ไม่สบายคะ

san คะ วันพุธที่ 12สิงหาคม 2530 7.05น กรุงเทพคะ
    1. ถามเรื่องความรัก คนที่ชอบตอนนี้ จะสมหวังหรือไม่
    ++++ไม่สมหวังคะ

2. การเรียนเป็นอย่างไร
    --- ก้าวหน้าดีนะคะ แต่คุณไม่สนใจการเรียนเท่าที่ควร
    3. จะหากีลยานมิตรที่ที่เราอยู่ตอนนี้ได้ไหม
    ---พอหาได้แต่ ไม่ใช่คนที่คุณจะเปิดเผย ปัญหาพูดคุยได้หมดเปลือก

โต้ง ครับ เกิดวัน พุธ ที่25 กรกฎาคม 2522 เวลาเกด 17.00 กว่า ๆๆ ครับ ปีมะแม
    เรื่องที่ถามนะครับ
    1 เรื่องโชดลาภ -- ไม่มีคะ
    2 เรื่องงานครับปี หน้าจะได้งานใหม่หรือเปล่าครับ -- ได้คะ งานดีมากๆด้วย
    3 เรื่องการลงทุนทำงานเกี่ยวกับตัวเองว่าจะทำได้หรือเปล่าครับ-- ทำไปเลยคะ สมหวังต่อไปคุณจะรวยเพราะ
    ได้แน่นอน
    ขอโมทนาบุญด้วยนะครับ

พี่ชื่อ JP ค่ะ เกิดวันที่ 31 มกราคม 2508 เวลา 20.00 น.ไม่แน่ใจว่าเป็นปีมะโรงหรือมะเส็ง เพราะว่าบางตำราก็บอกยังเป็นมะโรงอยู่ค่ะ ขอถามดังนี้ค่ะ
    1. ความรัก++++คนที่แอบรักมานาน สุดท้ายแห้ววววว ทำใจซะ
    คนที่อยู่ด้วย ก็เบื่อๆ เซ็งๆ ไม่สมหวัง
    2. การงาน งานที่ทำอยู่หรือเปล่า มีโอกาสก้าวหน้าอีกหรือไม่ เ
    พื่อนร่วมงานและเจ้านาย (ถามเยอะหน่อยนะ)
    +++ การงานทำแบบเดิม จำเจคะ เพื่อนร่วมงานไม่ดีเท่าไหร่ เจ้านายก็จู้จี้จนน่าเบื่
    3. สุขภาพ จะมีโรคร้ายแรงเกิดขึ้นหรือเปล่า อยากจากไปแบบสงบน่ะค่ะ
    ++++ โรคกระดูกคะ
    ขอบคุณล่วงหน้าค่ะ
    รบกวนดูดวงให้ด้วยนะครับ
    ชื่ออาร์ต เกิดวันพุธกลางคืน วันที่ 6 ต.ค. 2514 เวลา 20.13 น.ปีกุนครับ
    1.อยากถามเรื่องความรักว่าจะได้มีคู่หรือได้แต่งงานไหม++ปี 2550 2551 แต่งงานได้นะคะ ดวงคู่มีคะ
    2.หน้าที่การงานจะได้โยกย้ายหรือไม่ และเจริญก้าวหน้าหรือไม่
    ++++การงานมาแนว อยู่กับที่นะคะไม่มีดวงจะย้าย
    3.มีหนี้สินมาก มีวิธีแก้ดวงอย่างไร
    +++ ไม่มีคะ(เกิดจากการวางแผนการใช้เงินของท่านมีปัญหา) ให้ปรับตัวซะใหม่มันไม่ใช่กรรมเก่า
    มันเป็นกรรมปัจจุบัน ถ้าไม่ใช้หนี้เขา มันจะส่งผลทำให้ท่านมีปห การเงินเรื่อยๆ
    เรื่องปห.ทางกฏหมาย อาจจะจบลงแค่ชาตินี้ แต่กฎแห่งกรรม จะสานต่อไปชาติหน้าได้
    ปัจจุบันกรรมมันติดจรวดคะ หาที่ปรึกษาทางการเงินที่ดี จะช่วยได้เยอะ

ขอความกรุณาช่วยดูให้หน่อย ขอบคุณล่วงหน้าครับ
    ชื่อเพ็ชญ์ เกิดวันที่ 3 พ.ค.2516 เวลา 1305 จ.ชุมพร
    1. อยากทราบอนาคตด้านการงานในระยะข้างหน้านี้
    ++++ มีปัญหาบ้างแต่สามารถแก้ปัญหาได้คะ
    2. อยากทราบเรื่องโชคลาภ การเงิน
    +++ไม่มีเลยนะคะ มีแต่เรื่องจะเสียเงิน
    3. อยากทราบเรื่องความรัก มีเกณฑ์หย่าร้างไหม
    +++ ไม่เลยคะ จะเข้าใจกันมากขึ้นด้วย

พลังการให้คะแนน: 0 ผมชื่อ ธนกฤต เหลาพันนา อายุ 25 ปี
    เกิด วันจันทร์ ที่ 20ธันวาคม 2525 เวลา 02.00 น.
    ทำงาน เขียนแบบ และกำลังเรียน วิศว อยู่ครับ
    แต่ตอนนี้ดวง การ เงิน และดวง ชี
    วิตที่ผ่านมาเจอเรื่อราวมากมาย
    และก็ไม่รู้ว่าจะได้เรียนหรือเปล่า ผมเรียนอยู่ ที่
    มหาวิทยาลัย เกษตรศาตร์ วิทยาเขตกำแพงแสน ค่าเทอมก็แพง
    ตอนนี้ไม่ได้ลงทะเบียนไปแล้ว 1 เทอม ต้อง หาตังเลี้ยตัว เอง และแม่
    ผู้ให้กำเนิด ตอนนี้ล่อแล่เกือบทุกเรื่อง อยากทราบดวงของผมหน่อยครับ
    ว่า จะมีอะไรดีๆเข้ามาเมื่อไหร ไปทำบุญก็ทำ สวดมนต์ก็สวด เหนื่อยใจมาก
    แต่ยังไม่ท้อครับ เหมือนกับกำลังสู้กับโชคชะตาที่แกล้งกันมากมาย
    จึงรบกวนช่วยดูดวงให้หน่อยนะครับ ผมรอคำตอบอยู่ l.tanagrit@hotmail.com

+++++ในอนาคตคุณจะประสบความสำเร็จในชีวิตนะคะ จะมีบ้านของตัวเอง มีที่ดิน
    มีครอบครัวที่มีความสุขมาก ช่วงนี้เป็นวาระใช้กรรมคะ
    อดทนหน่อย ต่อไปคุณจะไม่ลำบากแบบนี้

พลังการให้คะแนน: 0 ชื่
    อ ดุษยา นามวงศ์ อายุ 27 เกิดวันที่ 31 พ.ค. 2523 วันเสาร์ ปีวอก เวลา
    09.58 1.คนรักคิดอย่างไรนอกใจเรารึเปล่าจะไปกันรอดไหม
    --- ไม่มีอะไรคะ เขาแค่เครียด เลยไปเทื่ยวตามประสาผู้ชายคะ
    2.อนาคตมีดวงเป็นเศษฐีไหม อีกนานรึเปล่า
    ---ไม่มีคะ
    3.สามีมีลับลมคมใน ความลับของสามีจะถูกเปิดเผยรึเปล่า อีกนานไหม

---ไม่มีอะไรนี่คะเขาแค่เริ่มเบื่อ อยากจะเปลื่ยนงานเท่านั้น

จักรกฤษณ์ เกิดพุธกลางวันที่ 7 มกราคม 2519 เวลา 13.36 น.ที่ กทม.ครับ
    1.รับราชการอยู่ และกำลังสอบเลื่อนตำแหน่ง มีโอกาสได้ไหมครับ
    ++++ได้คะเตรียม นัดเพื่อนเลี้ยงฉลองได้เลย
    2.โชคลาค เงินทองเป็นไงครับ
    +++ หาเงินได้จากงานไม่มีลาภนะคะ
    3.ถิ่นที่อยู่ที่เหมาะสมครับ
    +++ ดวงนี้เหมาะจะ อยู่บ้านใกล้แหล่งน้ำนะคะ จะทำให้เงินไหลมา เทมา แต่ว่า
    ปห โลกร้อนจะทำให้ น้ำท่วม กทม หน่ะสิ ( ห่างๆแม่น้ำไว้ แล้วหาสระน้ำพุมาไว้หน้าบ้านดีกว่า)
    ขอบคุณครับ...

อยากถามเรื่อง
    1.งานที่ทำอยู่จะทำให้รวยมีเงินบ้างไหมค่ะ?
    +++คุณมีพรสวรรค์หลายด้าน ต่อไปจะรวยเพราะ พรสวรรค์ที่ตัวคุณมี
    ไม่เกื่ยวกับงานที่ทำ แต่เป็นพรสวรรค์บางอย่างที่มี
    2.ถ้าอยู่เป็นโสดตัวคนเดียว ไม่มีแฟนจะดีไหมค่ะ?
    ++++ไม่ขออกความเห็น
    3.จะทำบุญอะไรดีถึงจะเสริมดวงเสริมบารมีให้ดีขึ้นไปค่ะ?
    +++ถวายปัจจัยเงิน ยา อาหาร จะเหมาะสุดคะ

2. นายดอกบัว

นายดอกบัว เป็นที่รู้จักกันดี

ผม เล็ก ขอรบกวนช่วยดูดวงให้ทีสิครับ
    วันเกิด 16 ก.ย. 2526
    1. ผมจะมีโอกาสได้เรียนต่อสูงสุดระดับไหนครับ
    2. ผมจะต้องแต่งงานเมื่ออายุเท่าไหร่
    3. เมื่ออายุเท่าไหร่จะรวยซักที
    (เคยไปดูดวงแต่ล่ะที่ ทั้งจีนทั้งไทยไม่ค่อยเหมือนกันเลย เหมือนกันอยู่อย่างเดียว คือจะรวย แต่ตอนนี้ข้าวยังไม่มีจะกินเลยครับ กินแต่มาม่า สับสนกับชีวิตตัวเองจริงๆ)

3. time_machine

time_machine เป็นที่รู้จักกันดี

30 สิงหาคม 2007
    ชื่ออ้วน เกิด28มิถุนายน2503เวลา05.15น.
    โชคลาภจะมีไหมถ้ามีเมื่อไหร่
    มีโอกาสจะได้ไปต่างประเทศบ้างไหม
    จะมีคู่บ้างไหมถ้ามีเมื่อไหร่จะได้เจอ

4. poring

poring สมาชิก

30 กันยายน 2005
    ชื่อ ปอ ครับ เกิด จันทร์ ที่ 19 มิย. 2532 เวลา 17.24
    อยากจะถามเรื่อง
    1.การเรียนมีแนวโน้มจะได้เกียรตินิยมไหมคับ อิอิ
    2.ความรักงะคับ ช่วงนี้จะเป็นยังไงบ้าง
    3.เพื่อนๆตลอดจนคนรอบข้าง เค้ามีความจริงใจกับเรารึเปล่า
    ขอบคุณล่วงหน้าคับ

5. ka_jiap

ka_jiap Active Member

15 กันยายน 2005
    ..... ปวีณ์พร ค่ะ

เกิด พฤหัส ที่27 มกราคม 2520 ปีมะเส็งเวลาประมาณ 7:30 น.ค่ะ

ความรักตอนนี้เป็นยังไงบ้างคะ
    คนที่คบอยู่ปัจจุบันคิดว่าน่าจะไปกันรอดไม๊คะ (เค้าเกิด อังคาร 10 สิงหาคม 2514 ปีกุนค่ะ)
    ถ้าเป็นไปได้ อยากให้คนรักคนเก่ากลับมา พอจะมีหวังไม๊คะ (คนนี้เกิด พุธที่28 ตุลาคม 2513 ปีจอค่ะ)

การงานที่ทำอยู่ปัจจุบันจะมั่นคงไม๊คะ
    หางานใหม่ดีไม๊คะ

ตอนนี้คิดอยากจะซื้อที่อยู่อาศัยค่ะ
    แต่ไม่รู้ว่าจะกู้ผ่านหรือป่าว หรือว่าจะให้รอไปก่อนดีคะ

6. puynoon

puynoon สมาชิก

สวัสดีค่ะ ปุยนุ่นรายงานตัวค่ะ เกิด 7 ก.ค.29 เวลา 16.59น.
    อยากทราบเรื่องดวงดังต่อไปนี้
    1.จาเรียนต่อโทด้านบริหารหรือจบแล้วไปโครงการจำพวกau pair/workต่างๆที่ต่างประเทศดีคะ อันไหนน่าจาสอดคล้องโดยตรงกะดวงการงานในอนาคต
    2จามีโอกาสได้ทำงานที่มีโอกาสได้เดินทางบ่อยๆบ้างมั๊ยคะ ถ้าไม่แล้วงั้นจะเป็นงานประเภทไหน
    3อนาคตจารวย สุขสบายบ้างมั๊ยคะ แบบว่าอยากให้บุพการีสุขสบายด้วยยามบั้นปลายน่ะค่ะ
    สุดท้ายนี้ขอขอบคุณพี่ล่วงหน้าที่ซู้ด.......เลยค่ะ

7. อู่หลง

อู่หลง เป็นที่รู้จักกันดี

ขอบคุณครับ

ชื่อ อู่ ครับ เกิด วันพฤหัส ที่ 6 ก.ย. 2522
    1. อยากรบกวนให้ตั้งชื่อที่เป็นศิริมงคลให้หน่อยครับ
    2. จะรวยมั้ยครับ
    3. จะมีแฟน(ตัวจริง)ตอนอายุเท่าไหร่

8. nuisirada

nuisirada เป็นที่รู้จักกันดี

ชื่อ นุ้ยค่ะ เกิดวันอังคาร ที่ 9 พ.ค 2521 เวลา 14.55 นาที
    คำถาม
    1. อยากทราบว่าคนรักจะซื่อสัตย์ไหม แฟนเกิดวันอังคาร ที่ 29 มี.ค 2520 ไม่ทราบเวลาเกิด
    2. จะได้แต่งงานเมื่อไหร่
    3. งานอะไรที่ทำแล้วรุ่ง ประสบความสำเร็จ

9. nardal

nardal Active Member

11 สิงหาคม 2007
    ชื่อ เกวลิน เกิดวันพุธ(กลางคืน)ที่ 8 พฤศจิกายน 2532 เวลา 21.30 ค่ะ
    ขอถามเรื่อง
    1. การเรียน
    2. โชคลาภ
    3. มิตรสหาย

ขอบคุณล่วงหน้าค่ะ ^^

10. tenis

tenis เป็นที่รู้จักกันดี

14 กุมภาพันธ์ 2007
    ถามด้วยคะ
    ขื่อ นิดา เกิดวันที่ 2 เมษายน 2516 เวลา 05.30 น.
    ขอถาม
    1. เรื่องความรักคะ (จะได้แต่งงานไหมคะ)
    2. เรื่องการลงทนคะ คิดจะซื้อที่ดินในระยะสองปีนี้นะคะ ดีไหมคะ
    3. เรื่องการงานคะ อยากได้งานไหม่ สนุกกับงานนคะ ไม่รู้มีสิทธิ์หรือเปล่าคะ

ขอบคุณคะ

11. ชายเสรี

ชายเสรี เป็นที่รู้จักกันดี

ชื่อ ชาย เกิดวันอังคารที่ 21 มีนาคม 2515 เวลา 06:45 น. ครับ
    ขอถามเรื่อง
    1. การเงิน จะอยู่อย่างพอเพียง ไม่มีหนี้ได้เมื่อไหร่ครับ
    2. การงาน ทำกิจการส่วนตัวด้านไหนถึงจะดีครับ
    3. มีเกณฑ์ซื้อรถได้เมื่อไหร่ครับ
    ขอบคุณมากๆครับ

12. tima88_Thebest

tima88_Thebest Active Member

ขออนุโมทนาค่ะ ขอบคุณที่ดูให้นะค่ะ คุณนพสร ขอให้คุณนพสรมีแต่ความสุขความเจริญนะค่ะ พิมค่ะ

13. nongmoo_ji

nongmoo_ji สมาชิกใหม่

ชื่อ หมู ค่ะ เกิดวันพฤหัสที่ 26 กุมภาพันธ์ 2524 เวลา 10.36 น. ค่ะ
    อยากทราบ 1.ความรักเกี่ยวกับคนที่คบอยู่ใช่เนื้อคู่หรือเปล่า จะได้แต่งงานอายุเท่าไหร่ 2. จะได้เปลี่ยนงานหรือเปล่า แล้วจะได้งานที่ดีไหมคะ
    รบกวนตอบทาง E-Mail นะคะ nongmoo_ji@hotmail.com

14. noo_2002

noo_2002 เป็นที่รู้จักกันดี

23 สิงหาคม 2007
    สวัสดีค่ะ ขอรบกวนด้วยคน
    ชื่อ ปุณญิศา พรอุดมผล เกิดวันศุกร์ที่ 13 มีนาคม 2524 เวลา 10.15 น. ค่ะ
    อยากทราบเกี่ยว กับ การงาน ความรัก และโชคลาภ
    ขอบคุณค่ะ

15. HS4OFL

HS4OFL เป็นที่รู้จักกันดี

21 กันยายน 2007
    เต๊ะ ครับ เกิด 27 มิ.ย. 28 วันพฤหัสบดี เที่ยงวันครับ
    1. การเรียนเป็นอย่างไร เรียนจบจะได้งานทำเลยใหม
    2. ความรัก
    3.การเงินเมื่อไรจะรวย (อนาคตจะรวยรึเปล่าครับ)

16. คมศักดิ์

คมศักดิ์ เป็นที่รู้จักกันดี

คมศักดิ์ครับ เกิดวันศุกร์ที่ 15 มิ.ย.2522 ปีมะแม เวลา 03.00-03.30 น.(ประมาณนี้ครับ) เกิดที่กรุงเทพฯ อยากจะถามดังนี้
    1.เรื่องงาน อยากถามว่างานเกี่ยวกับจัดซื้อที่ทำอยู่ดีหรือไม่ ถ้าอยากเปลี่ยนงานจะสามารถเปลี่ยนได้ช่วงปีไหน และทำงานตำแหน่งอะไรดีครับที่เหมาะสมกับตนเอง(เนื่องจากยังไม่รู้ใจตนเองว่าชอบอะไรกันแน่)
    2.เรื่องสุขภาพ อยากถามว่าดวงตัวเองมีโรคประจำตัวอะไรหรือไม่ จะต้องระวังอะไรเป็นพิเศษหรือไม่
    3.เรื่องบ้าน มีโอกาสที่จะผ่อนบ้านไหมครับ และในช่วงปีไหน และสามารถผ่อนไหวไหม(ไม่มีตังค์)
    ขอบคุณครับและอนุโมทนาบุญด้วยครับ

17. mameaw_zaa

mameaw_zaa Active Member

29 กันยายน 2007
    เช่น มะเหมี่ยว เกิดวันอาทิตย์ 22 สิงหาคม 2536

อยากถามเรื่อง 1. การเรียนตอนนี้ควรปรับปรุงตรงไหรบ้างถึงจะดี
    2. ตอนนี้จะเกิดเหตุการณ์อะไรขึ้นหรือไม่
    3.ความรัก

18. juidee

juidee สมาชิก

ชื่อจอย ค่ะ เกิดวันพุธกลางคืน ที่ 4 กุมภาพันธ์ 2524 ปีวอก เวลา 18.53 น.
    ถามเรื่อง 1. การงาน
    2. การเงิน โชคลาภ
    3. ความรัก
    ขอขอบพระคุณค่ะ

19. Am[e]n

Am[e]n Active Member

ชื่อ ชัยรัตน์ อมราภรณ์ เกิดวันพฤหัสบดี 14 มีนาคม 2528เวลา 11.52

อยากถามเรื่อง 1. ผมควรทำงานที่เดิมหรือเปลี่ยนงานเพื่อความสำเร็จ
    2. ผมควรทำงานกับบริษัทไทยหรือบริษัทคนต่างชาติ
    3. เร็วๆ นี้ ผมจะได้ทุนเรียนต่อต่างประเทศหรือไม่

20. khuntun

khuntun เป็นที่รู้จักกันดี

ผมชื่อ ธัญ นะครับ เกิดวันพฤหัสบดี ที่ 12 ธันวาคม 2534 เวลา 7.30 น. ครับ อยากจะรบกวนถามเรื่อง 1.ความรักผมจะออกมาในรูปแบบไหนอ่าครับ
    2.เรื่อง เรียนผมจะไปรอดไหมอะครับ
    3.อนาคต ผมจะได้ทำงานตามที่ผมฝันไว้รึเปล่าอ่าครับ (นักประวัติศาสตร์) อ่าครับ ขอบคุณมากนะครับ