อ.เล็ก ปิยะภัทร คนมีญาณ ตรวจกรรมทางโทรศัพท์

ในห้อง 'บริการรับดูดวง' ตั้งกระทู้โดย นะเมตตา, 16 มิถุนายน 2010.

1. นะเมตตา

นะเมตตา เป็นที่รู้จักกันดี

2. นะเมตตา

นะเมตตา เป็นที่รู้จักกันดี

แม่น ไม่แม่น มาเม้นท์กันมั่งนะ ชอบฟังเรื่องคนอื่น 55

ของเรา อ.ยิงตรงเลยเรื่องเงิน หมุนไป ปะมา.. อ.บอกว่ามันเป็นกรรมเก่า ชาติก่อนๆ เป็นคนขี้โกง (ชาตินี้ก็เป็นนะ 'จารย์ :p) ชอบซิกแซกเรื่องเงิน แล้ว อ.ก็บอกไปทำบุญงี้ๆๆๆ ช่วงนี้ก็นิ่งๆ นะไม่ค่อยมีเรื่องให้เสียตังค์เท่าไหร่ รอดูต่อปายย ว่าที่ดูไว้จะตรงป่าว

3. สรวงสวรรค์

สรวงสวรรค์ Active Member

8 พฤศจิกายน 2010
    แม่นค่ะ ได้มีโอกาสดูดวงกับอาจารย์มาแล้ว อาจารย์เป็นคนตรงไปตรงมา พูดจาฉะฉาน อาจารย์คนนี้ก็ของแท้

4. bobopink

bobopink เป็นที่รู้จักกันดี

21 มิถุนายน 2010
    ไม่ขอยืนยันความแม่น เพราะ

พูดเรื่องอดีต เป็นสิ่งที่เราไม่รู้

พูดเรื่องอนาคต เป็นสิ่งที่เรายังไม่เห็น

แต่ไม่ชอบที่ อ.เอาเรื่องลูกค้ามาพูดให้เราฟังอยู่นานมาก

ดูให้เราไม่ถึง 15 น. แต่คุยเรื่องอื่นเกือบครึ่งชั่วโมง

5. ikojun

ikojun เป็นที่รู้จักกันดี

5 มิถุนายน 2007
    เห็นด้วยกับ comment นี้ค่ะ เพราะเคยดูแล้ว ตอนนี้เรื่องอนาคต ไม่แม่นเลยค่ะ เพราะผ่านมาแล้วเดือนกันยายน-ตุลาคม ไม่เกิดขึ้นตามที่ทำนายเลยค่ะ และก้อไม่ชอบที่เอาแต่บ่นลูกค้ารายอื่นๆ ให้ฟังนานมาก เรื่องแบบนี้ไม่ควรเอามาพูดด้วย ควรต้องมีจรรยาบรรณบ้างค่ะ

6. marquis31

marquis31 Active Member

16 กรกฎาคม 2010
    เห็นด้วยค่ะ ดูดวงไม่เท่าไหร่ นอกนั้นคุยเรื่องอื่นนานมากกกก พอหมดเวลาก้อทำท่าเหมือนไม่อยากดูแล้ว (ซึ่งไม่ได้บอกแต่แรกว่ามีระยะเวลาดูแค่ 1 ชั่วโมง) และตอบแบบสั้น ๆ

7. ending

ending เป็นที่รู้จักกันดี

16 พฤศจิกายน 2010
    ไปฟังแล้วเครียดมากกว่า แล้วก็บอกอะไรนิดๆหน่อยๆแค่นั้น ถามอะไรก็บอกสั้นๆ สรุปแล้วสิ่งที่อยู่ในใจผมยังบอกไมไ่ด้

8. สรวงสวรรค์

สรวงสวรรค์ Active Member

8 พฤศจิกายน 2010
    แปลกน่ะค่ะ ทำไมดูขวัญ แม่นอยู่ล่ะ ถามไรไปอาจารย์ท่านตอบตรงหมด แต่ อืมน่ะ อาจารย์อาจจะมีพูดนอกรอบมั่ง

9. numtalsod

numtalsod เป็นที่รู้จักกันดี

25 กุมภาพันธ์ 2010
    ดูแล้ว เห็นด้วยกับ Comment ทุกท่านค่ะ ไม่ค่อยเท่าไร