อยากเจอหมอดูที่แม่นจริงๆ

ในห้อง 'ดูดวง และ ทำนายฝัน' ตั้งกระทู้โดย ต้อง อยุธยา, 2 มิถุนายน 2018.

1. ต้อง อยุธยา

ต้อง อยุธยา สมาชิกใหม่

22 พฤษภาคม 2018
    ไปดูดวงมาหลายที่แล้วครับ ในเวปนี้ก็ไปดูมาหลายท่าน ยังไม่เจอคนที่แม่นแบบจริงจังซักที ยกเว้นหมอดูอีที
    ส่วนตัวเป็นคนชอบศึกษาโหราศาสตร์เกือบทุกแขนง (แต่ไม่เคยตีดวงตัวเองได้ซักที) เคยดูให้หลายๆคนแบบเล่นๆ ทุกคนบอกว่าดูแม่น แต่ไม่อยากยึดเป็นอาชีพ
    ตอนนี้อยากหาหมอดูที่แม่นๆครับ มีบ้างมั้ย ช่วยรีวิวแนะนำด้วยครับ มีปัญหาที่แก้ไม่ตกและอยากปรึกษา ***เอาคนที่แม่นจริงๆครับ ราคาและระยะทางไม่เกี่ยง***
    ปล.เอาที่เคยดูจากประสบการณ์จริงไม่ใช่หน้าม้า รบกวนด้วยครับ

2. แนน จันทบุรี

แนน จันทบุรี Active Member

...แนะนำให้ดูกาย ดูใจ ตัวเองก่อน หัดภาวนา เอาคำบริกรรมอะไรก็ได้ .ภาวนาจนกระทั่งได้สมถะกรรมฐาน เมื่อได้ขั้นสมถะกรรมฐานแล้วจึงอาจจะมีของแถมในเชิงที่บรรยายไม่ได้....

3. ต้อง อยุธยา

ต้อง อยุธยา สมาชิกใหม่

22 พฤษภาคม 2018
    ขอบคุณครับ แต่กว่าถั่วจะสุก งาก็ไหม้แล้วครับ

4. หมูทอง ไพ่เมเจอร์

หมูทอง ไพ่เมเจอร์ เพจ ดูดวง by หมูทอง ไพ่เมเจอร์

ยินดีดูดวงให้ครับID line:0983393947ค่าครูแล้วแต่จะให้ครับ