วันออกพรรษา ฝันว่า ถวายพระไตรปิฎกกับพระและจุดเทียน

ในห้อง 'ดูดวง และ ทำนายฝัน' ตั้งกระทู้โดย WebSnow, 18 ตุลาคม 2005.

1. WebSnow

WebSnow ผู้ก่อตั้งเว็บพลังจิต ทีมงาน Administrator

กระทู้เรื่องเด่น:
    129
    ในฝัน ซ้อนฝัน

ผมฝันไปว่า ผมถวายพระไตรปิฎกกับพระรูปหนึ่ง แล้วแม่ผมก็นั่งอยู่ใกล้ๆ
    แล้วผมก็จุดเทียนแท่งใหญ่ พระก็ให้พร แล้วให้ผมท่องคาถาตาม ผมก็ท่องตามพระ

ใครทำนายฝันนีได้บ้าง

2. NoOTa

NoOTa Super Moderator ทีมงาน ผู้ดูแลเว็บบอร์ด

14 มิถุนายน 2005
    กระทู้เรื่องเด่น:
    349
    ทำนายไม่ได้ แต่อยากรู้เหมือนกัน..อิอิ รอ..คนมีความสามารถทางนี้..มาทำนาย..คงเป็นนิมิตรที่ดีแน่ๆ..เลยอ่ะ..:cool:

3. Attawat_Rx

Attawat_Rx เป็นที่รู้จักกันดี

14 กันยายน 2005
    น่าจะแปลว่า จะได้เผยแผ่พระธรรมไปสู่วงกว้างและได้ผลตอบรับมาเกินความคาดหมายครับ....