ส่องกระเป๋าออกงานสุดหรู Roger Vivier

ในห้อง 'ลงประกาศ ซื้อ-ขาย หรือทั่วไป' ตั้งกระทู้โดย przab, 27 พฤษภาคม 2018.

1. przab

przab สมาชิกใหม่

22 กุมภาพันธ์ 2018
    อัพเดตเทรนด์แฟชั่นแบรนด์ดัง ในสไตล์ของคุณแอน ทองประสม นางเอกและผู้จัดละครคนดังของวงการบันเทิงนั่นเอง ด้วยบุคคลิกความเป็นดารา-นักแสดงแล้วนั้น คุณแอน อยู่ในลุคต่างๆได้ทุกรูปแบบ วันนี้จะพามาส่องเบื้องหลังความงามของ เจ้าหญิงวงการบันเทิงอย่างคุณแอน กันค่ะ ในลุคของคุณแอน แบบเรียบหรูดูโก้หรู ในชุดเดรสสีขาวเรียบหรูปักลาย แมตซ์กับรองเท้าส้นสูง
    สีขาวประดับคริสตัน จากแบรนด์ดังระดับโลก ดูสวยในลุคเจ้าหญิงเลยใช่ไหมคะ
    แต่เมื่อเป็นแนวสไตล์วินเทอร์แล้วละก็เรามักจะเห็นคุณแอน ใส่ผ้าพันคอขนนุ่มๆ สวยๆ เห็นแล้วแบบว่าอยากใส่บ้างเลย เรามาดูกันค่ะว่าในภาพนี้คุณแอน ใส่ผ้าพันคอของแบรนด์ใดกัน เป็นใครไม่ได้แน่นอนผ้าพันคอจากแบรนด์ดังอย่าง Fendi ชุดที่อยู่ในลุควินเทอร์สบายๆ รองเท้าบูตส์หนังแกะทูโทน สวยแบบสาวมั่น เลยใช่ไหมล่ะคะ แล้วเมื่อไรก็แล้วแต่ที่คุณแอนออกงานราตรี เธอเหมือนดั่งเจ้าหญิงหลุดออกมาจากโลกแห่งแฟชั่น สวยงามแบบศีรษะจรดปลายเท้าเลยดีกว่า อันนี้ก็แอบเชียร์ส่วนตัวด้วยนะคะ (เพราะก็แอบเป็น FC ของคุณแอน ทองประสม อยู่เหมือนกัน) ในลุคนี้ชุดเรียบหรูกระโปรงแม็กซี่ปักดีเทลเหลื่อม สีดำ สวยโฉบเฉี่ยวเหมาะกับลุคออกงานราตรี หรือไปปาร์ตี้สุดๆ แต่พอคุณแอน สวมใส่ลุคออกมาแบบเรียกว่าสุดเอ็กซ์คลูซีฟเลยก็ว่าได้ แมตซ์กับ กระเป๋าคลัตซ์ตกแต่งคริสตัลจากแบรนด์ดัง เป็นกระเป๋าแบรนด์เนมที่ดูดีสวยแมตซ์กับชุดไปงาน เหมาะกับลุคเจ้าหญิงแห่งราตรีนี้เลยดีกว่าค่ะ เรื่องราวแฟชั่นดีๆของ คุณแอน ทองประสม ยังมีอีกมากมายแล้วจะมาอัพเดตให้อีกครั้งหน้านะคะ

ขอขอบคุณข้อมูล: emporium.co.th

ไฟล์ที่แนบมา:

ขนาดไฟล์:
      93.4 KB
      เปิดดู:
      53