เชิญร่วมบริจาคและบูชาวัตถุมงคล เพื่อค่าโฮ้สเว็บพลังจิต

ในห้อง 'ประกาศจาก เว็บพลังจิต' ตั้งกระทู้โดย WebSnow, 15 ธันวาคม 2013.

สถานะของกระทู้:
กระทู้ถูกปิด ไม่สามารถโพสต์ตอบกลับได้
  1. เ่ต่าโบราณ

เ่ต่าโบราณ เป็นที่รู้จักกันดี

ช่วยค่าเว๊บ 100 บาท ค่ะ โอนวันนีั 03/03/14 เวลา 17.22น.
    ธ. ไทยพาณิชย์ ค่ะ

2. stream_sunshine

stream_sunshine เป็นที่รู้จักกันดี

25 กรกฎาคม 2008
    ขอร่วมบริจาค ค่าโฮ้สเว็บพลังจิต จำนวน 300 บาท

04/03/2014 14:08 b333B156
    BBL BE 1 ST CARD
    IPD Packaging Co.,Ltd.
    Record No. 648
    Transfer 300.00
    FR 0022771
    TO 0080153653

ขออนุโมทนาบุญกับทุกๆท่าน ทุกๆ ประการด้วยนะคะ สาธุ สาธุ

3. mngo

mngo เป็นที่รู้จักกันดี

ถ้ามีตังค์ผมคงจะออกช่วยค่าเซิร์ฟเวอร์ของเว็ปพลังจิตช่วยไปแล้ว แย่จริงไม่ได้ออกซักบาทเลย เดี๋ยวเปิดบัญชีก่อนจะช่วยนะ แต่ถ้าสามารถเติมแบบบัตรเติมเงินทรูมันนี่ช่วยได้คงจะดี เพราะสะดวกแบบนั้นมากกว่า(เติมเกมส์บ่อย)
    หรือท่านแอดมินจะสร้างแอคเค้าเอาไว้รับเงินแบบเติมบัตรทรูมันนี่ได้จะได้ไหม ถ้าแบบนั้นผมเติมให้ได้บ่อยๆ ถ้าจะขอตังค์ในบัญชีคนในครอบครัวเขาก็ไม่ให้ความร่วมมือผมเลย ทำบุญยากเย็นบ่องตง เหมือนตัวคนเดียวก็ลำบากงี้แหละ หรือว่ารับรหัสบัตรทรูไหมแล้วเอาไปผ่านกระบวนการนำไปขึ้นเงินเองพอได้ไหม

4. siriphan2009

siriphan2009 เป็นที่รู้จักกันดี สมาชิก Premium

เมื่อวันที่ 4 มี.ค. 57 เวลา 20.07 น. ผมได้โอนเงินเข้าบัญชีธนาคารไทยพาณิชย์ ร่วมบุญบูชาวัตถุมงคลสำหรับค่าโฮ้สเว็บพลังจิตแล้วจำนวน 1,500 บาทครับ

ขอรับวัตถุมงคล
    รายการที่ 50 เหรียญด้านหน้าเป็นรูปหลวงพ่อฤาษีลิงดำ ด้านหลังเป็นท้าวเวสสุวรรณ จำนวน 1 เหรียญ
    และรายการที่ 51 พระปัจเจกพุทธเจ้ามหาลาภ วัดท่าขนุน มีกล่อง จำนวน 2 องค์ครับ

ข้าพเจ้าทั้งหลาย นางปราณี ใจเพ็ชร์ และครอบครัวและลูกหลาน, นายสิริพันธุ์ ใจเพ็ชร์, นางสาวอัญชลินทร์ วงศ์กิตติวิมล, นางสาวพิราวรรณ์ ใจเพ็ชร์, นางสาวพิมพาภรณ์ ใจเพ็ชร์ ขอถวายบุญนี้ ให้ แม่ พ่อ ทุกภพชาติ และหมู่ญาติอันไม่มีประมาณ ตั้งแต่ครั้งแรกที่ได้เกิดมาสร้างบารมี

------ขอน้อมถวายบุญนี้ แด่พระรัตนตรัย อันมีพระพุทธ พระธรรม และพระสงฆ์ ทั้งในอดีต ปัจจุบัน และในอนาคต พระพุทธเจ้าพระสมณโคดม เป็นประธานขอบุญใหญ่ส่งไปถวาย พระพุทธเจ้า พระปัจเจกพุทธเจ้า และพระอริยสงฆ์ รวมถึงพระโพธิสัตว์ที่ยังมีลมหายใจโปรดสัตว์แสนโกฏิจักรวาล อนันตจักรวาล ขอให้ได้บุญพิเศษกับข้าพเจ้าทั้งหลายนี้ด้วย

------ขอน้อมถวายบุญนี้ แด่ครูบาอาจารย์ทั้งหลายสืบๆกันมามี พระโมคคัลลานะ, พระสารีบุตร, พระมหากัสสปะ,พระอานนท์, พระอนุรุทธะ, พระสีวลี, พระมหากัจจายนะ, พระราหลุเถรเจ้า, พระอุปคุต, พระโสณะ, พระอุตตระ, หลวงปู่ใหญ่เทพโลกอุดร, หลวงปู่ทวด-หลวงปู่ดู่, สมเด็จพระสังฆราชสุก ไก่เถื่อน, คณาจารย์วัดราชสิทธาราม(พลับ), หลวงปู่โตพรหมรังสี, หลวงปู่สี ฉันทสิริ, หลวงปู่บุดดา ถาวโร, หลวงปู่คำพันธ์ โฆสปัญโญ, หลวงปู่ปาน วัดบางนมโค, หลวงพ่อฤาษีลิงดำ, หลวงพ่อเกษม เขมโก, ท่านเจ้าคุณนรรัตน์ราชมานิต, พ่อท่านคล้าย วัดสวนขัน, หลวงปู่ชื้น วัดญาณเสน, สมเด็จพระสังฆราช (ปุ่น ปุณฺณสิริ), สมเด็จพระญาณสังวร(เจริญ สุวฑฺฒโน ป.ธ.๙) สมเด็จพระสังฆราช สกลมหาสังฆปริณายก, สมเด็จพระสังฆราชเจ้าทุกๆพระองค์, สมเด็จฟื้น ชุตินฺธโร, สมเด็จนิยม ฐานิสฺสโร, สมเด็จพุฒ สุวฑฺฒโน, หลวงปู่กลั่น วัดพระญาติ, หลวงปู่ศุข วัดปากคลองมะขามเฒ่า, หลวงพ่อจง วัดหน้าต่างนอก, หลวงพ่อเงิน วัดบางคลาน, หลวงพ่อเดิม วัดหนองโพ, หลวงปู่อิ่ม วัดหัวเขา, หลวงปู่เฒ่าถ้ำค้างคาว, หลวงปู่ทอง ราชโยธา, หลวงปู่โต๊ะ วัดประดู่ฉิมพลี, หลวงปู่เปรี่ยม อติภัทโท, หลวงปู่จันทร์ สิริจันโท, หลวงปู่เสาร์ กันตสีโล, หลวงปู่มั่น ภูริทัตโต, หลวงปู่ดูลย์ อตุโล, หลวงปู่ขาว อนาลโย, พระอาจารย์สิงห์ ขันตยาคโม, หลวงปู่ฝั้น อาจาโร, หลวงปู่แหวน สุจิณโณ, หลวงปู่สิม พุทธาจาโร, หลวงปู่ชอบ ฐานสโม, ท่านพ่อลี ธัมมธโร, หลวงปู่ตื้อ อจลธัมโม, หลวงปู่เทสก์ เทสรังสี, หลวงตามหาบัว, หลวงปู่สาม อกิญฺจโน, หลวงพ่อชา สุภัทโท, หลวงพ่อพุธ ฐานิโย, หลวงปู่จาม มหาปุญโญ, หลวงพ่อกวย ชุตินธโร, หลวงปู่บุญศรี อินทวัณโณ, ครูบาศรีวิชัย, ครูบาขาวปี, ครูบาชัยลังกา, ครูบาชุ่ม โพธิโก, ครูบาคำแสนเล็ก, ครูบาคำแสนใหญ่, ครูบาธรรมชัย, ครูบาชัยวงศาพัตนา, ครูบาพรหมจักโก, ครูบาอินทจักโก, ครูบาทิม(ทืม) พรหมเสโน, หลวงปู่ครูบาอิน อินโท, หลวงปู่หล้า ตาทิตย์, ครูบาดวงดี วัดท่าจำปี, หลวงพ่อแช่ม วัดตากล้อง, หลวงพ่อแดง วัดเขาบันไดอิฐ, หลวงปู่สรวง เทวดาเดินดิน, หลวงปู่หมุน ฐิตสีโล, หลวงปู่ละมัย ฐิตมโน, หลวงปู่แก้ว วัดเครือวัลย์, หลวงปู่ทิม วัดระหารไร่, หลวงปู่เที่ยง วัดสำนักขาม, หลวงพ่อพิบูนย์ ,หลวงพ่อผมยาว, หลวงปู่เคน, หลวงปู่ภู่, หลวงปู่สังวาลย์ เขมโก, หลวงปู่เจี๊ยะ จุนโท, พระอาจารย์วัน อุตฺตโม, หลวงปู่หลวง กตปุญโญ, หลวงปู่เหรียญ วรลาโภ, พระอาจารย์สมชาย ฐิตวิริโย, พระอาจารย์พวง สุขินทริโย, หลวงปู่หลอด ประโมทิโต, หลวงปู่ศรี มหาวีโร, หลวงปู่ผ่าน ปัญญาปทีโป, หลวงปู่พิศดู ธรรมจารีย์, หลวงปู่จันทา ถาวโร, หลวงปู่มหาเจิม ปัญญาพโล, หลวงปู่คูณ สุเมโธ, หลวงปู่อ่ำ ธัมกาโม, พระอาจารย์ฟัก สันติธัมโม, อาญาราชครูโพนสะเม็ก(ญาครูขี้หอม), ญาท่านอุตตมะ อุปัชญาย์สำเร็จลุน, สำเร็จลุน บูรพาจารย์พระเวทแห่งนครจำปาสัก, ครูบาอาจารย์สืบสายสำเร็จลุนทั้งหลาย, ครูบาอาจารย์สืบสายเขาอ้อทั้งหลาย, คุณแม่บุญเรือน โตงบุญเติม, คุณแม่ประทุม โชติอนันต์, หลวงพ่อจรัญ ฐิตธมฺโม, หลวงพ่อฉาบ มังคโล, หลวงปู่เสริฐ วัดโอภาสี, หลวงปู่พิมพ์ วัดพระพุทธบาท, หลวงพ่อสารันต์ วัดดงน้อย, หลวงพ่อสมคิด วัดเขาวงศ์, หลวงปู่หริ วัดระหาร, หลวงปู่น่วม วัดโพธิ์ศรีเจริญ, หลวงปู่นาม วัดน้อยชมภู่,หลวงพ่อคูณ วัดบ้านไร่, หลวงปู่เชื่อม วัดเขาโตทอง, ครูบากฤษดา สุเมโธ, ฯลฯ

------ขออุทิศบุญนี้ให้เจ้ากรรมนายเวรของข้าพเจ้าทั้งหลาย (และเจ้ากรรมนายเวรของ พ่อ, แม่, ลูก, พี่น้อง, และญาติทั้งหลายของพวกข้าพเจ้า) ขอให้เมตตาอโหสิกรรมให้แก่ข้าพเจ้าทั้งหลาย และพ่อ, แม่, ลูก, พี่น้อง, ญาติทั้งหลายของพวกข้าพเจ้าด้วย ขอให้หนี้สงฆ์ หนี้เวรกรรมจงหมดสิ้น ให้เหลือกินเหลือใช้ ให้เทวดารักษาตัว จักรพรรดิของพวกข้าพเจ้าให้ได้บุญใหญ่นี้ด้วย

------ขอน้อมนำบุญนี้แด่ ในหลวง(พระบาทสมเด็จพระเจ้าอยู่หัวภูมิพลอดุลยเดช) พระราชินี พระเทพฯ วงศานุวงศ์ ขัติยนารี ย่ามุก ย่าโม สมเด็จย่า สมเด็จพระศรีสุริโยทัย ทหารกล้า ตชด ทหารพราน หน่วยเก็บกู้ระเบิด ครู หมอเดินเท้า แพทย์ บุคลากรทางการแพทย์ ข้าราชการ พลเรือนและประชาชนที่ดีของในหลวง พระ-เณร อาสาสมัครดูแลพระ-เณร ดูแลครู ตามแนวชายแดนของประเทศไทยทั่วทุกภูมิภาค โดยเฉพาะใน 4 จังหวัดชายแดนภาคใต้ [ลูกเมีย แม่พ่อ ของ(ทหาร ตชด ทหารพราน หน่วยเก็บกู้ระเบิด ครู หมอเดินเท้า แพทย์ บุคลากรทางการแพทย์ ข้าราชการ พลเรือนและประชาชนที่ดีของในหลวง พระ-เณร อาสาสมัครดูแลพระ-เณร ดูแลครู ตามแนวชายแดนของประเทศไทยทั่วทุกภูมิภาค โดยเฉพาะใน 4 จังหวัดชายแดนภาคใต้)] ทุกยุค ทุกสมัย และครูจูหลิง หมวดตี้ ผู้กองแคน สมเพียร เอกสมญา และผู้เสียสละทั้งหลายที่มิได้เอ่ยนาม จักรพรรดิรัตนะในภาคบุญทั้งหมดได้ร่วมบุญใหญ่กับข้าพเจ้าทั้งหลายนี้ด้วย

------พุทธศาสนิกชน ที่ร่วมกันพิทักษ์ ตักบุญตักบาตร กฐิน ผ้าป่า อสทิสทาน อรหัตทาน ปัจเจกทาน สัมมาสัมพุทธทาน ที่ทำทุกบุญ ของทุกพระศาสนา ของพระพุทธเจ้าในทุกยุค ทุกกาล พุทธบิดา พุทธมารดา ที่ผ่านมาในอดีต ปัจจบัน และในอนาคต ตราบข้าพเจ้าทั้งหลายไปพระนิพพานทั้งหมด ขอให้ได้บุญใหญ่นี้และขอให้ข้าพเจ้าทั้งหลายมีส่วนเสวยบุญทุกบุญของทุกท่านเหล่านั้นเช่นกันในปัจจุบันนี้เป็นมหัศจรรย์ด้วยเทอญ

------ขอบารมีสมเด็จองค์ปฐมผู้เป็นประธานแห่งพระรัตนตรัย ช่วยให้งานยากเกินยากปัญหาที่แม้ยากเกินแก้ ขอให้แก้ได้ทั้งหมด

------ขอพระศาสนาประดิษฐานตั้งมั่นในแผ่นดินสยามชั่วกัลปาวสาน

ผมขออนุโมทนาบุญกับทุกๆท่านที่ร่วมบุญด้วยนะครับ สาธุ...สาธุ...สาธุ.....

ที่อยู่ในการจัดส่งครับ

นายสิริพันธุ์ ใจเพ็ชร์<SCRIPT type=text/javascript> <!-- vBulletin.register_control("vB_ProfilefieldEditor", "7"); //--> </SCRIPT>
    138/1 ซอยองครักษ์(กลางซอย) ถนนสามเสน
    แขวงถนนนครไชยศรี เขตดุสิต
    กรุงเทพฯ 10300
    โทร. 086-995-4424<SCRIPT type=text/javascript> <!-- vBulletin.register_control("vB_ProfilefieldEditor", "2"); //--> </SCRIPT>

แก้ไขครั้งล่าสุด: 5 มีนาคม 2014
  5. buakwun

buakwun เป็นที่รู้จักกันดี

4 กุมภาพันธ์ 2012
    ร่วมบริจาคค่า Hosting เว็บพลังจิต จำนวนเงิน ๕๙.๐๐ บาท โอนเงินเข้าธนาคารกรุงไทย วันที่ ๖ มีนาคม ๒๕๕๗ เวลา ๑๐.๑๔ น.
    ขอร่วมอนุโมทนาบุญกับทุกท่านด้วยค่ะ

6. VikingsX

VikingsX ผู้สนับสนุนเว็บพลังจิต ผู้สนับสนุนพิเศษ

บริจาคสนับสนุนเวปพลังจิตนำไปใช้ตามที่เห็นควร

ช่วยต่ออายุสมาชิกให้ด้วยครับ...

ผลบุญใดที่เกิดจากเวปแห่งนี้ กระผมขอโมทนา ทั้งหมดทั้งมวล

วันที่ 6 มีค. 57
    เวลา 15.04 น. สถานที่ K09925

จำนวนเงิน 10,009.97 บาท

จาก KTB 081-0-00021-0 ---> KTB 493-0-35939-2

นาย ไวยวุฒิ โสตถิทัต ....

ขอ อุทิศส่วน กุศล... ให้แก่...

ปู่ ย่า ตา ยาย
    ครอบครัว โสตถิทัต และ ครอบครัว ชาญภูมิดล

นาย สุพร โสตถิทัต บิดา

นาง ชไลศรี โสตถิทัต มารดา
    นาย อรัญ ชาญภูมิดล ลุงเต่า
    นาย สุพงษ์ โสตถิทัต ลุงเล็ก
    รศ.นส. สุพัฒน์ โสตถิทัต อาเป้า
    นาย อัศวิน โสตถิทัต พี่ชาย
    นางสาว สลักจิต แสงเมือง (ห้องกบ)
    พลตรี ดร.ขัตติยะ สวัสดิผล (เสธฯ แดง เสธฯ แห่ง เสรีชน)
    คุณ ไทย สุริยะ (น.ป.ช)
    แด่..วีรชน คนกล้า ที่เสียสละชีวิตในเหตุการณ์เรียกร้อง ประชาธิปไตย ตั้งแต่ 14 ตค. 2516 - 29 กพ. 2555 ทุกผู้ทุกนาม (มีเสียชีวิตเพิ่มหลังเหตุการณ์)

ขอ อนุโมทนาบุญกับทุก ๆ ท่านครับ ธรรมใดที่องค์สมเด็จพระสัมมาสัมพุทธเจ้าได้ทรงพบแล้ว ขอธรรมนั้น จงสำเร็จแก่ท่าน ทั้งหลายโดยเร็วด้วยเถิด สาธุ สาธุ สาธุ

อิทัง ปุญญะผะลัง ผล บุญใด ที่ข้าพเจ้า ได้บำเพ็ญแล้ว ตั้งแต่ต้นชาติ จนถึงปัจจุบันชาติ ข้าพเจ้าขออุทิศส่วนกุศลนี้ ให้แก่ เจ้ากรรม นายเวร ทั้งหลาย ที่เคยล่วงเกินมาแล้ว แต่ชาติก่อนก็ดี ชาตินี้ก็ดี ขอ เจ้ากรรม นายเวร ทั้งหลาย จงโมทนา ส่วนกุศลนี้ ขอจงอโหสิกรรมให้แก่ข้าพเจ้า ตั้งแต่บัดนี้ ตราบเท่าเข้าสู่พระนิพพาน และ ขอ อุทิศส่วนกุศลนี้ ให้แก่ เทพเจ้า ทั้งหลาย ที่ปกปักรักษาข้าพเจ้า และ เทพเจ้า ทั้งหลาย ทั่วสากลพิภพ และ พระยายมราช ขอเทพเจ้า ทั้งหลายและ พระยายมราช จงโมทนาส่วนกุศลนี้ ขอจงเป็นสักขีพยาน ในการบำเพ็ญกุศล ของข้าพเจ้าในครั้งนี้ด้วยเถิด และ ขออุทิศส่วนกุศลนี้ ให้แก่ท่านทั้งหลาย ที่ล่วงลับไปแล้ว ที่เสวยความสุขอยู่ก็ดี เสวยความทุกข์อยู่ก็ดี เป็นญาติก็ดี มิใช่ญาติก็ดี ขอท่านทั้งหลาย จงโมทนาส่วนกุศลนี้พึงได้รับประโยชน์ ความสุข เช่นเดียวกับข้าพเจ้า จะพึงได้รับ ณ กาลบัดเดี๋ยวนี้เถิด หาก ท่านทั้งหลายยังไม่มีโอกาสได้อนุโมทนาเพียงใด ขอเทพเจ้าทั้งหลายและ พระยายมราช จงเป็นสักขีพยานให้แก่ข้าพเจ้าด้วย เจอเธอเมื่อใด ขอให้เธอได้ อนุโมทนาส่วนกุศลนี้ด้วยเถิด ผล บุญใด ที่ข้าพเจ้าได้บำเพ็ญแล้ว ตั้งแต่ต้นชาติ จนถึงปัจจุบันชาตินี้ ขอผลบุญนี้ จงเป็นปัจจัย ให้ข้าพเจ้า ได้เข้าถึง ซึ่ง พระนิพพาน ในชาติปัจจุบันนี้ด้วยเถิด หากแม้นยังไม่ถึง พระนิพพาน เพียงใดขอคำว่า ไม่ดี ไม่มี ไม่ได้ และ ไม่สบาย จงอย่าได้บังเกิดแก่ ข้าพเจ้าเลย ขอผลบุญทั้งหลาย ที่ข้าพเจ้า ได้กระทำแล้ว ตั้งแต่ ต้นชาติ จนถึงปัจจุบันชาติ จงบังเกิดผล ณ กาลบัดเดี๋ยวนี้ เถิด...

ไฟล์ที่แนบมา:

ขนาดไฟล์:
      77.8 KB
      เปิดดู:
      920
    แก้ไขครั้งล่าสุด: 6 มีนาคม 2014
  7. norrachon

norrachon เป็นที่รู้จักกันดี

1 กุมภาพันธ์ 2012
    ขอโทษครับ ร่วมบุญบูชาวัตถุมงคลสำหรับค่าโฮ้สเว็บพลังจิตรายการที่38 ต้องทำอย่างไงครับ

8. วชระ

วชระ เป็นที่รู้จักกันดี

ร่วมบริจาค ค่าโฮ้สเว็บพลังจิตจำนวนเงิน ๙๙๙.๐๐ บาท
    โอนเงินเข้าธนาคารกรุงไทย วันที่ ๘ มีนาคม ๒๕๕๗ เวลา ๐๑.๐๑ น.
    และขอร่วมอนุโมทนาบุญกับทุกท่านด้วยครับ

9. ohm0444

ohm0444 นิพพานปัจจุบัน

วันที่ 8 มีค.57 ข้าพเจ้าโอนเงินเข้าบัญชีไทยพาณิชย์ จำนวน 25 บาท ร่วมบุญด้วยครับ
    อนุโมทนาบุญ สาธุ กับทุกท่าน..

10. KT_PK

KT_PK เชิญบูชาพญาแมงภู่คำ เพื่อสร้างโรงเรียนเชื้อชาติ

30 พฤษภาคม 2009
    ผู้ที่ต้องการร่วมสนับสนุนเว็ปพลังจิต โดยทำบุญเพื่อรับวัตถุมงคลตามรายการต่างๆ
    กรุณาไปดูที่ชื่อกระทู้ข้างล่างนี้ ของคุณWebSnow ก่อนครับ ว่า ณ วันนี้ (8/3/14) ยังไม่ได้ตั้งราคาวัตถุมงคลแต่ละรายการ (ยกเวันรายการที่ 1)

"รบกวน ช่วยตั้งราคาบูชา พระเครื่องและวัตถุมงคล 60 รายการ"

หมายเหตุ ผมใส่ link ไม่ได้ครับ

แก้ไขครั้งล่าสุด: 9 มีนาคม 2014
  11. ชาโล

ชาโล เป็นที่รู้จักกันดี

21 กุมภาพันธ์ 2011
    ร่วมบริจาค เพื่อค่าโฮ้สเว็บพลังจิต โอนเข้าบัญชีไทยพาณิชย์ วันที่9/03/14 จำนวน 200 บาท เวลา 17.18 น.
    อนุโมทนาบุญกับทุกท่านด้วยค่ะ

12. ผู้ไกล

ผู้ไกล เป็นที่รู้จักกันดี

ร่วมบุญค่าโฮ้สเว็ปพลังจิต

06/03/57
    เวลา 11.44
    จำนวนเงิน 50 บาท

อนุโมทนาบุญทุกท่านด้วยครับ

13. ktkbangkok

ktkbangkok เป็นที่รู้จักกันดี

11 พฤษภาคม 2008
    ร่วมด้วยครับ

ขอร่วมด้วยครับ 200.00 บาทครับ

14. ธรรมวิวัฒน์

ธรรมวิวัฒน์ เป็นที่รู้จักกันดี

29 สิงหาคม 2006
    กระทู้เรื่องเด่น:
    82
    ร่วมทำบุญค่าโฮสเวปพลังจิต จำนวน 360 บาทครับ

โอนแล้ว ธ.ไทยพาณิชย์ วันที่ 11 มี.ค.57

ถวายเป็นพุทธบูชา ธรรมบูชา สังฆบูชา

อนุโมทนาบุญกับทุกท่านด้วยนะครับ สาธุ สาธุ

15. hirtr1

hirtr1 เป็นที่รู้จักกันดี

26 ธันวาคม 2012
    วันนี้เวลา 17.03 น.โอนเงิน 100 บาทธนาคารไทยพาณิชย์ช่วยค่าโฮ้สเว็บพลังจิตครับ

แก้ไขครั้งล่าสุด: 11 มีนาคม 2014
  16. Giant 1

Giant 1 เป็นที่รู้จักกันดี

28 กรกฎาคม 2011
    ร่วมบุญบริจาคค่า Hosting เว็บพลังจิต จำนวน 35 บาท (ธนาคารกรุงเทพ) โอนแล้ววันที่ 12/3/57 เวลา 12.58 น.

ขออนุโมทนาบุญกับทุกๆท่านด้วยครับ สาธุ

17. chanchan

chanchan เป็นที่รู้จักกันดี

9 พฤศจิกายน 2009
    ร่วมบริจาคค่าโฮสต์เวปพลังจิตเป็นจำนวนเงิน300บาท
    โอนเข้าธ.กรุงเทพ 12มีนาคม57 เวลา18.07น.
    ขออนุโมทนาบุญกับทุกท่านด้วยนะคะ

18. artbox

artbox Active Member

ผมแก้ไขรายการขอเช่าพระเครื่องนำบูชาเรียบร้อยแล้วนะครับ

ข้อความที่ 133 หน้า 7 ครับ

ขออนุโมทนาครับ สาธุ สาธุ สาธุ

19. sak999

sak999 เป็นที่รู้จักกันดี

15 ธันวาคม 2011
    ร่วมบริจาคค่า Hosting เว็บพลังจิต จำนวนเงิน 550บาท
    โอนให้แล้ว 14/03/14 15:41 c019B159
    BBL-PREMIER-CARD
    SAMYAEKFAICHAI #1
    RECORD NO. 4720
    TRANSFER 55O.00
    FR 4059631
    TO 0080153653

ขอรับพระรายการที่50 เหรียญด้านหน้าลพ.ฤาษีลิงดำ ด้านหลังท้าวเวสสุวรรณ จำนวน1เหรียญ
    ขอโมทนาทุกๆท่านที่ร่วมทำบุญด้วยครับ
    ที่อยู่จัดส่ง
    ปัญญา สัมฤทธิ์
    166/73 ถ.จรัญสนิทวงศ์ ซอย26 แขวงบ้านช่างหล่อ
    เขตบางกอกน้อย กทม. 10700
    ขอบคุณครับ

20. NAMO5000

NAMO5000 เป็นที่รู้จักกันดี

27 ธันวาคม 2005
    รายการที่ 50 ยังอยู่ให้บูชาไหมครับ
    หลวงพ่อฤาษีหลังท้าวเวสสุวรรณ

สถานะของกระทู้:
กระทู้ถูกปิด ไม่สามารถโพสต์ตอบกลับได้