หวยเด็ด หวยดัง หวยซอง เลขเด็ดงวด 16 สิงหาคม 2552

ในห้อง 'ดูดวง และ ทำนายฝัน' ตั้งกระทู้โดย หวยไทย, 4 สิงหาคม 2009.

1. meephoo

meephoo เป็นที่รู้จักกันดี

18 กรกฎาคม 2008
    อ้างอิง:boonapple
    อ้างอิง:
    <TABLE cellSpacing=0 cellPadding=6 width="100%" border=0><TBODY><TR><TD class=alt2 style="BORDER-RIGHT: 1px inset; BORDER-TOP: 1px inset; BORDER-LEFT: 1px inset; BORDER-BOTTOM: 1px inset">ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ meephoo [​IMG]
    ท่าน websnow หากไม่บอกทางให้ ทุกคนก็เหงาแย่นะครับ ยังไง ๆ ก็ ส่งไปที่ khonsiam007@hotmail.com ก็ได้ ผมมิได้งมงาย หรือบ้าหวย แต่กำลังวังชาอื่น ๆ มันไม่เติมเต็มฝันให้ สุดท้าย ก็ขอให้ ทาง เมล์ที่แนบมานะครับ สาธุ สาธุ สาธุ
    </TD></TR></TBODY></TABLE>
    ท่าน websnow บอกแล้วครับ ว่า "หยุด" อย่าไปกวนท่านเลยครับ ถ้าท่านให้คุณคนเดียว ก็แสดงว่า ท่านยังไม่หยุดครับ จะไม่ยุติธรรมนะครับ แต่ถ้าท่านกรุณาให้มาจริง ๆ ก็อนุโมทนาครับ เพราะงวดนี้คงไม่ต้อง "วิ่ง" แล้วครับ จะได้ไม่เหนื่อย เพราะท่านบอกว่า "หยุด" แล้วครับ<!-- google_ad_section_end --> อนุโมทนาครับ
    ...............................................................................................
    รักดอก จึงหยอกเอิน ครับ หากท่านจะให้คงจะให้หมดทุกคนครับ คงมิให้ผมคนเดียวดอกครับ สาธุ สาธุ สาธุ

2. boonapple

boonapple Active Member

15 กุมภาพันธ์ 2008
    ถ้าอย่างไร ขออนุโมทนาสาธุ ให้คุณ meephoo และทุกท่าน สมหวังดั่งฝัน ด้วยครับ ถ้าฝันนั้น ไม่ทำให้ใครเสียหาย win-win มีโชคทุกคนครับ (อย่าบอกนะ ว่าเจ้ามือเสียหาย เพราะถ้าเปรียบเหมือน lotterry ถ้าเราถูก รัฐก็ไม่ได้เสียหายอยู่ดี เพราะเรามีโชค อุดหนุนรัฐ มาโดยตลอดใช่เปล่าครับ เป็นการ รวมทุนส่วนใหญ่ เพื่อส่วนน้อยที่มีโชคครับ)

3. Igiko_L

Igiko_L เป็นที่รู้จักกันดี

12 พฤษภาคม 2009
    เข้ามาดันกระทู้ช่วยอีกแรง อยากได้เงินค่าเทอม เตรียมสอบ แต่ @-@ ดูแล้วลายตามากเลย เยอะแบบนี้ ไม่รู้จะซื้อตัวไหน ดี

4. boonapple

ความตั้งใจจริงของท่าน websnow คือ อะไรครับ ผมเข้าใจว่า หวังให้ทุกท่านมีโชคกันบ้าง แล้วแบ่งเงินทำร่วมทำบุญด้วยใช่หรือไม่ครับ ถ้าใช่ ก็อย่าเพิ่งท้อสิครับ แค่เรื่องมาร มากวนพวกเราไม่ให้ถูกกัน แต่ถ้าคิดในแง่ดีคือฝึกขันติ นะครับ ผมคิดว่าพวกเราส่วนใหญ่ ยังไม่ท้อ ยังรอท่านอยู่นะครับ
    และถ้าท่านคิดว่าฝันวันสุดท้ายเหลือเวลาไม่มาก ก็ลอง post ดูครับ เผื่อมีบางท่านทัน ก็ยังดีกว่าเสียโอกาสไป ออกแล้วมาบอก ผมว่าจะดูไม่ดีนะครับ
    ขอโทษด้วย ถ้าบางอย่างผมเขียนตรง ๆ จากความรู้สึกของผมจริง ๆ ไม่มีเจตนาลบหลู่ท่าน นะครับ<!-- google_ad_section_end -->

5. j_june

j_june สมาชิก

11 กรกฎาคม 2009
    พี่วีระชัยค่ะบอกเถอะนะค่ะ..คนรออยู่เยอะค่ะ..ไม่ถูกก็ไม่เห็นมีใครบ่นกันเลย..ออกมาบอกเถอะค่ะต้องมีซักงวดที่ดดรเต็มๆยังไงก็มีหนูคนนึงนะค่ะที่รอเลขพี่อยู่ค่ะ...อยากปลดหนี้มากเลย

แก้ไขครั้งล่าสุด: 15 สิงหาคม 2009
  6. WebSnow

WebSnow ผู้ก่อตั้งเว็บพลังจิต ทีมงาน Administrator

กระทู้เรื่องเด่น:
    129
    หวยเทวดา

- ok เพราะว่า ทุกคนก่อนเล่นหวยได้จัดสรรค์เงินไว้กันแล้ว
    - ผมฝันคิดว่าเทวดามาสงเคราะห์แล้วก็แปลกจะฝัน 1-2 ครั้งก่อนหวยออกเท่านั้น
    คิดว่าท่านมาสงเคราะห์ ผมก็จะบอก

ok ตกลงผมจะบอกหวย 3 ตัวนะครับ งวดนี้ ตอนกลางคืนวันที่ 15

7. อ่อนหัดธรรม

อ่อนหัดธรรม เป็นที่รู้จักกันดี

28 กรกฎาคม 2008
    รับทราบครับ เร็วๆนะครับ เด๋วหาไม่ทัน

8. meephoo

คำเตื่อน ทุกข์ สมุทัย นิโรษ มรรค การพนันอาจทำให้เสียทรัพย์และทำลายทรัพย์หรือเพิ่มพูนทรัพย์ได้ อย่าดื่มด่ำ เกินเดือนละ 2 งวด (2,000 บาท)สาธุ สาธุ สาธุ

แก้ไขครั้งล่าสุด: 15 สิงหาคม 2009
  9. meephoo

โมทนาสาธุ ไม่รู้จะหาล็อตเตอรี่ได้หรือเปล่า อยู่บ้านนอก มีแผงขาย 2 แผง แผงเล็ก ๆ คนในเมืองได้กุศลมากกว่าอีกแล้วหรือนี่ ยังไง ๆ ก็ขอให้ทุกท่าน รวย รวย และก็รวยในงวด16สค.52 นี้กันถ้วนหน้านะครับ สาธุ สาธุ สาธุ

10. boonapple

ถ้าถูก ก้อขออนุโมทนาบุญร่วมกับทุกท่านด้วยนะครับ และขอปารวณาร่วมทำบุญด้วยนะครับ
    (ถูก-เฉียด ก้อจะขอทำบุญ ละกันนะครับ แต่รอดูมาก-น้อย ก่อนครับ)

11. cooler

cooler สมาชิก

28 มิถุนายน 2009
    ขอบพระคุณ คุณวีระชัยมากๆ ค่ะ ที่เมตตาให้เพื่อนๆ ชาวเว็บได้ร่วมทำบุญกันอีก

12. mits14

mits14 สมาชิก

เห็นด้วยกับ คห.24 ครับอาจารย์

13. uppercut

uppercut เป็นที่รู้จักกันดี

ชัยโย โค๊ชกลับมาแล้ว;aa7 :z5 แพ้ชนะเป็นเรื่องธรรมดาของเกมส์กีฬาแต่ตอนนี้ผมอยากจะบอกว่า ;aa30 ;aa17 "I believe I can fly. I believe I can touch the sky. I think about it every night and day. Spread my wings and fly away. I believe I can soar........" rat_wting(sing) อ้าวคนนั่งข้างๆหนีไปใหนหมดนี่แถมบ่นว่าควายที่ไหนมาออกลูกแถวนี้. เห็นเราเป็นไจแอ้นท์ไปได้...โธ่

thaxx Master WebSnow

ขอให้ทุกคนร่ำรวยสมปราถณากันในงวดนี้นะครับ

14. K_Jit

K_Jit เป็นที่รู้จักกันดี

10 กรกฎาคม 2007
    คืนนี้จะกลับมาอีกที ตอนนี้ขอทำงานก่อน

15. หนูดล

หนูดล Active Member

25 กรกฎาคม 2009
    ดีใจจังค่ะ ...แต่ต้องไปเปิด net ที่บ้าน เข้า web นี้ทีไร หลุดบ่อยมากเลยค่ะ สงสัยคืนนี้ต่อเน็ตทั้งคืน ให้สมกับที่รอคอยค่ะ

16. thanida_pk

thanida_pk สมาชิกใหม่

อยากได้เลขสรุปเลยอ่ะ มีมั้ยเอ่ย ขอบคุณค้าบ

17. pemax2001

pemax2001 สมาชิก

20 มิถุนายน 2009
    ขอโทษครับกระทู้นี้มีคนดูมากในแต่ละวันเป็หลายร้อยมีคนดวงถูกลาภลอยก็มี ไม่มีดวงก็มี ให้ถือว่าคุณวีระชัยให้เป็นแนวทางกันนะครับใครจะเติมเสริมตัวเลขอีกทีก็ได้ จะดีกว่ายึดว่าที่ได้มาจะถูกทุกตัวครับ ที่ได้ก็ใกล้เคียงอยู่นะครับ ถ้ายึดและหวังมากผิดหวังแล้วจะรู้สึกไม่ดีกับท่านผู้ให้เปล่าๆนะครับ มันอยู่ที่ดวงของเราด้วยนะครับ 3 5 2 6 5 2

18. hanada9

hanada9 เป็นที่รู้จักกันดี

<table class="tborder" width="100%" border="0" cellpadding="6" cellspacing="1"> <tbody><tr> <td class="thead"> ขณะนี้มีคนกำลังดูกระทู้นี้อยู่ : 303 คน ( เป็นสมาชิก 7 คน และ บุคคลทั่วไป 296 คน ) </td> <td class="thead" width="14%"> <center"> [ แนะนำเรื่องเด่น ] </center"></td> </tr> <tr> <td class="alt1" colspan="2" width="100%"> hanada9, extreme_dgt, pemax2001, thanida_pk, C-r-A-z|Y, พหล, เอ_pat </td> </tr> </tbody></table>

สุดยอด.. ผมเพิ่งเคยเห็นเลขคนดูมากขนาดนี้ครั้งแรกน่ะเนี่ย..

19. nutt2522

nutt2522 Active Member

22 พฤศจิกายน 2008
    เมื่อคืนนี้เพิ่งฝันเห็นเลข 2 ตัว เต็มๆตา แต่จะถูกรึเปล่าก็ไม่รู้สิ

20. SOMPOCHT

SOMPOCHT เป็นที่รู้จักกันดี

812,541,563,411,12,21,77แถวบ้านผมถูกจ่ายครึ่งเดียวครับ