เว็บพลังจิต รับสมัคร คนอ่านพระไตรปิฎกเสียง ขอเชิญมาลงชื่อไว้ก่อน

ในห้อง 'พระไตรปิฎก เสียงอ่าน' ตั้งกระทู้โดย WebSnow, 24 มิถุนายน 2006.

1. ผ่อนคลาย

ผ่อนคลาย Super Moderator ทีมงาน ผู้ดูแลเว็บบอร์ด

21 พฤศจิกายน 2004
    ยินดีต้อนรับทุกท่านครับ

เชิญครับ ทางเว็บยังเปิดรับอยู่ครับ

2. Kob

Kob เป็นที่รู้จักกันดี

วันนี้ดิฉันได้ส่งพีเอ็มและเมล์แจ้งไปยังท่านที่สมัครอ่านพระไตรปิฏกเสียง เพื่อขอคำยืนยันว่าจะอ่านและเป็นการรวบรวมรายชื่อทีมพระไตรปิฏกเสียง จึงขอให้ท่านที่ได้รับพีเอ็มกรุณาส่งพีเอ็มมายังดิฉันเพื่อเป็นการยืนยันคะ

(f) (f) (f) ​

3. Kob

ยังไม่ปิดรับสมัครนะคะ ท่านที่ประสงค์จะร่วมอ่านพระไตรปิฏก กรุณาแจ้งในกระทู้นี้ด้วยคะ

4. swthek

swthek สมาชิก

10 มิถุนายน 2006
    ขอสมัครอ่านพระไตรปิฏกเสียงครับ

สวัสดีครับ..

ผมมาช้าไปหรือเปล่าครับ...หลังๆไม่ค่อยได้เข้ามาเรห่ เราะยุ่งเรื่องเรียนครับ...พอเข้ามาเจอโครงการนี้ ผมก็สนใจมากๆๆครับ...

ผมอยู่ต่างประเทศครับ และอยากมีส่วนร่วม รบกวนติดต่อทางอีเมลล์ swthek@hotmail.com จะขอบคุณมากๆๆครับ

5. นิพพานัง

นิพพานัง Active Member

"การมอบพระธรรมให้กับผู้อื่น..เป็นของขวัญที่วิเศษสุด"
    ยินดีอย่างยิ่งค่ะที่จะมีส่วนร่วมในครั้งนี้..ถ้ายังไงช่วยติดต่อมาที่
    air_br317@hotmail.com ด้วยน่ะค่ะ...
    เรียนอยู่ ม.กรุงเทพ นิเทศศาสตร์ ค่ะ

6. หวานใจหนุ่มบาว

หวานใจหนุ่มบาว สมาชิก

25 กันยายน 2006
    ไม่ทราบว่ายังเปิดรับสมัครอยู่หรือเปล่าค่ะ ?
    ขอลงชื่อสมัครอ่านพระไตรปิฎกเสียงด้วยคนค่ะ
    ติดต่อกลับที่ aorpiraya@yahoo.com ค่ะ

7. jiewww

jiewww สมาชิก

5 กุมภาพันธ์ 2007
    ขอร่วมด้วยค่ะ ติดต่อที่ จิ๋ว jiewww@gmail.com

8. ศิษย์น้อย

ศิษย์น้อย เป็นที่รู้จักกันดี

สวัสดีครับ

ผมพร้อมที่จะร่วมอ่านประไตรปิฎกแล้วครับ ...

ติดต่อผ่าน PM

หรือ paramee_49@hotmail.com

ได้เลยครับ

9. ผ่อนคลาย

ผ่อนคลาย Super Moderator ทีมงาน ผู้ดูแลเว็บบอร์ด

ทีมงานเรายังต้องการอีกจำนวนมากครับ ยิ่งสมัครมามากยิ่งดี ปรารภกันว่า ถ้าได้สัก 200 -300 หรืออาจมากกว่านี้จะรู้สึกเบาดีมากในการแบ่งงานกัน ฉะนั้น ขอเชิญทุกท่านร่วมทำกุศลเรื่องนี้กันครับ

10. BlueLotus

BlueLotus เป็นที่รู้จักกันดี

27 กุมภาพันธ์ 2006
    สวัสดีค่ะ

ข้อกำหนดของการผู้ที่อ่านต้องมีอะไรบ้างค่ะ

สนใจที่จะเป็นส่วนหนึ่งในการอ่านพระไตรปิฎกค่ะ รบกวนติดต่อกลับด้วยน่ะค่ะ

krissa33@hotmail.com

ขอบพระคุณค่ะ

(f)

แก้ไขครั้งล่าสุด: 6 กุมภาพันธ์ 2007
  11. ผ่อนคลาย

12. fulking_hero

fulking_hero Active Member

23 กันยายน 2005
    นอบน้อมอนุโมธนา ขอร่วมด้วยอย่างเต็มใจครับ

13. Kob

<TABLE class=tborder cellSpacing=1 cellPadding=6 width="100%" align=center border=0><TBODY><TR title="โพส 476081" vAlign=top><TD class=alt1 align=middle width=125>swthek</TD><TD class=alt2>สวัสดีครับ..

ผมมาช้าไปหรือเปล่าครับ...หลังๆไม่ค่อยได้เข้ามาเรห่ เราะยุ่งเรื่องเรียนครับ...พอเข้ามาเจอโครงการนี้ ผมก็สนใจมากๆๆครับ...

ผมอยู่ต่างประเทศครับ และอยากมีส่วนร่วม รบกวนติดต่อทางอีเมลล์ swthek@hotmail.com จะขอบคุณมากๆๆครับ</TD></TR></TBODY></TABLE>

<TABLE class=tborder cellSpacing=1 cellPadding=6 width="100%" align=center border=0><TBODY><TR title="โพส 476266" vAlign=top><TD class=alt1 align=middle width=125>นิพพานัง</TD><TD class=alt2>"การมอบพระธรรมให้กับผู้อื่น..เป็นของขวัญที่วิเศษสุด"
    ยินดีอย่างยิ่งค่ะที่จะมีส่วนร่วมในครั้งนี้..ถ้ายังไงช่วยติดต่อมาที่
    air_br317@hotmail.com ด้วยน่ะค่ะ...
    เรียนอยู่ ม.กรุงเทพ นิเทศศาสตร์ ค่ะ</TD></TR></TBODY></TABLE>

<TABLE class=tborder cellSpacing=1 cellPadding=6 width="100%" align=center border=0><TBODY><TR title="โพส 477586" vAlign=top><TD class=alt1 align=middle width=125>หวานใจหนุ่มบาว</TD><TD class=alt2>ไม่ทราบว่ายังเปิดรับสมัครอยู่หรือเปล่าค่ะ ?
    ขอลงชื่อสมัครอ่านพระไตรปิฎกเสียงด้วยคนค่ะ
    ติดต่อกลับที่ aorpiraya@yahoo.com ค่ะ</TD></TR></TBODY></TABLE>

<TABLE class=tborder cellSpacing=1 cellPadding=6 width="100%" align=center border=0><TBODY><TR title="โพส 479205" vAlign=top><TD class=alt1 align=middle width=125>ศิษย์น้อย</TD><TD class=alt2>สวัสดีครับ

ผมพร้อมที่จะร่วมอ่านประไตรปิฎกแล้วครับ ...

ติดต่อผ่าน PM

หรือ paramee_49@hotmail.com

ได้เลยครับ</TD></TR></TBODY></TABLE>

<TABLE class=tborder cellSpacing=1 cellPadding=6 width="100%" align=center border=0><TBODY><TR title="โพส 478326" vAlign=top><TD class=alt1 align=middle width=125>jiewww</TD><TD class=alt2>ขอร่วมด้วยค่ะ ติดต่อที่ จิ๋ว jiewww@gmail.com</TD></TR></TBODY></TABLE>

<TABLE class=tborder cellSpacing=1 cellPadding=6 width="100%" align=center border=0><TBODY><TR title="โพส 479265" vAlign=top><TD class=alt1 align=middle width=125>BlueLotus</TD><TD class=alt2>สวัสดีค่ะ

ข้อกำหนดของการผู้ที่อ่านต้องมีอะไรบ้างค่ะ

สนใจที่จะเป็นส่วนหนึ่งในการอ่านพระไตรปิฎกค่ะ รบกวนติดต่อกลับด้วยน่ะค่ะ

krissa33@hotmail.com

ขอบพระคุณค่ะ

(f)</TD></TR></TBODY></TABLE>

<TABLE class=tborder cellSpacing=1 cellPadding=6 width="100%" align=center border=0><TBODY><TR title="โพส 479576" vAlign=top><TD class=alt1 align=middle width=125>fulking_hero</TD><TD class=alt2>นอบน้อมอนุโมธนา ขอร่วมด้วยอย่างเต็มใจครับ</TD></TR></TBODY></TABLE>

สาธุ ขออนุโมทนาคะ ได้ส่งพีเอ็มไปหาแล้วนะคะ
    ขอทุกท่านที่สมัครร่วมทดลองอ่านพระไตรปิฏก ทางทีมงานฯอยากฟังเสียงของท่านคะ และจะนำไปใช้ในการแบ่งทีมอ่านด้วยคะ

14. Kob

15. sybil

sybil สมาชิก

6 กุมภาพันธ์ 2007
    สมัครร่วมอ่านด้วยค่ะ

ติดต่อที่ ning1ling@yahoo.com ขอบคุณค่ะ

16. นพสร

นพสร เป็นที่รู้จักกันดี

เยื่ยมมาก

(verygood) ร่วมด้วยช่วยกันคะ

17. พระจันทร์สีน้ำเงิน

พระจันทร์สีน้ำเงิน เป็นที่รู้จักกันดี

ขอ ร่วมด้วย คน ครับ

18. thumberlina

thumberlina Active Member

10 พฤศจิกายน 2006
    สมัครด้วยคนค่ะ

ขอร่วมทำบุญด้วยอีก 1 เสียงค่ะ

19. !~Natsumi~!

!~Natsumi~! เป็นที่รู้จักกันดี

14 ธันวาคม 2006
    ของ(แม่ของ)อุ้มร่วมด้วยคนนะค่ะ

20. Kob

<TABLE class=tborder cellSpacing=1 cellPadding=6 width="100%" align=center border=0><TBODY><TR title="โพส 480103" vAlign=top><TD class=alt1 align=middle width=125>sybil</TD><TD class=alt2>สมัครร่วมอ่านด้วยค่ะ

ติดต่อที่ ning1ling@yahoo.com ขอบคุณค่ะ</TD></TR></TBODY></TABLE>

<TABLE class=tborder cellSpacing=1 cellPadding=6 width="100%" align=center border=0><TBODY><TR title="โพส 480773" vAlign=top><TD class=alt1 align=middle width=125>นพสร</TD><TD class=alt2>(verygood) ร่วมด้วยช่วยกันคะ</TD></TR></TBODY></TABLE>

<TABLE class=tborder cellSpacing=1 cellPadding=6 width="100%" align=center border=0><TBODY><TR title="โพส 481524" vAlign=top><TD class=alt1 align=middle width=125>thumberlina</TD><TD class=alt2>ขอร่วมทำบุญด้วยอีก 1 เสียงค่ะ</TD></TR></TBODY></TABLE>

ขออนุโมทนาคะ ได้ส่งพีเอ็มไปแล้วคะ