เพื่อการกุศล หน้า49 กระทู้#980 - เชิญร่วมบุญกฐิน หลวงปู่จันทร์ สมเด็จเกศา พระปิดตาไพรดำ และเศียรบายศรี

ในห้อง 'ตลาด พระเครื่องเพื่อการกุศล' ตั้งกระทู้โดย ๑๖โสฬส, 25 กุมภาพันธ์ 2014.

สถานะของกระทู้:
กระทู้ถูกปิด ไม่สามารถโพสต์ตอบกลับได้
  1. SIR2010

SIR2010 เป็นที่รู้จักกันดี

28 สิงหาคม 2010
    ผมทำตกแตกเองครับ ขอบคุณข้อแนะนำครับ

2. Pawatt4

Pawatt4 Active Member

ขออนุญาตสอบถามครับ ว่าตะกรุดที่ลป.จันทร์ได้พบเจอเพิ่มอีกนี้ ลป.จันทร์ได้อนุญาตเปิดให้ร่วมบุญบูชาหรือไม่ครับ ถ้าเปิดให้ร่วมบุญผมขอข้อมูลเรื่องราคาหน่อยครับ ทางpmก็ได้ครับ ขอบคุณครับ

3. ๑๖โสฬส

๑๖โสฬส เป็นที่รู้จักกันดี

18 กุมภาพันธ์ 2014
    น่าจะแบ่งให้บูชานะครับเเต่ต้องรอก่อนครับเพราะเห็นท่านบอกว่ายังไม่ได้ผูกหมายถึงยังไม่ได้กำกับและยังไม่ได้ถักครับ เหลือขั้นตอนสุดท้ายที่ท่านบอกว่าท่านอยากทำไปเรื่อยๆออกให้บูชาแล้วค่อยกำกับในขั้นตอนสุดท้ายครับ รอหลังสถาณการณ์โควิด-19 ดีขึ้นก่อนนะครับ เดี่ยวผมแจ้งให้ทราบครับ

4. Pawatt4

Pawatt4 Active Member

ขอบคุณมากครับ ผมจะรอติดตามเลยครับ

สถานะของกระทู้:
กระทู้ถูกปิด ไม่สามารถโพสต์ตอบกลับได้