อยากฟังประสบการณ์พระคำข้าวครับ

ในห้อง 'ประสบการณ์ เรื่องเล่า' ตั้งกระทู้โดย Sagen1994, 10 มกราคม 2022.

1. Sagen1994

Sagen1994 เป็นที่รู้จักกันดี

สวัสดีครับ

ผมติดตามธรรมะของหลวงพ่อพระราชพรหมยานมานาน ส่วนในเรื่องวัตถุมงคลก็ศึกษามาบ้างครับ ก่อนหน้านี้ก็จะเป็นพระเครื่องที่ไม่ทันหลวงพ่อฯ แต่ล่าสุด เพิ่งบูชาพระคำข้าวมา ได้อ่านได้ฟังอานุภาพพระคำข้าวมามากเหมือนกันครับ แต่ส่วนใหญ่จะเป็นเรื่องเกี่ยวกับมหาลาภ แต่ก็อ่านมาว่า ที่จริง พระคำข้าวก็มีอานุภาพแล้วแต่เราจะอธิษฐานเหมือนกัน

ผมเลยอยากฟังประสบการณ์อานุภาพพระคำข้าวในด้านอื่น ๆ ที่ไม่ใช่เรื่องลาภบ้าง เช่น ป้องกันภยันตราย หรือเรื่องไสยศาสตร์ ผีสาง บ้างครับ ไม่ทราบว่ามีท่านใดเคยมีประสบการณ์บ้าง แบ่งปันกันนะครับ

2. สักการะ

สักการะ ชิวิตดั่งอาทิตย์อัศดง สมาชิก Premium

6 กุมภาพันธ์ 2008
    ตั้งแต่แขวนพระคำข้าวมา ไปที่เสี่ยงๆ มาหลายที่ ไม่เคยติดโควิดครับ
    ( ตรวจ ATK ทุก 7 วัน ) ตอนนี้ให้ ลูกแขวนไปเรียนหนังสือด้วย
    เป็นความมั่นใจส่วนตัวนะครับ