อยากทราบอัพเดต น้ำท่วมใหญ่ จีน ฟิลิปปินส์ รัสเซีย เกาหลี และอื่นๆทั่วโลกครับ

ในห้อง 'ภัยพิบัติและการเตรียมการ' ตั้งกระทู้โดย Fabreguz, 24 สิงหาคม 2012.

1. Fabreguz

Fabreguz เป็นที่รู้จักกันดี

3 มิถุนายน 2010
    อยากให้มีการอัพเดตเหตุการ์ณว่า หลังจากน้ำท่วมใหญ่ แล้วเป็นอย่างไรบ้างน้ำลดหรือยัง คือตั้งแต่ดูข่าวมา ผมยังไม่รู้เลยว่า ฟิลิปปินส์ จีน น้ำลดหรือยัง เป็นอย่างไรบ้าง เสียหายเยอะไหม ตายเท่าไร อย่างเนี้ยครับ รวมถึงช่วงก่อน ที่ท่วมหนักรัสเซีย ตายกี่คน เกาหลีเหนือ อินเดีย ใต้หวัน รวมถึงอัพเดตคนตายแผ่นดินไหวในอิหร่านด้วยก็ได้ครับ อยากติดตามความเคลื่อนไหว น้ำท่วมใหญ่ แผ่นดินไหว ว่าสงบหรือยัง หรือยังท่วมอยู่ และมีที่ไหนอีก ขอบคุณครับ