หลวงพ่อคล้าย วาจาสิทธิ์ 2505 ช่วยพิจารณาให้ด้วยครับ

ในห้อง 'วิธีดูพระเครื่อง-เครื่องรางของขลัง' ตั้งกระทู้โดย dejmann, 19 ตุลาคม 2015.

1. dejmann

dejmann สมาชิก

23 สิงหาคม 2007
    อยากทราบว่าถูกเนื้อถูกพิมพ์หรือป่าว รูปถ่ายไม่ค่อยชัดขอโทดด้วยครับ ขอบพระคุณล่วงหน้าครับ

ไฟล์ที่แนบมา:

2. thitinoo

thitinoo เป็นที่รู้จักกันดี

3 พฤศจิกายน 2011
    เหรียญนี้เป็นเหรียยแท้ครับ แต่ไม่ได้ออกปี05นะครับเป็นเหรียญสร้างทีหลังที่ใช้บลอคเดิมปี2505แต่เอาตัวมิออกไปครับ บางคนว่าทันบางคนว่าไม่ทันท่านปลุกเสก พวกที่ว่าทันบางคนก็บอกว่าออก08บ้าง10บ้าง

3. dejmann

dejmann สมาชิก

23 สิงหาคม 2007
    ขอบพระคุณมากครับ