หมดแล้ว ***$$$สมบัติหลวงพ่อฤาษีลิงดำและพระเกจิอาจารย์ครับ บูชาเบาๆ$$$****

ในห้อง 'พระเครื่อง วัตถุมงคล' ตั้งกระทู้โดย Loungpor, 11 สิงหาคม 2009.

1. Loungpor เป็นที่รู้จักกันดี สมาชิก Premium

สำหรับวันนี้ก็ลงแค่นี้ก่อน ขอบพระคุณทุกๆท่านที่ได้เยี่ยมชมและเช่าบูชาด้วยครับ ทุกรายการจองได้ไม่เกิน 15 วัน ส่วนท่านที่โอนมาแล้วผมจะรีบจัดส่งให้โดยเร็วครับผม..
    อีกสัก 3-4 วัน จะมีลงให้บูชาอีก ท่านที่สนใจติดตามชมได้ครับ

2. Loungpor เป็นที่รู้จักกันดี สมาชิก Premium

รับทราบการจองครับผม ขอบคุณมากครับ

3. pcharn เป็นที่รู้จักกันดี

จองรายการ 7964

4. pcharn เป็นที่รู้จักกันดี

จองรายการ 7966

5. pcharn เป็นที่รู้จักกันดี

จองรายการ 7980

6. Loungpor เป็นที่รู้จักกันดี สมาชิก Premium

รับทราบการจองทุกรายการครับผม ขอบคุณมากครับ

7. pcharn เป็นที่รู้จักกันดี

แจ้งโอนเงินแล้ว รายละเอียดตาม pm ครับ

8. Loungpor เป็นที่รู้จักกันดี สมาชิก Premium

ขอบคุณมากครับ จัดส่งให้ในวันนี้ครับผม

9. Loungpor เป็นที่รู้จักกันดี สมาชิก Premium

รายการจัดส่งวันนี้ครับ

10. สักการะ ชิวิตดั่งอาทิตย์อัศดง สมาชิก Premium

6 กุมภาพันธ์ 2008
    ได้รับแล้วครับ พร้อมรายการแถม ขอบคุณครับ

11. ryuma9 เป็นที่รู้จักกันดี

16 พฤศจิกายน 2017
    เหรียญนั่งบัลลังก์ โอนตังแล้วครับ สลิปแจ้งทางpm

12. Loungpor เป็นที่รู้จักกันดี สมาชิก Premium

ขอบคุณมากครับ จัดส่งให้ในวันนี้ครับผม
    ขอบคุณมากครับ จัดส่งให้เรียบร้อยแล้วครับผม

13. Loungpor เป็นที่รู้จักกันดี สมาชิก Premium

ขอบคุณที่แจ้งมาให้ทราบครับผม

14. Loungpor เป็นที่รู้จักกันดี สมาชิก Premium

15. Loungpor เป็นที่รู้จักกันดี สมาชิก Premium

16. Loungpor เป็นที่รู้จักกันดี สมาชิก Premium

วันนี้ยังไม่มีลงรายการใหม่เพิ่มเติมนะครับ เพราะรายการมีน้อยมากๆ เอาไว้รอลงทีเดียวหลายๆรายการในอาทิตย์หน้าเลยครับ

17. Loungpor เป็นที่รู้จักกันดี สมาชิก Premium

เริ่มลงเลยนะครับ

7971.พระรอดกริ่งผสมว่าน ๑๐๘ หลวงพ่อฤาษีลิงดำ วัดท่าซุง เนื้อแดง
    หลวงพ่อพุทธาภิเษกเมื่อวันที่ 27 กุมภาพันธ์ 2525
    สีแดง กับ สีดำ ภายในบรรจุกริ่ง

หลวงพ่อยังบอกว่าสามารถทำน้ำมนต์ได้ด้วยรุ่นนี้ถือว่าไม่ธรรมดา รุ่นนี้พระรอดแคล้วคลาดปลอดภัย

หากต้องการทำน้ำมนต์รักษาโรคให้นำพระใส่ในขันน้ำ แล้วขออาราธนาทำน้ำมนต์รักษาโรคได้ต่างๆได้ แล้วอธิษฐานว่า
    "ขอบารมีพระพุทธเจ้า พระปัจเจกพุทธเจ้า พระธรรม พระอริยสงฆ์ เทวดาและพรหมทั้งหมด ขอได้โปรดทำน้ำนี้ให้เป็นน้ำมนต์รักษาโรค.....นี้ ให้หายโดยฉับพลัน เทอญ"
    แล้วเอาน้ำนั้นมาดื่มกินหรืออาบ อาจจะช่วยให้ท่านหายจากโรคนั้นได้ แต่ต้องเป็นโรคที่ไม่เกินวิสัยแห่งพระพุทธานุภาพ ธัมมานุภาพ สังฆานุภาพ และเทวตานุภาพ และกฎแห่งกรรม หลังมีรอยรานนิดๆ

บูชาเบาๆ หวิวๆ สุด ๆ ให้บูชา 500 บาท

***ปิดรายการ***

18. Loungpor เป็นที่รู้จักกันดี สมาชิก Premium

7972.พระคำข้าวมหาลาภ พิมพ์มาตราฐาน สภาพสวยคมตามรูป หลังลึกชัด ไม่ผ่านการบูชา เปิดบูชาๆ เบาๆ

บูชา 1290 บาท

*****ปิดรายการ***

19. Loungpor เป็นที่รู้จักกันดี สมาชิก Premium

7973.ลูกอมวาสนา ยกฐานะ ๙ รอบ 108 ปี (รุ่นสุดท้าย) หลวงปู่ปัญญา วัดหนองผักหนาม จ.ชลบุรี ปี2556 พร้อมรูปถ่ายครับ ท่านเป็นศิษย์สำนักเดียวกับ หลวงปู่หมุน วัดบ้านจาน อนาคตไม่ต้องพูดถึงน่ะครับ เก็บได้ตอนที่ราคายังเบาๆอยู่ครับ เรื่องประสบการณ์ไม่ต้องพูดถึงครับ ถ้าใครได้ใช้ลูกอมของท่านอารธนาขึ้นคอแล้วเรื่องการเงินไม่มีติดขัดครับ งานดี เงินเดิน (แต่อย่าเล่นการพนันทุกชนิดน่ะครับ)และที่สำคัญที่ด้านหลังของลูกอมยกฐานะ ๙ รอบ หลวงปู่ให้ลายมือที่มีเส้นสมบูรณ์ที่สุด ท่านเรียกว่า"ลายมือพระโพธิ์สัตว์" มีเส้นลายมือ 10 เส้น เป็นผูกอุดมไปด้วยเรื่องราวต่างๆ 8 เรื่อง 1.เส้นชีวิตยาวสุขภาพดี ราบรื่น ห่างไกลจากป่วยเจ็บไข้ไม่สบาย 2.เส้นสมองยาว ปัญญาดี ตัดสินใจถูก 3.เส้นหัวใจยาวสวย สมหวังในความรัก อารมณ์ดี 4.เส้นวาสนาสูง การลงทุน การงานสำเร็จ มีวาสนาเป็นเจ้าคนนายคน 5.เส้นอาทิตย์ตำแหน่งสวย มีอำนาจ เกรียติยศชื่อเสียงมาก คนดังคนรู้จัก 6.เส้นพุธ ยาวสวย ฐานะการเงินดี มีเครดิต เงินเข้ามาก 7.เส้นคู่ครองเป็นคู่สวย สมหวัง ได้คู่ดี อยู่กันมีความสุข 8.เส้นพฤหัส ความสามารถสูง ชื่อเสียงผลงานเด่น ลูกอมวาสนา ๙ รอบนี้ หลวงปู่ท่านมีดำริให้สร้างเพื่อสมทบทุนสร้างวิหาร ๙ รอบ และที่สำคัญท่านต้องการให้ลูกศิษฐ์นำลูกอมนี้ไว้ใช้ในยามที่ดวงไม่ดี เพื่อเสริมเพื่อเติมให้ลายมือท่านดีอย่างนี้ หรือ เส้นไหน ขาดตกบกพร่องไป เสริมให้เส้นนั้นๆดีขึ้นเพราะลูกอมนี้อยู่กับตัวเราเสริมให้เส้นต่างๆในมือเราดีไปด้วย วิชาต่อเส้นลายมือ หลวงปู่ลงและเสกให้ทุกคน จากลายมือแย่ก็แก้เคล็ดใช้ลูกอมนี้เสริมลายมือให้ทุกเส้นดีสวย พอมีลูกอมนี้แล้วไม่ต้องมาต่อเสริมเส้นวาสนา ลูกอมนี้จะค่อยช่วยเติมให้ดีครบถ้วนทุกอย่าง 8 อย่าง ลองใช้ติดตัวด้วยใจที่เคารพศรัทธาจะได้ผล ลายมือท่านเปลี่ยนเองไปตามลายเส้นที่อยู่ในลูกอม สรุปแล้ว ลูกอมวาสนาต่อเสริมเส้นทุกเส้นของลายมือเรา ทำให้ชีวิตเราดีขึ้นและยังใช้อารธนาครอบจักรวาลได้อีก

------------------------------------------------------------------------

เปิดบูชา 350 บาท

****จองแล้วครับ****

20. shaj เป็นที่รู้จักกันดี

21 พฤศจิกายน 2012
    ขอจองครับ