หมอนก ขออภัยค่ะ งด ยุติดูดวงฟรี 2 ข้อ และงดไม่ตอบทางpm นะคะ ขออภัยด้วยค่ะ 3 ก.ย 2559เป็นต้นไป

ในห้อง 'บริการรับดูดวง' ตั้งกระทู้โดย หมอนก, 8 กุมภาพันธ์ 2011.

สถานะของกระทู้:
กระทู้ถูกปิด ไม่สามารถโพสต์ตอบกลับได้
  1. พุทธจิตร

พุทธจิตร Active Member

ขอขอบพระคุณหมอนกครับ.

2. goddance

goddance Active Member

ขอบคุณมากนะครับ ^^

3. i_am_jupiter

i_am_jupiter สมาชิกใหม่

ขอบคุณมากค่ะ >___<

4. bao123

bao123 สมาชิกใหม่

ขอบคุณหมอครับ ผมมีสมัครงานไว้แล้ว สัมภาษณ์แล้วครับ มีหลายที่ รอเรียกไม่รู้ว่าจะได้หรือเปล่า

หมอพอจะบอกได้มั้ยครับว่า งานที่จะได้ เป็นธุรกิจเกี่ยวกับอะไรครับ ??

แก้ไขครั้งล่าสุด: 30 มีนาคม 2011
  5. หมอนก

หมอนก เป็นที่รู้จักกันดี

8 กุมภาพันธ์ 2011
    สวัสดีค่ะ คุณ piggyoh

สวัสดีค่ะ คุณ piggyoh
    ดวงนี้เป็นคนจิตใจดี รักเพื่อนพ้อง ขยันขันแข็งในเรื่องการงาน ซื่อตรง
    1. เป็นดวงที่ความรักเสียมาก ไม่ว่าจะมีรักกี่ครั้งๆ ก็ต้องประคับประคองในเรื่องความรักให้มาก ดวงความรักจะได้แต่งงานกันไหม ต้องผ่านปี 55 ไปก่อนค่ะ ดวงแต่งมี แต่ดวงมีปัญหาก็มีเหมือนกัน ศึกษานิสัยกันไปก่อนนะคะ
    2. งานประจำค่อนข้างหายาก เพราะชะตาในช่วงนี้ไม่เด่นค่ะ ชะตาจะเด่นอีกที คือ มิ.ย ช่วงนี้งานอะไรเข้ามาก็ทำก่อนนะคะ แม้ว่าจะเป็นงานที่ดูไม่ค่อยมั่นคงนัก
    สนใจดูดวงเป็นการส่วนตัวติดต่อหมอนกได้ 084-6092018 ค่าดู 200 บ. สามารถถามได้ทุกเรื่องค่ะ อย่างละเอียด ไม่จำกัดคำถามค่ะ
    สนใจโทรมานะคะ
    หมอนก

6. หมอนก

สวัสดีค่ะ คุณต้อมน้อย

สวัสดีค่ะ คุณต้อมน้อย
    คุณเป็นคนมีเสน่ห์ โดยเฉพาะในเรื่องคำพูด หรือการเจรจา ชอบช่วยเหลือคนอื่น มักมีแผลเล็กแผลน้อยเกิดขึ้นประจำ เล็กน้อย ๆ
    1. ดวงคู่เป็นคนหน้าตาดี มีเสน่ห์เหมือนคุณ ในเรื่องความรักในปีนี้- ปีหน้า เรียกว่าพบความรักค่ะ แต่จะเป็นอย่างไรต่อไป ต้องประคับประคองปี 55 ให้ดีค่ะ คุณยังจะมีคนเข้ามาอีกหลายคน ใน 2 ปีนี้ ต้องพิจารณาประคับประคองคู่เองนะคะ สำคัญต้องจิตใจหนักแน่นค่ะ
    2. ดวงนี้มีเมตตามหานิยมในตัวดีอยู่แล้วค่ะ เพราะมีเสน่ห์ ต่อผู้อื่น พูดเพราะ
    ก็แขวนพระสายเมตตาดีค่ะ ส่วนองค์ไหน ก็แล้วแต่ใจชอบและศรัทธาจึงจะดีมาก หรือแขวนพวก ให้โชคลาภก็ได้ค่ะ
    สำคัญให้เป็นพระองค์ที่เราชอบค่ะ จะดลบันดาลผลมากค่ะ เพราะจิตเราจะสื่อถึงองค์ท่านได้ดีค่ะ**
    สนใจดูดวงเป็นการส่วนตัวติดต่อหมอนกได้ 084-6092018 ค่าดู 200 บ.
    สามารถดูได้อย่างละเอียด ทุกเรื่องทุกข้อ ไม่จำกัดคำถามค่ะ สนใจโทรมานะคะ หมอนก

7. หมอนก

สวัสดีค่ะ คุณkook4964

สวัสดีค่ะ คุณkook4964
    คุณเป็นคนจิตใจกล้าหาญ ขยัน ทำอะไรจริงจัง แต่เครียดและคิดมากเกินไป
    1. ดวงความเหมือนจึงมีด้านดี และด้านเสียค่ะ คุณและเขามีความคิดที่เหมือนกันมาก เช่น เวลาทำอะไรก็จริงจัง เกินไป และเครียดมากไป และต้องการให้อีกฝ่ายสนใจซึ่งกันและกัน ถ้าต่างฝ่ายต่างยอมให้โดยไม่หวังอะไรตอบแทนจะดีมากค่ะ ปี 54-55 คุณก็จะได้ใช้ชีวิตอยู่ร่วมกันมากขึ้น คู่ของคุณต่างก็รักกันดี
    แต่จะมีหึงหวงกันทั้งสองฝ่ายค่ะ ขัดกันในเรื่องความคิดค่ะ
    2. ดวงนี้ทำงานติดต่อกับชาวต่างชาติจะดีมากค่ะ ต้องทำธุรกิจส่วนตัวค่ะ จึงจะรุ่งเรือ่ง เพราะเป็นคนทุ่มเทกับงาน และขยันมากค่ะ ส่วนในเรื่องวัสดุก่อสร้างก็พอได้ปานกลาง แต่ชะตาคุณยังไม่ดีตอนนี้ ของคุณต้องรอประมาณเดือน พ.ค. ไปก่อนคะ ช่วงนี้อย่าลงทุนอะไรเพิ่ม นิ่งๆ ไปก่อนนะคะ
    สนใจดูดวงเป็นการส่วนตัวติดต่อหมอนกได้ 084-6092018 ค่าดู 200 บ. สามารถดูได้อย่างละเอียด ทุกเรื่องนะคะ ถามได้ไม่จำกัดค่ะ สนใจโทรมานะคะ
    หมอนก

8. lonely boy

lonely boy สมาชิก

ผมรบกวน หมอนก หน่อยนะคับ
    ชาย ถิร สีนิคม
    เกิด วันที่ 16 ตุลาคม 2533 เวลาไม่ทราบ วัน อังคาร
    จังหวัดที่เกิด ระยอง
    หญิง เจนจิราธรรมปรีชา
    เกิด 6 เมษายน 2532 เวลาไม่ทราบ วัน พฤหัส
    จังหวัดที่เกิด นนทบุรี

1.ผมกับคนรักจะมีโอกาสกลับมาอยู่ด้วยกันอีกมั้ย
    2.เรื่องเป็นทหารรับใช้ชาติของจะดีหรือไม่

ขอบพระคุณล่วงหน้าคับ

แก้ไขครั้งล่าสุด: 31 มีนาคม 2011
  9. kook4964

kook4964 Active Member

ได้อ่านแล้ว รู้สึกดี ค่ะ ขอบคุณนะคะ *-*

10. หมอนก

สวัสดีค่ะ น้องผ้าห่ม

สวัสดีค่ะ คุณน้องผ้าห่ม
    คุณเป็นคนที่ใจร้อน มีโลกส่วนตัวค่อนข้างมาก คุณเป็นคนกล้าหาญดี แต่ก็แฝงในความกังวล และคิดมากค่ะ ดวงนี้มีดวงอุปถัมภ์จากคนอื่น
    1. ดวงนี้ควรทำงานด้านเกี่ยวกับการใช้ทักษะพิเศษ เช่น การใช้คำพูด การสื่อสาร หรือความสามารถเฉพาะตัวที่ลอกเลียนแบบไม่ได้ ความสามารถเฉพาะด้าน จะเป็นอะไรนั้น ต้องดีความสามารถส่วนตัว และความชอบของคุณด้วยค่ะ
    2. ในอนาคตของคุณก็ไม่ได้ลำบากนะคะ การเงินคล่อง เข้า-ออกเร็วมาก ต้องควบคุมในเรื่องความเครียดไม่ให้มากเกินไปเท่านั้นค่ะ ดวงนี้ต้องควบคุมสมาธิของตัวเองให้นิ่ง ๆ และมีระเบียบค่ะ ปีนี้ผู้ใหญ่อุปถัมภ์ดีค่ะ ดวงนี้ถ้าพยายามเก็บเงินให้ดี จะมั่นคงมากค่ะ ในอนาคต***
    สนใจดูดวงเป็นการส่วนตัวติดต่อหมอนกได้ 084- 6092018
    ค่าดู 200 บ. สามารถดูได้อย่างละเอียด ได้ทุกเรื่อง ถามได้ไม่จำกัดนะคะ สนใจโทรหาหมออนกนะคะ ยินดีต้อนรับคุณค่ะ
    หมอนก

11. หมอนก

สวัสดีคะ คุณ AF11

คุณมีเสน่ห์ในตัวอยู่แล้ว โดยไม่ได้ปรุงแต่ง มันเกิดจากภายในค่ะ ความชอบเห็นอกเห็นใจและสงสารก็เป็นเสน่ห์ของคุณเหมือนกัน
    คุณมักโดดเด่น และมักมีคนมองคุณ ไม่แปลกหรอกคะ ถ้าจะมีคนมองดูคุณ
    การตอบของหมอนก นั้นจะตอบเพราะในสิ่งที่หมอนกเห็น ถ้ามีอะไรที่จะชี้แจงมาก หมอนกก็จะตอบมากเป็นพิเศษ ส่วนดวงไหนดูแล้วไม่ค่อยมีอะไรหนักหนามาก ก็จะตอบตามความเหมาะสมค่ะ ขอบคุณที่ให้ความไว้วางใจค่ะ
    โอกาสหน้าเชิญเข้ามาอีกนะคะ ยินดีต้อนรับคุณค่ะ
    หมอนก

12. หมอนก

สวัสดีค่ะ คุณ phoychomphu

สวัสดีค่ะ คุณ phoychomphu
    ดวงนี้เป็นคนมีเสน่ห์ ต่อผู้อื่น ใจบุญชอบช่วยเหลือคนอื่น สนใจในศาสตร์ลี้ลับ ไม่ชอบการบังคับ หรืออยู่ในกรอบค่ะ
    1.ดวงคุณกับดวงชาย เป็นดวงอุปถัมภ์ค้ำชูกันค่ะ ถ้ามาร่วมหรือเกี่ยวกันก็จะอุปถัมภ์กันดีค่ะ แต่ถ้าเป็นในเรื่องความรักอีกเรื่องหนึ่งค่ะ ดวงคุณและเขาอ่อนไหวในเรื่องความรักทั้งคู่เลยค่ะ คุณมีต้องการให้คนรักเอาใจคุณ คนรักก็ต้องการให้คุณเอาใจเขาเช่นกัน ต้องประคับประคองความรักให้ได้ก่อนนะคะ ในเรื่องการแต่งงาน ขอให้ผ่านพ้น 2 ปีนี้ไปก่อนนะคะ เรื่องอย่างอื่นค่อยตามมา
    2. ดวงการงานดีค่ะ ฉลาด และสามารถที่จะทำงานได้อย่างมีประสิทธิภาพ เป็นที่ต้องการขององค์กรค่ะ แต่จะตรงและ และแข็งมากเกินไปค่ะ แก้ตรงนี้จะดีมากคะ ***
    **สนใจดูดวงเป็นการส่วนตัวติดต่อหมอนกได้ 084-6092018 ค่าดู 200 บ. สามารถดูได้อย่างละเอียด ถามได้ทุกเรื่อง ไม่จำกัดนะคะ สนใจโทรมานะคะ ยินดีต้อนรับคุณค่ะ
    หมอนก

13. หมอนก

สวัสดีค่ะ คุณ 339

สวัสดีค่ะ คุณ 339
    ดวงนี้เป็นคนตรง ชอบบริการเอาใจคนอื่น แต่ก็ใจร้อน เวลาโมโหค่อนข้างแรง มีเสน่ห์ค่ะ
    1. ดวงนี้แต่งงานยากค่ะ มีคู่ยากด้วย อาจมีความรักแล้วไม่ค่อยประสบความสำเร็จค่ะ ต้องผ่านความรักมาแล้วหลายครั้งค่ะ ลักษณะคู่จะต้องเป็นคนขาวท้วมค่ะ อาจจู้จี้ขี้บ่นบ้างค่ะ อายุจะมากกว่าค่ะ เกินเจอไม่เกิน ปี 55 ค่ะ
    2. ในดวงเรื่องการเงิน ต้องควบคุมการเงินให้ดี เป็นคนจ่ายเงินเก่งค่ะ เก็บเงินไม่ค่อยอยู่ มักมีเรื่องจับจ่ายใช้สอยตลอดค่ะ ต้องฝากประจำแบบไม่ถอนค่ะ หรือซื้อของชิ้นใหญ่ไว้จะดีมากคะ เช่น ที่ดิน บ้าน รถ เพื่อสะสมค่ะ
    ขอให้โชคดีนะคะ
    สนใจดูดวงเป็นการส่วนตัวติดต่อหมอนกได้ 084-6092018 ค่าดู 200 บ.
    สามารถดูได้อย่างละเอียด ถามได้ทุกเรื่อง ไม่จำกัดคำถามนะคะ สนใจโทรหาหมอนกนะคะ ยินดีต้อนรับค่ะ
    หมอนก

14. หมอนก

สวัสดีค่ะ คุณ kit14

สวัสดีค่ะ คุณ kit14
    คุณเป็นคนจ่ายเงินเก่งค่ะ ต้องควบคุมในเรื่องการจ่ายเงินให้เป็นระบบจะช่วย ทำให้สภาวะทางการเงินของคุณดีขึ้นค่ะ
    ดวงในปีนี้จะดีมากสำหรับคุณ คุณจะได้ของชิ้นใหญ่ค่ะ และประสบความสำเร็จดีในเรื่องการงานค่ะ ดูแล้วมีโอกาสได้รถใหม่นะคะ และผ่อนจะได้ค่ะ ขอแค่จัดระบบการเงินให้ดีกว่านี้เท่านั้น ต้องเอาเงินไปจ่ายกับรถก่อน ค่าใช้จ่ายฟุ่มเฟื่อยอย่างอื่น ตัดออกก่อน จะทำให้ผ่านไปได้ค่ะ
    **
    สนใจดูดวงเป็นการส่วนตัวติดต่อหมอนกได้ 084-6092018 ค่าดู 200 บ. สามาถดูได้อย่างละเอียด ทุกๆ เรื่อง ไม่จำกัดคำถามค่ะ สนใจโทรมานะคะ
    ยินดีต้อนรับคุณค่ะ
    หมอนก

15. น้องผ้าห่ม

น้องผ้าห่ม สมาชิก

6 กุมภาพันธ์ 2011
    ขอบคุณมากครับคุณหมอนกแม่นมากๆเลยครับ แต่ผมจะทำงานด้นไหนดีเนี่ย เป็นพ่อค้าขายของได้มั๊ยครับ (แต่ผมอยากเป็นข้าราชการตำรวจเหลือเกินครับ)^^

16. phoychomphu

phoychomphu สมาชิกใหม่

ขอบคุณหมอนกมากเลยนะคะ (kiss)

17. i8

i8 สมาชิก

ขอคำชี้แนะบ้างนะคะ
    เกิด 18 พ.ย.31 เวลา 14.03 น. ประจวบฯ

1. ความรักกับคนนี้จะเป็นอย่างไร (12 พ.ค.33)
    2. หน้าที่การงานหลังจากเรียนจบแล้วจะมีชื่อเสียงไหม

ขอบคุณมากนะคะ

18. 339

339 สมาชิก

ขอบคุณมากกกค่ะ
    แต่จะเป็นโสดเหรอค่ะเนี่ย เห้ออออ T_T

19. มะลิใจจ้า

มะลิใจจ้า สมาชิกใหม่

วัน พุธ 25 พ.ย. 35 นะคะ ที่ จ.ขอนแก่น
    1. หนูจะได้เรียน/ทำงานด้านไหนคะ?
    2. ถ้าแอดมิชชั่นส์54นี้ หนูจะลงครุศาสตร์ จุฬาฯ / ศิลปศาสตร์ เอกรวม ธรรมศาสตร์
    >>จะมีโอกาส ฟลุ๊ก ติดมั้ยคะ?<<

อนุโมทนาสาธุ ขอขอบพระคุณมากค่ะ

แก้ไขครั้งล่าสุดโดยผู้ดูแล: 5 เมษายน 2011
  20. thanapontorn

thanapontorn สมาชิกใหม่

สวัสดีคับ ผมขอรบกวนด้วยนะคับ
    เกิด 24 ตุลาตม 2520 เวลา 22.35 น. กทม
    อยากทราบ
    1. เรื่องงาน อาชีพด้านไหนที่ทำแล้วดี
    2. ชะตาชีวิตโดยรวมเป็นเช่นไร ช่วงอายุที่มีเหตุร้าย ช่วงใดจึงดี

ขอบคุณมากนะคับ

สถานะของกระทู้:
กระทู้ถูกปิด ไม่สามารถโพสต์ตอบกลับได้