รับดูดวง(มือสมัครเล่น)1 !!!! คำถาม....ไม่มีค่าใช้จ่าย.. ดูเสร็จทำไปบุญด้วย..!!!!

ในห้อง 'บริการรับดูดวง' ตั้งกระทู้โดย Baby_par, 16 กรกฎาคม 2010.

สถานะของกระทู้:
กระทู้ถูกปิด ไม่สามารถโพสต์ตอบกลับได้
  1. Baby_par

Baby_par เป็นที่รู้จักกันดี

อยากรู้เรื่องอะไรค่ะ ?

2. ปัชฌา

ปัชฌา เป็นที่รู้จักกันดี

9 กุมภาพันธ์ 2006
    อยู่หน้า 8 #150 คับคุณปลา
    อยากรู้ว่าจากนี้ไปถึงสิ้นปี การเงินพอจะมีทางสว่างหรือจะล่มสลายไปเลย รายรับเราน้อยลงเรื่อยๆ เกิดจันทร์ที่ 27 พฤษภาคม 2511 ปีวอกครับ<!-- google_ad_section_end -->
    วันนี้ก็ให้เงินคุณแม่ ไปเติมน้ำมันตะเกียง ล้างห้องน้ำวัดคับ

3. gandaan

gandaan เป็นที่รู้จักกันดี

19 มิถุนายน 2010
    28 ธค. 2518 เรื่องการงานครับ

4. Baby_par

ชื่อละค่ะ ??........... อันนี้เป็นเซ้นส่วนตัวนะค่ะ

ทำไมปลารู้สึกว่าคุณอยากทราบเรื่องเจ้ากรรมนายเวนซะมากกว่า เหอๆๆๆ

แต่จะดูให้ค่ะ ถ้าดูออก แหะๆ

5. j_sansanee

j_sansanee Active Member

ขอโทษด้วยค่ะ แบบว่าลืม
    ถามเรื่องงานค่ะ

6. makaam

makaam สมาชิกใหม่

7. เมืองในฝัน

เมืองในฝัน สมาชิก

น้องปลา อีกนานหรือเปล่าที่ถึงจะกลับมาดู เพราะพี่ยังรออยู่ค่ะ

8. n_jaru_31

n_jaru_31 Active Member

ปลาจ๊าาาา ของพี่ด้วยง่าาาาา T^T

9. แม่นุ้ย

แม่นุ้ย สมาชิก

ดูดวง

เกิดวัน พฤหัส 6 พ.ค19 ปีมะโรง อยากทราบว่าชะตาชีวิตจะเป็นเช่นไร

10. Baby_par

ปลาเข้ามาดูตลอดนะค่ะ(ในชั่วโมงเรียนคอม) แต่ว่าปลาไม่ค่อยมีเวลาดูช่วงนี้เรียนเลิกห้าทุ่มทุกวัน T^T

เพราะไกล้สอบใหญ่แล้ว เดี๋ยววันเสานี้จะเอาคนที่ดูได้มาลงนะค่ะ ตามลำดับค่ะ...

11. Baby_par

ขอ ชื่อ และอายุ ค่ะ เหอๆ

12. j-laylice

j-laylice Active Member

29 มิถุนายน 2006
    รบกวนด้วยครับ

ชื่อ นาย ศรายุทธ เตจะสาร เกิด 12 ตุลาคม 2532
    ปัจจุบันกำลังศึกษาอยู่ครับ อยากถามรวมๆครับ
    เรื่องการเรียน เรื่องอนาคต คือภาพรวมของชิวิตผมครับ
    ว่าเป็นยังไงบ้างครับ ขอบคุณครับ โมทนาสาธุ

13. j-laylice

j-laylice Active Member

29 มิถุนายน 2006
    รบกวนด้วยครับ
    นาย ศรายุทธ เตจะสาร ปัจจุบันกำลังศึกษาอยู่
    เกิด 12 ตุลาคม 2532 คืออยากถามเรื่องภาพรวมของชีวิตผมครับ
    เช่นเรื่อง ครอบครับ การเรียน อนาคต ครับ โมทนาสาธุครับ

14. five304

five304 เป็นที่รู้จักกันดี

19 กุมภาพันธ์ 2007
    ชาย พฤหัสบดีที่ 24 พฤษภาคม 2527 เวลา 11.57 น.ปีชวด เรื่องความรักครับ

15. Trinnity

Trinnity สมาชิกใหม่

ชื่อ รุ่งฤดี สุชาติ เกิด 26 กันยายน 2530 เวลา 23.05 ปีเถาะ

อยากทราบว่า มีโอกาสกลับไปคืนดีกับแฟนเก่ามั้ยคะ เลิกตอนเดือนต้นเดือนที่แล้ว

ขอบคุณคะ

16. เมืองในฝัน

เมืองในฝัน สมาชิก

น้องปลาค่ะ พี่จะได้ดูหรือเปล่าค่ะ ส่งข้อมูลทุกอย่างไปทาง PM ตั้งแต่ 28 กค. แล้ว น้องปลาข้ามของพี่ไปแน่ๆ เลย

17. Baby_par

devza <?xml:namespace prefix = o ns = "urn:schemas-microsoft-com:eek:ffice:eek:ffice" /><o:p></o:p>
    1.ผมอยากเรียนต่อ ป.โท อาจารย์ว่าจะเรียนได้ไหมครับ แล้วถ้าจะเรียนหรือทำงาน น่าจะเลือกสายไหนดี แล้วถ้าเรียนน่าจะได้เรียนช่วงไหนครับ<o:p></o:p>

2.
    ผมเพิ่งเลิกกับแฟนครับ อาจารย์รบกวนดูให้ทีว่า เค้าจะกลับมาไหมครับ
    เกิดวันที่ 31 มกราคม 2526 เวลา ตี 3-ตี 4 กทม ครับ
    แล้วเนื้อคู่ของผมลักษณะรูปร่างอย่างไรครับ<o:p></o:p>
    <o:p> </o:p>
    สำหรับคุณไม่ว่าจะเรียนหรือทำงาน ก็ได้ทั้งนั้นแหละค่ะ แล้วแต่คุณจะวางแผนไว้อยู่แล้ว อย่าได้ลังเลเชื่อใครเลยค่ะว่าควรเรียนสายไหย ชอบสายไหนก้เรียนสายนั้นอย่าเรียนเพราะคล้อยตามหรือเชื่อใคร แต่ไม่ว่าจะเรียนหรือทำงานก็ตามคุณจะต้องใช้ความอดทนอย่างมากในการเรียนและสุดท้ายจะประสพความสำเร็จค่ะ<o:p></o:p>
    ดวงของคุณเรื่องความรักคุณเป็นคนรักอิสระ ไม่ชอบการผูกมัดกับคนเก่าก้เลยต้องจำยอมหันหลังลาจากกัน ต่อจากนี้คุณและเจาจะเป็นเพื่อนที่ดีต่อกันค่ะ<o:p></o:p>
    ดวงของคุณเรียกว่าเป็นดวงของคนโสด รักสนุก ไม่(อยาก)ผูกพันเสียมากกว่า อาการมีแฟนเรียกว่า อยากจะได้มาเติมช่องช่างของหัวใจเท่านั้นเอง อย่าให้ความเหงามาทำให้คุณเจ็บปวดอีกเลยค่ะ โลกใบนี้อาจไม่ได้เลวร้ายไปอย่ายงที่คุณคิด<o:p></o:p>
    ในอนาคตจะมีผู้หญิงคนหนึ่งเข้ามาในชีวิตของคุณและเป็นผู้หญิงที่ดีทีเดียว เรียกว่าดีพร้อมที่จะเป็นแม่ของคนได้ดีแต่ว่า ลักษณะของเธอ เธออาจจะ”มี”(มีเงินมีทรัพสิน)จนรู้จักคำว่าไม่รู้จักใช้ อยู่สุขสบายเกินไป แต่สุดท้ายอาจจะมีปากเสียงและทะเลาะกัน.....แต่ไม่แน่ใจว่าทะเลาะเรื่องอะไรนะค่ะ แต่สุดท้ายก็ต้องลงเอยด้วยการเลิกรา...<o:p></o:p>

18. Baby_par

เมืองในฝัน <?xml:namespace prefix = o ns = "urn:schemas-microsoft-com:eek:ffice:eek:ffice" /><o:p></o:p>
    อยากทราบเรื่องชิวิตคู่ค่ะ<o:p></o:p>
    ดวงของคุณพี่บอกตามตรงไม่ค่อยมีเรื่องความรักเข้ามากวนใจสักเท่าใหร่ และพี่เป็นพวกมองอะไรก็รู้ไปเสียทุกอย่าง... อย่างเช่นเวลาใครมีความลับอะไรภายในใจดูเหมืนอว่าคุณจะรู้ไปเสียทุกเรื่องว่าใครมีอะไรปกปิดไว้(อาจจะรู้ดีกว่าคนอื่น) คุณเป็นคนติดเพื่อนแต่คุณก็เป็นคนเลิกเพื่อน เรียกว่าติดเพื่อนธรรมมากกว่า ลองแนะนำให้คุณลองเอาใจถอยออกมาอยูคนเดียวสักพักแล้วคุณจะรู้ว่ามีความสุขมากมายเท่าใหร่ค่ะ<o:p></o:p>
    คุณเป็นพวกมีความฝันหรือฝันกลางวันหรือตั้งความหวังไว้กับตัวเองไว้...แต่ละวังคนรอบกายที่คุณให้ดีนะค่ะเขาอาจจะทำให้คุณไขว้เขวกับธรรมได้ “เวลาเหลือน้อยแล้วให้เร่งปฏิบัติค่ะ” หลวงปู่ดู่ ท่านสั่งมา ถึงแม้ชีวิตพี่จะรู้สึกโดดเดียวแต่ไม่จริงหรอกค่ะพีติดเพื่อนจะตายไป เชื่อไหม??? อยากให้ใครมาให้รักมาช่วยเหลือ เอาใจใส่??? เอาเป็นว่าลองทำตามอย่างที่ปลาบอกก่อนหน้านี้ก่อนนะค่ะ เอาใจถอยออกมาอยู่อย่างสงบ...(แต่ไม่ได้หมายความว่าห้ามเจอใครนะค่ะ หมายความว่าอย่าเอาใจไปผูกกับใคร) แล้วพี่จะค้นพบ หรือค้นเจออะไรบางอย่างค่ะ<o:p></o:p>
    <o:p></o:p>

19. Baby_par

n_jaru_31 ffice:eek:ffice" /><O:p></O:p>
    <O:p> </O:p>
    ดวงงานของคุณ อาจจะยังไม่ปรากฏเลยค่ะแหะๆ แต่ว่าต่อจากนี้ไปจะมีงานเข้าจริงๆคือจะมีคนเข้ามาขอความช่วยเหลือจากคุณค่ะ<O:p></O:p>
    ดวงความรักของคุณหากมีคนรักจงจระวัวงเรื่องรักสามเศร้าหรือเขาไม่ได้หวังที่หัวใจของคุณแต่เขาอาจจะหวังร่างกายของคุณหรือ อาจจะมาหลอกเอาเงินของคุณ<O:p></O:p>

ปัชฌา
    ช่วงนี้ดวงคุณงตกประมังค่ะ แบบว่าดูแล้วรายได้ก้น้อยลงจนน่าปวดหัว ปลาไม่อยากพูดมากหัตัดทอนกำลังใจ แต่ยังไงก้สู้ๆนะค่ะ แหะๆ <O:p></O:p>

แก้ไขครั้งล่าสุด: 21 สิงหาคม 2010
  20. Baby_par

ใครเคยดูแล้วหรือยังไม่ได้ดูก่อนที่จะดูลองชั่งใจให้ดีก่อนนะค่ะ บางทีไม่มีเร่องกลุ้มใจแต่อยากดู พอดูแล้วมีเรื่องกลุ้มใจจะกลับมาดูใหม่ไม่ได้นะค่ะ

สถานะของกระทู้:
กระทู้ถูกปิด ไม่สามารถโพสต์ตอบกลับได้