เชิญรับ CD รวมพระไตรปิฎก + พจนานุกรมพุทธศาสน์ + บทสวดมนต์ ฟรี !

ในห้อง 'แจกฟรี' ตั้งกระทู้โดย Nakamura, 27 มิถุนายน 2007.

สถานะของกระทู้:
กระทู้ถูกปิด ไม่สามารถโพสต์ตอบกลับได้
  1. pumpiya

pumpiya สมาชิก

ปิยะธิดา เกิดทองมี
    170/143 ซ. 17 หมู่บ้านสยามนครธานี
    ถ. อ้อมค่ายฯ ต. ท่าซัก อ. เมือง
    จ. นครศรีฯ 80000

ขออนุโมทนาบุญและร่วมรับซีดีด้วยนะคะ

2. Nakamura

Nakamura Moderator ทีมงาน ผู้ดูแลเว็บบอร์ด

20 กันยายน 2005
    สวัสดีครับ

สืบเนื่องจากโครงการแจกธรรมทานบรรลุวัตถุประสงค์เกินเป้าหมายมานานแล้ว บวกกับทางทีมงานติดภาระกิจไม่สามารถดำเนินการแจก CD ได้แบบเมื่อก่อน

แต่ยังคงเปิดให้ Download ไฟล์ได้ตามปกติ สำหรับผู้ที่ใช้ Internet ความเร็วสูงครับ

จึงขออนุญาตปิดกระทู้แต่เพียงเท่านี้ครับ

ขอให้ผู้ที่เคยได้รับ CD ไปแล้วหรือโหลดไฟล์ไปแล้วเผยแผ่ต่อไปนะครับ

"สพฺ ทานํ ธมฺ ทานํ ชินาติ" การให้ธรรมะเป็นทาน ชนะการให้ทั้งปวง

_/\_

สถานะของกระทู้:
กระทู้ถูกปิด ไม่สามารถโพสต์ตอบกลับได้