เทวดาเดินดิน

ในห้อง 'วิทยาศาสตร์ทางจิต - ลึกลับ' ตั้งกระทู้โดย อุรุเวลา, 15 กุมภาพันธ์ 2012.

1. โฮดี้โจนส์ เป็นที่รู้จักกันดี

26 กันยายน 2011
    มันไม่เกี่ยวกับพ่อของหมอกฤษณ์นะจ๊ะ เพราะไม่ได้พูุดว่าพ่อมึงตาย แม่มีชู้ อะไรทำนองนี้ มันสือถึงตัวหมอกฤณ์นะจ๊ะ และกระผมไม่เคว่าใครก่อน แม้แต่ขจรเพราะ ที่ผมตามล่าขจรมาจนถึงทุวันมันก็เริ่มมาจากขจรมาด่าผมก่อน (เพราะมันนึกว่าผมเป็นโดเรมอน)

2. sutanon เป็นที่รู้จักกันดี

27 พฤษภาคม 2009
    ///////////////////////

ผมต้องขอโทษคุณโฮดี้ด้วยนะครับ ที่พาดพิง
    ผมไม่ได้ตั้งใจ แต่ในเมื่อคุณยมยักษ์อย่างไรก็ไม่ยอมรับว่าตนเป็นผู้กล่าวไว้
    แถมยังท้าให้หาหลักฐานมา ท้าทายเหยงๆ

สุดท้ายพอหามาได้ คุณก็ดูเอาเถอะ เค้าก็ยังไม่ยอมรับอีก

3. ยมยักษ์ Active Member

28 กันยายน 2011
    ยอมรับอะไรหรือ เด็ก ๆเขาก็อธิบายไปแล้ว หรือคุณยังไม่เข้าใจอีก

4. โฮดี้โจนส์ เป็นที่รู้จักกันดี

ถ้าจำได้ ผมยังประชดเลยว่าโฮดี้โจนส์ืเป็นแม้งหมดทุกคนแหละเลย

5. ยมยักษ์ Active Member

น้อง ๆทุกคน ใจเย็น ๆไว้นะครับ

6. ยมยักษ์ Active Member

ยอมรับอะไรหรือ เด็ก ๆเขาก็อธิบายไปแล้ว หรือคุณยังไม่เข้าใจอีก

7. sutanon เป็นที่รู้จักกันดี

////////////////////////////

คุณนี่มันสุดยอดหน้าด้านตัวพ่อเลย

เอาเถอะ จนถึงขั้นนี้แล้ว ถ้ามีการฟ้องร้องเอาผิดกับคำที่คุณกล่าวไว้
    มีหรือคุณจะดิ้นหลุด เพราะเค้ามองที่ประเด็นที่คุณเป็นคนกล่าวไว้เอง

คุณลักยม ไม่อายเด็กๆ หรือไงกัน ว่าคุณกล่าวไว้ว่าให้หาหลักฐานมา
    ว่าคุณกล่าวไว้ว่าถ้าใครเล่นพ่อเล่นแม่ฯ แล้วคุณก็กล่าวไว้จริงๆ

8. ยมยักษ์ Active Member

พี่คิดผิดแล้วจ๊ะ คิดไปเองแล้ว นะเนี่ยเขามาเตือนพี่นะไม่ใช่เขาด่าเขาว่า และไม่มีใครในกลุ่มมาด่าพ่อ ด่าแม่ กันหลอก พี่โฮดี้เราไม่เคย คุยกันแต่รู้จักกับพี่ยัก พี่ยักรู้จักคนแยะจ้าคุยได้ทุกคน พี่อุรุเวลายังเคยสนทนาธรรมกับแกเลยแม้ แต่คุุยกระทู้นี้ยังขอเป็นเพื่อนแกเลย ชื่อ tvj ไงก่อนพี่หมั่นใสนะที่ตามอ่านเห็นไหมแกรู้จักไปทั่วละแต่เจ้าเอ็มเอสหรือหนูแค่ มาคุยเป็นกลุ่มกับพี่เขาก็เท่านั้นจะและแกก็สั่งทุกครั้งว่าอย่าเล่นของสูงขอไม่ได้ก็ไม่คุยด้วยก็เท่านั้น จำ ท่านจอมยุทย์ได้ไหมที่พี่ไปด่าเขาจนไม่มาอีกเลย ก็อยู่คุยกับพวกเราแต่มาไม่บ่อย แต่พี่โฮดี้ไม่ได้อยู่กลุ่มหนูจ๊ะ แล้วพี่มีกลุ่มไหมมาอยู่กับเราก็ได้นะคุยทาง pm

9. sutanon เป็นที่รู้จักกันดี

คุณลักยม เห็นคห.ที่มีคนบอกว่าที่เป็นประเด็นนั้นเป็นยักยม ไม่ใช่ยมยักษ์

เฮ้ย... นี่มันเป็นแก้งหลอกลวงต้มตุ๋น กันเป็นทีมขนาดนี้เลยหรือ

คุณช่วยตอบว่าใช่หรือไม่ ที่คุณกล่าวไว้ คือยมยักษ์ หรือยักยม

10. ยมยักษ์ Active Member

ทั้งๆ ที่เห็น ๆกันอยู่นะ ยังไม่รู้ตัวอีก

11. sutanon เป็นที่รู้จักกันดี

ไอ้หน้าด้านนนนนน ไปเปลี่ยนชื่อมาซะ

ถามหาหลักฐาน ก็ควรจะหยุดตรงที่มีหลักฐานมายืนยัยได้แล้ว

อย่าหน้าด้านอีกเลย ไอ้หน้าด้านนนนนน

12. changnoy สมาชิกใหม่

ผมว่าคุณนั้นแหละแถไปได้เรื่อยๆพอเหอะ คุณsutanonน่าอายมากผมเห็นคุณนั่นแหละไม่มีเพื่อนไม่มีใครอยากคุยด้วยขอร้องพอเหอะ

13. โฮดี้โจนส์ เป็นที่รู้จักกันดี

อันนี้ผมไม่ได้เข้าข้างใครนะ แต่จะบอกว่าไม่มีใครว่าคุณพี่เลย แต่ที่คุณพี่ไปมีเอี๋ยวนี่ เพราะหมอกฤษณ์เอามาเป็นกันชน คือยกมาอ้างว่าคุณพี่เป็นคนให้ข้อมูลเขาว่า ผม ลูกอิสระ ลุงเทพ พี่ยม เอ็มเอส เขมร แขก พี่ขวัญเป็นคนเดียวกัน หลังจากนั้นมันก็เลยเป็นประเด็นมา ทำนองนี้ คนเขาก็เลยมาว่าหมอกฤษณ์กัน เพราะหมอกฤษณ์นะชอบมาอวยให้ตัวเองแล้วยังพยายามใส่ร้ายคนอื่น ซึ่งไม่เกี่ยวกับคุณพี่ แต่ก่อนหน้าที่คุณพี่แบนตัวเองไปนี่ผมไม่รู้เรื่องนั้น ทำนองนี้แหละ

14. sutanon เป็นที่รู้จักกันดี

ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ ยมยักษ์
    เอ้าไม่ยืนยันละเดี่ยวจะเอามาให้ดู น้องๆๆ มันไม่ด่าว่าใครก่อนหลอกคุณทุกครั้งที่มันทำผิดมันจะ ขอโทษทุกครั้งไป ด่าพ่อล่อแม่ พวกน้องมันไม่เอามาเล่นหลอกของสูงนะ ไม่เคยเลยสักครั้ง ถ้าพรานพูดเช่นนี้แสดงว่าพวกมันเคยทำ ใหนลองเอามาให้ผมดุหน่อยสิ แม้แต่ครั้งเดียวที่มันทำผมจะเอามันออกจากกลุ่มผมทันที เรื่องใหญ่มากนะเรื่องนี้ เพราะผมไม่ชอบมาก ๆๆ และพวกมันก็กลัวบาปมากเสียด้วย ใหนช่วยกรุณา ไปเอามาให้ดุหน่อยสิ

-----------------------------

ไอ้หน้าด้านนนนนน

15. ยมยักษ์ Active Member

นั้นเป็นไง ละ ใครกันแน่สุดยอด ทั้ง ๆๆ ที่หลักฐานเห็น ๆๆ ว่า กลุ่มผม ไม่ได้ ด่าพ่อล่อแม่ เจ้าตัวที่ด่าเองก็มายืนยันชัด ๆ ว่าเป็นคนด่า

16. sutanon เป็นที่รู้จักกันดี

เอ้าไม่ยืนยันละเดี่ยวจะเอามาให้ดู น้องๆๆ มันไม่ด่าว่าใครก่อนหลอกคุณทุกครั้งที่มันทำผิดมันจะ ขอโทษทุกครั้งไป ด่าพ่อล่อแม่ พวกน้องมันไม่เอามาเล่นหลอกของสูงนะ ไม่เคยเลยสักครั้ง ถ้าพรานพูดเช่นนี้แสดงว่าพวกมันเคยทำ ใหนลองเอามาให้ผมดุหน่อยสิ แม้แต่ครั้งเดียวที่มันทำผมจะเอามันออกจากกลุ่มผมทันที เรื่องใหญ่มากนะเรื่องนี้ เพราะผมไม่ชอบมาก ๆๆ และพวกมันก็กลัวบาปมากเสียด้วย ใหนช่วยกรุณา ไปเอามาให้ดุหน่อยสิ
    --------------------------------

นี่ยมยักษ์ หรือยักยม ไอ้หน้าด้าน

17. COME&Z เป็นที่รู้จักกันดี

15 ธันวาคม 2010
    โอ๋ สงสัยสัญญาเราไม่ค่อยดี จำผิดดิ ฮ่าๆๆๆ เอ่อ แต่ไม่ใช่ยมยักษ์อ่ะที่แน่ๆ ยมยักษ์เค้าไม่จำเป็นต้องเกรียนเพื่อปกป้องตัวเองหรอก คนดีผีคุ้ม เอ้ย เพื่อนคุ้ม รู้จักป่าว คงไม่สินะ
    เขิลอ่ะ จำผิด^-^

18. ยมยักษ์ Active Member

หน้าด้านตรงใหนหรือ นี่คุณมึนไหมครับเนี่ยหรือว่าไปไม่เป็นอ่านดี ๆๆ สิ ทุกตัวอักษร เอาเลย

19. ยมยักษ์ Active Member

ผมยืนยันแทนน้อง ๆๆ มันนะ ว่าห้ามด่าพ่อล่อแม่ หากด่ากลุ่มผมไม่เอาไว้

20. sutanon เป็นที่รู้จักกันดี

---------------------------------

นี่คือหลักฐานที่แกถามหา ชื่อแกยมยักษ์ ยืนยันอยู่บรรทัดแรกเลย

สุดยอดหน้าด้านเลย ตามด่าขจรฯ ไอ้เรานึกว่าเป็นคนมีคุณธรรม
    ตามด่าคนที่มันหลอกลวง สุดท้ายตัวมันเองเป็นซะเอง ถึงขนาดนี้แล้วก็ยังไม่ยอมรับ

ไอ้หน้าด้านนนนน