สำหรับวัดหรือศาสนสถานที่ต้องการมีเว็บไซต์ รับทำให้ฟรี

ในห้อง 'แจกฟรี' ตั้งกระทู้โดย s_amnard, 16 ธันวาคม 2010.

1. s_amnard

s_amnard Active Member

11 สิงหาคม 2006
    ({) สวัสดีครับ สำหรับวัดหรือศาสนสถานที่ต้องการมีเว็บไซต์ เพื่อประชาสัมพันธ์
    หรือส่งเสริมการท่องเที่ยวนะครับ ผมยินดีรับทำเว็บไซต์ให้ฟรี โดย
    1.พื้นที่โฮสติ้ง จะใช้ของฟรี หรือ จะใช้แบบจดทะเบียนโดเมนเนมพร้อมพื้นที่ ก็ได้ครับ ในส่วนของการทำเว็บไซต์ผมจะดำเนินการให้ครับ ถ้ามีค่าใช้จ่ายท่านต้องออกเองตามที่จ่ายจริงครับ
    2.สำหรับผู้ใดถ้าต้องการบริจาคพื้นที่โฮสติ้งร่วมทำบุญด้วยก็ยินดีครับ (y)
    3.หากท่านใดสนใจกรุณาติดต่อกลับมาที่อีเมล์ a0884222438@hotmail.com ครับ

แก้ไขครั้งล่าสุด: 17 ธันวาคม 2010
  2. deelek

deelek เป็นที่รู้จักกันดี

7 มิถุนายน 2009
    อนุโมทนา สาธุ สาธุ สาธุ
    ในบุญกุศลด้วยครับ ถือว่าเป็นการ
    เผยแพร่พระพุทธศาสนาให้กว้างใหญ่
    ไพศาลออกไปด้วยครับ
    การให้ธรรมะ ชนะ การให้ทั้งปวง