ห้องผ่าตัดใหญ่ ในกรณี เคทหนัก ๆ ที่นักเรียนไม่สามารถตอบได้

ในห้อง 'บริการรับดูดวง' ตั้งกระทู้โดย sinsair tavada, 13 มกราคม 2013.

1. ก๋ง สุญญตา

ก๋ง สุญญตา เป็นที่รู้จักกันดี

ผู้ชายเหมือนป้ายรถ เมล์ ไม่จอด ป้ายนี้ ป้ายหน้า ยังมี อย่ายึดกับ คำว่ารัก ถ้าเขาไม่รัก ก็ต้อง หาใหม่อยู่ดี ผู้ทีจะมีอนาคต สดใส ต้องไม่มอง อดีตและ ไม่รอดีต ให้กลับมา..........................

2. ก๋ง สุญญตา

กลศึก กลยุทธ์ลึกล้ำ ปานใด หากขาดปัจจัย ไร้ฤทธิ์ ".......... ต้องการดูแบบเจาะลึกทุกแง่มุม พร้อมคำทำนายอนาคต ที่จะเกิด และวีธีทำบุญ ให้ ได้ ผล แรงๆ ต่อการ ขยับ ชะตาราศี อัตรา บูชาครู 500 บาท 1562038511 ไทยพานิช ...... เจาะลึก แบบ ทะลุ มึงมิติ ...........

3. siberian

siberian เป็นที่รู้จักกันดี

27 กรกฎาคม 2011
    ชอบใจครับ....สไตล์แบบนี้ได้ใจจริงครับ

ไม่รู้ว่าจะถามอะไร เพราะไงๆผมก็จะพยายามทำงาน ทำลายภูมินี้ให้สำเร็จครับ ฮาฮา

4. เพราะรัก

เพราะรัก Active Member

27 กรกฎาคม 2012
    กราบขอบคุณค่ะ สำหรับคำแนะนำนี้
    คือเป็นห่วงเขาค่ะ อยากรู้ว่าเขาเป็นอย่างไร. ที่เราต้องยึดติดความรักครั้งนี้ไปจนตายถึงรู้ว่าเขารักหรือไม่รักเราก็ตามค่ะ. เหตุผลคือ คิดไว้เสมอถ้าเจอคนที่ใช่และเลือกที่จะรักแล้ว เราจะไม่เปลี่ยนใจ แต่เราก็จะไม่ยึดเขาไว้ถ้าเขาไม่มีใจ เราจะขอรับรู้เรื่องและดูเขาอยู่ห่างๆค่ะ ถ้าเขาสุขเราก็สุขด้วย แต่ตอนนี้ติดต่อเขาไม่ได้ก็เป็นห่วงค่ะ.
    การยึดติดในความรัก เพราะไม่อยากปล่อยใจตนไปตามหาความรักเรื่อยๆ แบบคน
    อื่นๆเขาเป็น ไม่ใช่จะเปลืองใจแต่มันเปลืองตัวและก็ไม่รู้จะมีความสุขหรือจะทุกข์หนักกว่านี้ค่ะ
    บางครั้งความรักไม่จำเป็นต้องครอบครองนี่ค่ะถึงจะมีความสุข. แต่แค่ได้รักและทำอะไรๆดีให้กับคนที่เรารักแล้วเขารับรู้ได้ถึงความรู้สึกดีๆนั้น เราก็มีความสุขค่ะ
    ที่ถามว่าเขาจะกลับมาไหม เพราะห่วงเขาค่ะ ถ้ากลับมาก็คงดี ไม่จำเป็นว่าจะรักเราอยู่หรือมีครอบครัวมาด้วย เราขอให้ได้เจอเขาอีกสักครั้งแค่นั้นเองค่ะ
    ขอบคุณสำหรับคำแนะอีกครั้งค่ะ

5. *Dollita*

*Dollita* สมาชิกใหม่

อันนี้อ.ก๋งข้ามไป
    ถ้าไม่ดูให้ รบกวนแจ้งนิดนึงได้ไม้คะ
    เพราะเข้ามารออ่านทุกวันเลยค่ะ...:)

6. Torami

Torami Active Member

ถ้าสนใจอยากดูแบบ vip
    และพบตัวอาจารย์ ลองเข้าไปที่นี่นะค๊ะ
    รายละเอียด ร้านซินแซเทวดา และ ค่าบริการ

7. MAHASSAJAN

MAHASSAJAN เป็นที่รู้จักกันดี

20 สิงหาคม 2012
    นำบุญมาแผ่ครับบบ*

8. ก๋ง สุญญตา

วันที่อยากเจอ จะไม่ได้เจอ วัน ที่ไม่อยากเจอ จะเจอเองครับ !

9. ก๋ง สุญญตา

ช่วงนี้ หาเงิน ซื้อที่ดิน สร้างศูนย์ กรรมฐาน ดูดวง ๆ ละ 500 คิดว่าช่วยกัน สร้าง ทีปฏิบัติธรรมแล้วกันได้บุญดี มีค่ากว่าสร้างอะไรทั้งปวง เชิญ 500 โอน 1562038511 ไทยพานิช แล้ว ดูทันทีหน้าบอร์แบบ ยาวๆ อะเมตซิ่ง ที่ไม่เคยมีใครดูแบบนี้รับรอง พร้อมเจาะกรรมแบบสั้นๆ เชิญ ...............ร่วมทำบุญกันครับ ..............

10. พุงพองลม

พุงพองลม Active Member

ขอร่วมทำบุญค่ะอ.
    รบกวนอ.ก๋งด้วยค่ะ

11. ธรรมลิขิต

ธรรมลิขิต เป็นที่รู้จักกันดี

อนุโมทนาบุญนะครับ คุณ พุงพองลม

แม้จะไม่ได้รับผลที่เป็นตัวเป็นตนในชาตินี้ แต่ บุญทำ กรรมที่สร้าง รอคุณอยู่ เมื่อวาระมาถึงแน่นอน

สาธุ

12. ก๋ง สุญญตา

ดูไปหรือยังครับ คนเดียวกันหรือเปล่างงๆ ครับตอบด้วย พรุ่งนี้จัดให้ ครับวันนี้วันพระ เห็นช้า เกิน ก็ตามได้ ที่ห้องพระ หาเงิน ซื้อที่อยู่ หรือที่ถนนนิพานได้ จะมาตอบ ให้ที่นี่ จ่ะ พรุ่งนี้จัดให้เจ้าค่ะ ...................

13. พุงพองลม

พุงพองลม Active Member

ยังไม่ได้ดูค่ะ
    น่าจะคนละคนนะคะ55
    ขอให้อ.ได้เงินตามยอดเร็วๆนะคะ อนุโมธนาค่ะ

14. ก๋ง สุญญตา

เค ๆๆๆๆๆ ขอเวลา แปป นึง พรุ่งนี้ค่ำ ๆ จะมาฉาย ให้แบบ เจาะลึก ถึงอนุพันธ์ แห่ง โมเลกุลดวงชะตา ที่นี่เร็วๆ นี้ ........................

15. pongjairak

pongjairak สมาชิกใหม่

ลูกชายเกิด 8ธค 55. เวลา23.12 น ครับ. มีปัญหาทางด้านสายตาครับ. พอจะมีวิธีแก้ให้น้องเค้าหายไหมครับ อ. สงสารลูกยังเล็กมากเลยครับ. ขอความกรุณา อ ด้วยครับ

16. patikorn

patikorn Active Member

สวดยอด อยากทำได้แบบท่านมั่ง
    เรียนยากมั้ยครับ
    ว่างๆจะได้ลองฝึกดู

17. ตรัยคุณ

ตรัยคุณ เป็นที่รู้จักกันดี

21 กุมภาพันธ์ 2011
    สวัสดีครับอาจารย์ รบกวนช่วยผมด้วยครับ
    ผมรัตน์ตรัยคุณ จันทรมานนท์
    เกิดวันอาทิตย์ที่ 26 ธันวาคม 2525 ปีจอ 11:42 น.

คือผมรู้สึกว่าตั้งแต่อายุ23-24 ชีวิตผมเริ่มแย่ลง ทำอะไรไม่ขึ้นเลยสักที ผมเรียนโทไม่จบ
    งานก็หาทำไมได้ ถึงได้ก็อยู่ไม่นาน มีปัญหามาตลอด จนตอนนี้31 แล้วครับ ชีวิตก็ยังเหมือนเดิม ทำอะไรก็ล้มเหลวมาตลอด
    ผมไม่รู้จะทำยังไงแล้วครับ ทุกวันนี้ยอมรับเลยว่าเหมือนคนหายใจไปวันๆ อายตัวเองที่ทำอะไรไม่ได้ดีเลย
    รบกวรช่วยแนะนำหน่อยครับ ว่าผมควรทำยังไงดี

แก้ไขครั้งล่าสุด: 18 กันยายน 2013
  18. Noppy_

Noppy_ เป็นที่รู้จักกันดี

23 กันยายน 2006
    ลองเข้าร่วมกับพวกเราซักครั้งครับ แล้วจะรู้ว่าไม่มีอะไรที่เราจะทำไม่ได้ ^_^

ทริปกรรมฐาน ค่ายลูกเสือปราจีนบุรี กรรมฐาน พร้อมกิจกรรม ลงชื่อได้เลย ครับ
    ลงทะเบียน ทริปกรรมฐาน ครั้ง 15 วันที่ 27 - 29 กันยายน นี้
    ถนนนิพพาน.com nippanroad.com - Powered by Discuz!

19. dara1

dara1 เป็นที่รู้จักกันดี

มืดแปดด้าน ช่วยนำทางหน่อยนะคะ