อ.ธนภัทร ดูดวงด้วยวันเดือนปีเกิดและพลังจิต จากสมาคมโหราศาสตร์นานาชาติ

ในห้อง 'บริการรับดูดวง' ตั้งกระทู้โดย กระเบื้อง, 9 เมษายน 2017.

1. chada_fame

chada_fame สมาชิกใหม่

เฟม 30 ธันวาคม 2536 12:00 เที่ยงตรง จ สงขลา

อยากทราบว่าจะได้ อาชีพ รัฐวิสาหกิจ หริอ ราชการ ไหมค่ะ ในชีวิต นี้

ขอบพระคุณค่ะ อจ

2. กระเบื้อง

กระเบื้อง เป็นที่รู้จักกันดี

ได้ราชการครับผม

3. chada_fame

chada_fame สมาชิกใหม่

ขอบคุณค่ะ อาจารย์ที่เมตตา

4. Porpla.p

Porpla.p สมาชิกใหม่

11 กุมภาพันธ์ 2020
    ปอ เกิดวันอังคาร ที่ 21 กันยายน 2536 เวลา08.47

ขอสอบถามว่า

จะต้องทำอย่างไร ทำบุญด้วยวิธีไหน หรือต้องขอพรสิ่งศักดิ์สิทธิ์ที่ไหน ถึงจะได้ครองรักกับผู้ชายชาวสเปนคนที่กำลังตกหลุมรักเขาอยู่ในขณะนี้คะ

ขอบคุณค่ะ

5. กระเบื้อง

ไหว้พระแม่ลักษมีครับเพราะท่านเป็นเทพแห่งโชคลาภและความรักไม่ใช่พระตรีมูรติตามที่เข้าใจเพราะพระตรีมูรติเป็นการรวามพลังของเทพสามพระองค์คือพระวิษณุ พระศิวะและพระพรหมส่วนพระแม่ลักษมีมีคาถาบูชาไปสวดนะครับทุกวันและจะสมปรารถนาถวายดอกบัวหลวง น้ำเปล่าและผลไม้ไม่ถวายของคาวขอให้โชดีนะรักกันตลอดชั่วชีวิตคาถามีว่าดังนี้
    โอมพระลักษมีอิตถีเทวะเมตตัญจะ มหาลาโภ
    ทุติยัมปิพระลักษมีอิตถีเทวะเมตตัญจะมหาลาโภ
    ตะติยัมปิพระลักษมีอิตถีเทวะเมตตัญจะมหาลาโภ(ท่องได้ทุกวันวันละ 3 จบ)

6. Yok4258

Yok4258 สมาชิกใหม่

ชื่อ ลัทธวัฒน์ เกิดพฤหัสบดี (พุธกลางคืน) 16 ก.ย.2525 เวลา 01.30 น.
    ขอสอบถามอาจารย์ว่าปีนี้ 63 จะได้โยกย้ายตามที่หวังไหมคับ

7. กระเบื้อง

คุณเป็นคนที่ค่อนข้างใจร้อนนะ งานที่จะโยกย้ายจะสำเร็จครับผม

8. zaroaumm

zaroaumm สมาชิกใหม่

22 มิถุนายน 2020
    พัชรียา เกิด 4 มกราคม 2533 เวลา 15.10 สอบถามเรื่องกุมารทองค่ะ ชื่อพิภพ พอดีย้ายบ้านแล้วเอาองค์กุมารมาบ้านใหม่ แต่อยู่ๆก็หายในรถหาเท่าไหร่ก็ไม่เจอ เคยถามคนทรงเจ้าบอกว่าเค้าไม่ยอมมาจะอยู่บ้านเก่า จุดธูปบอกก็แล้วก็ยังหาไม่เจอและไม่ยอมกลับ เลยอยากรู้ว่าจะทำยังไงหรือเค้าอยากได้อะไรยังไง ถึงจะยอมตามมาด้วย บ้านเก่าจะขายได้ก็มีปัญหาติดขัดตลอดเลยค่ะ เพราะเค้ารักบ้านนั้นไม่อยากให้ขาย

9. กระเบื้อง

ให้คุณจุดธูป 9 ดอก แล้วว่าคาถาดังนี้ กุมาโรมามะมะเอหิจิตตังปิยังมามะมะหลังจากว่าคาถาแล้วท่อง 3 จบ แล้วเรียกชื่อเขา เขาอยากอยู่บ้านเดิมแต่ถ้าหาไม่เจอให้ซื้อหุ่นกุมารทองในร้านสังฆภัณท์องค์ไม่ต้องใหญ่นำเขาไปเบิกเนตให้พระเบิกให้และนำเขามาบูชาและเอานิ้วชี้ไปแตะที่หน้าผากหุ่นกุมารและว่าคาถา 3 จบว่าคาถาเสร็จให้เรียกชื่อเขาบอกให้ดวงจิตน้องกุมมารพิภพมาอยู่มาที่หุ่นนี้คาถาที่ให้ไปเขาเรียกว่าคาถาเรียกจิตกุมารสวดได้ทุกวันนะและก่อนที่จะนำเขามาที่บ้านให้บอกเจ้าที่ด้วยนะจุดธูป 5 ดอกไหว้เจ้าที่ขออนุญาตนำกุมารเข้าบ้าน เบิกเนตต้องให้พระเบิกให้ถ้าคุณมีข้อข้องใจโทรถามได้นะยินดีสอนให้

แก้ไขครั้งล่าสุด: 1 พฤศจิกายน 2020
  10. ริกิ1982

ริกิ1982 สมาชิกใหม่

7 มิถุนายน 2020
    สุกัญญา เฮงสกุล เกิด 25 มค.23 เวลา 10.14 น. ปีมะแม
    สอบถามเรื่องการเงินค่ะ สถาการณ์เรื่องการเงินจะดีขึ้นเมื่อไรค่ะ แล้วควรทำอย่างไรถึงจะช่วยให้ดีขึ้น ขอบพระคุณอาจาร์ค่ะ

11. กระเบื้อง

ให้ซื้อบาตรพระ 1 ใบเขียนชื่อคุณใส่กระดาษตัดและนำไปติดไว้บนฝาบาตรภายในบาตรให้คุณใส่สิ่งของจำเป็นของพระสงฆ์เช่น นม โอวัลตินลงในบาตรและนำไปถวายพระที่วัดวัดใดก็ได้และหมั่นใส่บาตรทุกวันไม่ต้องมาก(ประหยัด) อานิสงฆ์จากการถวายบาตรพระทำให้คุณมีเงินเหลือเก็บโดยส่วนตัวคุณเป็นคนเก็บไม่อยู่ในลายมือคุณจะสังเกตเห็นว่ามีเส้นตกล่องตรงง่ามนิ้วแทบทุกเส้นไปทำครับและคุณจะมีเงินเก็บได้แต่ใช้เวลาสักพักการทำบุญอานิสงฆ์จะไม่ได้ทันทีต้องทำสมำเสมอจึงจะได้ผลและคุณไปหาคาถายันทุน 9 ชั้นมาท่องหาในกูเกิลมีขอให้คุณโชคดีนะครับ

12. enna1104

enna1104 สมาชิกใหม่

อาจารย์คะ ดิฉันเกิดวันศุกร์ที่5กันยายน2523 (10.31น.) จะได้แต่งงานไหมคะ แฟนปัจจุบันอยู่ๆบอกไม่อยากแต่งทั้งๆที่จะซื้อบ้านอยู่แล้ว

13. กระเบื้อง

ดวงคุณต้องมีอีกหนึ่งคนนะคนนี้ยังไม่ใช่คู่แท้คบกันเป็นเพื่อนดีกว่า

14. enna1104

enna1104 สมาชิกใหม่

ขอบคุณคะ อาจารย์

15. Tao

Tao สมาชิกใหม่

10 ธันวาคม 2019
    เต๋า ศ 19 ก.ย.40 อายุ 23 ปี เวลาเกิด 13.45 น. จ.นครปฐม เมื่อไหร่จะได้มีโอกาสมีเเฟนครับ โสด

16. กระเบื้อง

ได้แน่นอนอย่าใจร้อนคุณอายุยังน้อย

17. ดำ แต้ม อ้วน

ดำ แต้ม อ้วน สมาชิกใหม่

8 พฤศจิกายน 2020
    ชื่อฝน เกิดว้นที่3 ตุลาคม 2530 เสาร์ เวลา 03.15 อยากทราบถึงสิ่งศักดิ์สิทธ์คุ้มครองคะ

18. กระเบื้อง

ไม่รับเปิดองค์

19. GolfTanakron

GolfTanakron สมาชิกใหม่

26 พฤศจิกายน 2020
    เกิด 12 กุมภาพันธ์ 2540 ปี ฉลู วันพุธ ราศีมังกร เกิด บ่ายสองโมง ยี่สิบห้านาที ครับ 14:25 นาที เกิดที่โรงพยาบาล วชิระ กรุงเทพมาหานคร
    รบกวนสอบถามอาจารย์ ดูฤกษ์บวช ต้น ปี 2564 อยากจะบวช 15 วัน ครับ ขอบคุณครับ

20. กระเบื้อง

ผมไม่ได้เรียนสายนี้ต้องขอโทษด้วยครับคุณให้พระดูให้จะดีกว่า