อินทริยชาดกที่ ๗

ในห้อง 'พระไตรปิฎก เสียงอ่าน' ตั้งกระทู้โดย titawan, 23 มีนาคม 2009.

1. vittrasit

vittrasit เป็นที่รู้จักกันดี

ทนหน่อยนะครับน้องสาว ที่บ่นว่าเพราะเป็นห่วง อย่างน้อยๆแผนล่อเสือออกจากถ้ำของพี่สำเร็จก็เกินเป้าหมายแล้ว เช้านี้ของพี่ช่างสดใสจริงๆ 555+ อรุณสวัสดิ์ครับ

2. mook_me

mook_me เป็นที่รู้จักกันดี

อนุโมทนาพี่ฟ้าค่ะ ขอให้พี่ฟ้าสุขภาพแข็งแรงค่ะ เค้าเป็นกำลังใจให้นะ^-^

3. บุญญสิกขา

บุญญสิกขา เป็นที่รู้จักกันดี

สาธุ อนุโมทามิ ผลบุญจิตตั้งทุกประการนะคะ
    ขอสนับสนุน เป็นแรงใจบนเส้นทางเดินเดียวกันนะคะ - ไม่ท้อ และไม่ถอย ค่อยเป็นค่อยไป แวดล้อมเรา มีแต่กัลยาณมิตร สาธุค่ะ :)

เคยมอบสิ่งนี้ ให้ญาติธรรมบนพลังจิตนี้ ขอมแบให้คุณฟ้า และเพื่อน ๆ ทุกคน นะคะ http://palungjit.org/showthread.php?t=177496

เป็นหนึ่งกำลังใจ ส่งมอบให้แข็งแรงโดยพลัน นะคะ :)

แก้ไขครั้งล่าสุด: 1 เมษายน 2009