วิเคราะห์ชื่อ-นามสกุล ดีก็เก็บไว้เป็นกำลังใจครับ ถ้าไม่ดีก็เก็บไว้เป็นข้อเตือนใจ

ในห้อง 'ดูดวง และ ทำนายฝัน' ตั้งกระทู้โดย bb.boy, 22 พฤศจิกายน 2006.

1. dragonfly

dragonfly สมาชิกใหม่

24 กรกฎาคม 2005
    ชื่อ วันวิสา นามสกุล สรีระศาสตร์ ชื่อเล่น แก้ม
    วันเกิด พฤหัสบดี วันที่ 26 เดือน พฤษภาคม พศ.เกิด 2526
    เวลาเกิด 18.45 น. ประเทศที่เกิด ไทย จังหวัดที่เกิด กรุงเทพฯ อาชีพปัจจุบัน เรียนต่อ, อาชีพอิสระ
    รบกวนด้วยนะคะ ขอบคุณค่ะ
    อีเมลล์นะคะ gumgum_kam@hotmail.com

2. aunty rain

aunty rain Active Member

วิเคราะห์ชื่อ-นามสกุล ดีก็เก็บไว้เป็นกำลังใจครับ ถ้าไม่ดีก็เก็บไว้เป็นข้อเตือนใจ

ชื่อlสายฝน นามสกุล จันฤาไชย ชื่อเล่นยุ้ย(ชื่อที่พ่อแม่ตั้งให้ใช้เรียกในครอบครัว) และชื่อเล่นอีกชื่อคือ ฝน(เรียกย่อจากชื่อจริง)
    วันเกิด น่าจะเป็นวันพุธตอนกลางคืนต่อกับวันพฤหัส วันที่ 12 เดือน กรกฎาคม พศ.เกิด 2522
    เวลาเกิด ตี1.30 ประเทศที่เกิด ไทย จังหวัดที่เกิด ขอนแก่น
    อาชีพปัจจุบัน เคยเป็นสถาปนิก ตอนนี้กำลังเรียนต่อปริญญาโททางด้าน Construction Management ที่สหรัฐอเมริกา

ขอขอบคุณ คุณเจ้าของกระทู้ล่วงหน้าเลยนะคะ ที่มีน้ำใจเอื้อเฟื้อเผื่อแผ่
    ช่วยดูให้ด้วยละกันนะคะ เพราะว่าก็อยากรู้อนาคตตัวเองคร่าวๆเหมือนกัน

จะได้เดินทางถูก มีแผนที่เล็กๆไว้คอยนำทางบ้างก็ดีเหมือนกันคะ

3. seberton

seberton เป็นที่รู้จักกันดี

ทำโปรแกรมขึ้นมา อนุโมธนาสาธุ เป็นการให้ทานแก่คนอื่นก็ได้ครับผม

4. ภินราพ

ภินราพ สมาชิกใหม่

20 พฤศจิกายน 2006
    เจ้าของกระทู้เค้าปิดกระทู้แล้วค่ะ..ไม่ต้องฝากชื่อไว้แล้วนะคะ

5. น้อง5555

น้อง5555 สมาชิกใหม่

10 กันยายน 2007
    ช่วยวิเคราะห์ชื่อและนามสกุลให้ด้วยคะขอให้ครบทุกอย่างเลยนะคะทั้งเลขศาสตร์ อายตนะ ตุ๊กตาไขนามด้วยขอบคุณล่วงหน้าคะ
    ชื่อ ศิริเกศ นามสกุล แสงไชย
    เกิดวันพฤหัสบดีที่ 17 กันยายน พ.ศ.2513 ปีจอ เวลา16.30น.
    เกิดที่กรุงเทพฯคะ อาชีพ รับราชการคะ

6. เฮียปอ ตำมะลัง

เฮียปอ ตำมะลัง ทุกสิ่งจบสิ้นลงด้วยความตาย วุ่นวายทำไม ผู้สนับสนุนพิเศษ

กระทู้เรื่องเด่น:
    2
    เหนื่อยแทน

อนุโมทนา ในการช่วยพยากรณ์ครับ

เข้าใจความรู้สึก คุณภพกฤต การพยากรณ์ต้องใช้เวลา และพลังงานมากครับ ผมเห็นคุณทำนายแล้วเหนื่อยแทน ละเอียดดีครับ

รบกวนท่านสมาชิกดูก่อนครับเพราะคุณภพกฤตปิดกระทู้แล้ว ครับ

เดี๋ยวจะมองว่าทำไม ไม่ดูให้สักที

7. "P_Kung"

"P_Kung" Active Member

รบกวนด้วยนะคะ

ชื่อ วารุณีนามสกุล สาระบุตร ชื่อเล่น โบว์
    วันเกิด อังคาร วันที่ 7 เดือน กุมภาพันธ์ พศ.เกิด 2527
    เวลาเกิด - ประเทศที่เกิด ไทย จังหวัดที่เกิด นครราชสีมา อาชีพปัจจุบัน พนักงานบริษัท
    รบกวนด้วยนะคะ ขอบคุณค่ะ

8. copy_bee

copy_bee สมาชิกใหม่

ชื่อ สรัญ นามสกุล ตีรณสุทธิกุล ชื่อเล่น บอย
    วันเกิด เสาร์ วันที่ 15 เดือน พฤษภาคม พศ.เกิด 2519
    เวลาเกิด 10.10 ประเทศที่เกิด ไทย จังหวัดที่เกิด กทม. อาชีพปัจจุบัน ลูกจ้างของรัฐ
    รบกวนช่วยดูให้หน่อยนะครับ
    ว่าจะเปลี่ยนชื่ออยู่จะดีไหมครับ

9. เฮียปอ ตำมะลัง

เฮียปอ ตำมะลัง ทุกสิ่งจบสิ้นลงด้วยความตาย วุ่นวายทำไม ผู้สนับสนุนพิเศษ

กระทู้เรื่องเด่น:
    2
    .

กระทู้ปิดแล้วครับ

10. vice_chocolate

vice_chocolate สมาชิกใหม่

10 กันยายน 2005
    ปิดแล้วหรอคะ แงๆๆๆๆๆ

11. ดาราจักร

ดาราจักร ผู้สนับสนุนเว็บพลังจิต ผู้สนับสนุนเว็บพลังจิต

10 สิงหาคม 2007
    น่าสงสารคุณ ภพกฤต จัง คงเหนื่อยมากซิครับ

อนุโมทนาในความเสียสละครั้งนี้ด้วยครับ

12. พรเทวี

พรเทวี สมาชิกใหม่

ชื่อ.....พรเทวี.......... นามสกุล.......แยบคาย............ ชื่อเล่น.......วี...
    วันเกิด...พฤหัสบดี... วันที่.......17.. เดือน......สิงหาคม..... พศ.เกิด.....2521........(ระบุตามบัตรประชาชน จริงๆแล้วเกิดวันที่ 16 สิงหาคม เป็นวันพุธ เวลา ตี4 รุ่งเช้าจะเป็น วันที่ 17 สิงหาคม ค่ะ ).
    เวลาเกิด..04.00 น..... ประเทศที่เกิด..ไทย....... จังหวัดที่เกิด....ยะลา........
    อาชีพปัจจุบัน........ธุระกิจส่วนตัวค่ะ...

13. pajingkok

pajingkok Active Member

16 สิงหาคม 2007
    ชื่อ... มัลลิกา ... นามสกุล... แก้วดี... ชื่อเล่น...จุ๊บ...
    วันเกิด..วันจันทร์...วันที่ ...5... เดือน...มกราคม... พ.ศ. ...2530...
    เวลาเกิด..22.30...ประเทศที่เกิด..ไทย... จังหวัด..ตรัง..
    อาชีพ..นักศึกษา...
    ขอบคุณค่ะ หรือส่งทางเมลก็ได้นะค่ะ pajingkok@hotmail.com

14. jubijib

jubijib สมาชิกใหม่

15 กรกฎาคม 2006
    รบกวนดว้ยคนนะคะ

ชื่อ เกวลิน นามสกุล ธรรมวัฒนากร เกิด 1 พ.ย 2521 วันพุธกลางคืน

15. hoong

hoong สมาชิกใหม่

ช่วยตอบให้ด้วยนะ

16. hoong

hoong สมาชิกใหม่

ชื่อ ธัีนยาการต์ สาธร เกิดวันพุธกลางวัน ที่ 4 กุมภาพันธุ์ 2519เวลา 7.28 น ชื่อเล่น ฮุง อาชีพ ทำธุรกิจส่วนตัว ช่วยวิเคราะห์ให้ด้วยนะ่ค่ะ ตอนนี้ลำบากมากๆ ไม่รู้ว่าชื่อใหม่ดีหรือเปล่า

17. judyluv

judyluv สมาชิกใหม่

รายละเอียดที่ต้องให้สำหรับผู้ที่สนใจอยากให้ช่วยวิเคราะห์ครับ

ชื่อ ชลลดา นามสกุล เติมประยูร ชื่อเล่น ยุ้ย

วันเกิด วันอาทิตย์ วันที่ 24 เดือน พฤษภาคม พศ.เกิด 2535

เวลาเกิด 17.49 น. (ไม่แน่ใจระหว่าง 17.44 และ 17.49)

ประเทศที่เกิด ไทย จังหวัดที่เกิด ชลบุรี (สัตหีบ)

อาชีพปัจจุบัน นักเรียมัธยมปลาย

** ขอบคุณมากๆนะค่ะ **

18. หนูปังปอน

หนูปังปอน สมาชิกใหม่

ชื่อ....ธนสฤษดิ์...... นามสกุล.....เทพศาสตรา.... ชื่อเล่น....ปังปอน...วันเกิด....อังคาร... วันที่.....03....... เดือน.....ตุลาคม...... พศ.2532
    เวลาเกิด.14.23. ประเทศที่เกิด...ไทย.. จังหวัดที่เกิด..ชลบุรี..
    อาชีพปัจจุบัน..นักเรียน-นักศึกษา.

19. mosmosba

mosmosba เป็นที่รู้จักกันดี

1 มิถุนายน 2007
    ปิดกระทู้แล้ว 555+(good)

แก้ไขครั้งล่าสุด: 29 เมษายน 2008
  20. betray

betray สมาชิกใหม่

16 มิถุนายน 2008
    ขอความอนุเคราะห์ด้วยค่ะ

วันเกิด พุธ(กลางวัน ) วันที่ 27 เดือน สิงหาคม พศ.2529 ปีขาล
    เวลาเกิด 9.00น ประเทศที่เกิด ไทย จังหวัดที่เกิด กรุงเทพ
    อาชีพปัจจุบัน เลขานุการ, โอเปอเรเตอร์

ขอบคุณค่ะ

แก้ไขครั้งล่าสุด: 25 กันยายน 2015