เชิญครับ ดูดวงฟรี

ในห้อง 'บริการรับดูดวง' ตั้งกระทู้โดย sun army, 3 มีนาคม 2011.

แท็ก:
สถานะของกระทู้:
กระทู้ถูกปิด ไม่สามารถโพสต์ตอบกลับได้
  1. PanchalidaWYTR

PanchalidaWYTR Active Member

28 กุมภาพันธ์ 2011
    ^ :cool:

55555

2. kabukiman

kabukiman เป็นที่รู้จักกันดี

8 มิถุนายน 2010
    แวะมาเยี่ยมครับพี่ซัน

รอคำตอบด้วย อิอิ

3. prapaanpong

prapaanpong เป็นที่รู้จักกันดี

13 สิงหาคม 2008
    แวะมาเยี่ยมครับ สบายดีไหมครับท่าน อิอิ

4. wert2

wert2 สมาชิกใหม่

เข้าวินเรียบร้อย(smile)(deejai)
    เจิมๆๆๆๆ:boo:
    หลังจากเวบล่มมานาน เพื่อความเป็นศิริมงคล:cool:
    เวลาขณะนี้ 9.00 น. ตามเวลาญี่ปุ่น
    7.00 น. ตามเวลาไทย
    :z7:z7:z7

ยินดีต้อนรับผองเพื่อนกลับบ้านค้าบบบบบ:z3:z3:z3

5. tonmaiae

tonmaiae สมาชิก

ดีใจจัง เวปใช้งานได้แล้ว เลยแวะเข้ามาทักทายคุณซันค่ะ

6. wert2

วันนี้ได้มีโอกาสดูอนิเมชัน"กษิติครรภ์โพธิสัตว์"หรือที่คนจีนเรียกว่า "ตี่จั่งอ้วงผ่อสัก" ซึ่งท่านเป็นหนึ่งในมหาโพธิสัตว์มีปณิธานต้องการฉุดช่วยมนุษย์และสัตว์ทั้งหลาย ที่ว่า"หากในนรกยังมีสัตว์ที่ต้องรับทุกขเวทนา จะไม่ขอสำเร็จและตรัสรู้อนุตรสัมมาสัมโพธิญาณ"
    หลังจากดูแล้วได้ใจจริงๆ เลยนำตัวอย่างมาฝาก และก็คิดว่าสมาชิกกระทู้ทุกคนคงชอบครับ

<object width="480" height="390"><param name="movie" value="http://www.youtube.com/v/B-bQHmzWOJw?version=3&amp;hl=en_US&amp;rel=0"></param><param name="allowFullScreen" value="true"></param><param name="allowscriptaccess" value="always"></param><embed src="http://www.youtube.com/v/B-bQHmzWOJw?version=3&amp;hl=en_US&amp;rel=0" type="application/x-shockwave-flash" width="480" height="390" allowscriptaccess="always" allowfullscreen="true"></embed></object>

<object width="480" height="390"><param name="movie" value="http://www.youtube.com/v/721CzstRRrI?version=3&amp;hl=en_US&amp;rel=0"></param><param name="allowFullScreen" value="true"></param><param name="allowscriptaccess" value="always"></param><embed src="http://www.youtube.com/v/721CzstRRrI?version=3&amp;hl=en_US&amp;rel=0" type="application/x-shockwave-flash" width="480" height="390" allowscriptaccess="always" allowfullscreen="true"></embed></object>

ปล.ถ้าอยากดูทั้งหมดคงต้องวิ่งตามไปที่หน้าเวบผู้จัดทำนะครับที่ http://www.mahaparamita.com
    หรือตามมาดูต่อที่ บ้านสรรพศาสตร์ จะพยายามอัพให้เรื่อยๆครับ:cool:

แก้ไขครั้งล่าสุด: 5 มิถุนายน 2011
  7. kabukiman

เข้าไม่ได้ซะตั้งนานคิดถึงพี่ๆทุกคนเลยคร๊าบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบ

8. นทีบุญ

นทีบุญ เป็นที่รู้จักกันดี

23 กรกฎาคม 2009
    กระทู้เรื่องเด่น:
    1
    สวัสดีค่ะ ขอเรียนถาม 2 ข้อนะคะ

1. เรื่องสุขภาพในช่วงนี้จะเป็นไงบ้าง
    2. เรื่องเนื้อคู่จะมีอ่ะป่าว อิอิ จะมาเร็วๆนี้ไหม แล้วที่บังเอิญเจอที่วัดน่ะใช่ป่าว อิอิ

9. บัวมรกต

บัวมรกต เป็นที่รู้จักกันดี

24 กรกฎาคม 2006
    ถึงน้อง wert พี่คงไม่มีบุญอ่ะ คงจะดวงตกมากกว่า กรั่กๆๆๆ

-Happy Smile_-Happy Smile_catt15catt15

ง่อกแง่ๆๆ 5555555

10. diya

diya เป็นที่รู้จักกันดี

คุณSun ซาหวัดดีค่า ทักทาย ทายทัก

11. บัวมรกต

บัวมรกต เป็นที่รู้จักกันดี

24 กรกฎาคม 2006
    ดีใจมากมายเรย pig_cryy2pig_cryy2
    แต่ถ้าเปนไปได้ อยากให้คุณซันมีสัมผัสพิเศษคนเดียวมากกว่า :boo:

12. wert2

ปลาล่องหนจ๋า.....fishh_ รีบฝึกๆนะ
    เด๋วจะมาให้ดูมั่ง ต้องดูดีๆด้วยไม่งั้นเจี๋ยนลงหม้อไฟเลยยยย(one-eye)(one-eye)(one-eye)

13. นทีบุญ

นทีบุญ เป็นที่รู้จักกันดี

23 กรกฎาคม 2009
    กระทู้เรื่องเด่น:
    1
    ดีจังเลยค่ะ ว่าจะปรึกษาเรื่องฝังเข็มอยู่พอดี

เดี๋ยวๆๆรอๆ อยากรู้ว่า เข่าเสื่อม ฝังเข็มแล้วจะหายอ่ะป่าว

ถ้าหาย ก็จะฝัง อิอิ ถ้าไม่หายก็ฝังแล้วกลบ อิอิ

14. อัคนีฯ

อัคนีฯ สมาชิก

7 มิถุนายน 2011
    เรียนสมาชิกกระทู้ทุกท่านครับ (smile)
    ตอนนี้ได้ทำการแปลงร่างจาก wert2 มาเป็น อัคนีฯ เรียบร้อยแล้ว
    ขอฝากเนื้อฝากตัวมาอีกรอบคัฟผม
    :z3:z3:z3

15. aorsuay

aorsuay เป็นที่รู้จักกันดี

สวัสดีคะ คุณ sum army +น้องปัน
    สบายดีกันรึเปล่าคะ ส่วนอ้อไม่ค่อยสบาย เป็นอะไรก็ไม่รู้ น้ำหนักขึ้นเอาๆ แย่เลย

16. sun army

sun army เป็นที่รู้จักกันดี

28 กุมภาพันธ์ 2011
    ^_____^ สวัสดีครับกัลยาณมิตรทุกท่าน

ช่วงนี้ จะขอเว้นวรรคไปสักพักนะครับ

ตั้งใจจะไปปฏิบัติภารกิจสักหน่อย

หลังจากเสร็จสิ้น คงได้กลับมา ทักทายกันใหม่

รักษาสุขภาพ รักษาศิล และภาวนากันด้วยนะครับ

ขออาราธนาบารมีแห่งพระรัตนตรัยคุ้มครองทุกท่านครับ ___/|\___

17. kazelveya

kazelveya สมาชิกใหม่

24 กุมภาพันธ์ 2011
    เกิด 11 ก.พ 2530 เวลา 11.40 นค่ะ ถามเรื่อง งานและความรักค่ะ
    ขอบคุณค่ะ

18. kabukiman

ครับยพี่จะอย่างใจจดใจจ่อเลยครับ เพราะตอนนี้ที่ผมถามไปเรื่องพริตตี้กำลังจะแตกหักกันแล้วไม่รู้จะไปรอดไหมอดทนรอคำตอบครับ T-T

19. น้องผ้าห่ม

น้องผ้าห่ม สมาชิก

6 กุมภาพันธ์ 2011
    เฮ้อ!!! มาไม่เจอครายเลยอ่าาา.....เศร้า ^^

แก้ไขครั้งล่าสุด: 10 มิถุนายน 2011
  20. Charun gifted

Charun gifted เป็นที่รู้จักกันดี

29 มิถุนายน 2010
    จริยา วรคันทักษ์

อยากทราบอนาคตว่าจะได้ทำงานดังที่หวังไว้รึเปล่าค่ะ

และเรื่องครอบครัว

ขอบคุณค่ะ

สถานะของกระทู้:
กระทู้ถูกปิด ไม่สามารถโพสต์ตอบกลับได้