หลวงปู่ผาด พญาครุฑ รุ่น 3 ตอนนี้มีปลอมยังครับ??

ในห้อง 'วิธีดูพระเครื่อง-เครื่องรางของขลัง' ตั้งกระทู้โดย tle3366, 23 เมษายน 2013.

1. tle3366

tle3366 สมาชิก

พอดีสนใจจะเช่าอยู่อาครับ ผ่านเว็บ....ณ ตอนนี้เหลือแค่ 1 องค์ราคาก็ 500บาท เว็บนี้เป็นเว็บใหม่ เเต่มีการรับประกันจาก ตลาด.คอม ข้อมูลเว็บก็มีเบอร์ ที่อยู่ให้พร้อมอ่าครับ เลยอยากรู้ว่ามีปลอมหรือยัง?? เคยถามจากคนที่เช่าไปแล้วบอกของแท้ มาพร้อมกล่องเปรียบเทียบตำหนิเเล้วก็เหมือนๆองค์อื่นๆอ่าครับ