เปิดกระทู้ดูดวง เลข 12 ตัว ทำนายชีวิตและคู่ครอง(ดูครั้งละ 5 ดวง)

ในห้อง 'บริการรับดูดวง' ตั้งกระทู้โดย Akazaba, 8 กุมภาพันธ์ 2011.

1. Akazaba

Akazaba เป็นที่รู้จักกันดี

13 ธันวาคม 2008
    ดวงที่ 8 คุณพรรณกานต์

เป็นคนสุภาพ เรียบร้อยนะครับ ไม่ชอบความรุนแรง
    แต่ทำคุณคนไม่ขึ้นนะครับ ช่วยใครแล้วเค้าไม่เห้นความดีของเราครับ
    เห็นแต่สิ่งที่ไม่ดีทั้งนั้น ใจคุณคิดแต่เรื่องเงินนะครับ ทำยังไงจึงจะมีเงินเยอะๆ
    มีลูกคนเดียวหรือเปล่า ถ้ามีลูกเป็นลูกชายหรือเปล่าครับ

เข้าคำถาม
    1. การงาน จะก้าวหน้า/ดีขึ้นเมื่อไหร่
    ตอบ ตั้งแต่อายุ 45 มานี่ ดวงคุณตกมากๆ เหมือนจะเบื่อๆกับงาน ทีทำอยู่
    มีปัญหานะครับ ปีนี้ก้ยังไม่ดีขึ้นเท่าไหร่ อายุ 48 จะดีขึ้นครับ แต้ยังไม่ถึงกับดีสุดๆ นะ

2 . การเงิน
    ตอบ ยังไม่ค่อยดีครับ ที่ผ่านมาก็หมุนเงิน ตลอดนะครับ
    3. สุขภาพ
    ตอบ ท่ผ่านมาเหมือนมีป่วยหนัก มานะ ตอนนี้ก้ดีขึ้นบ้างแล้วนะครับ

2. Akazaba

ดวงที่ 9 คุณ noolegza
    พื้นดวง
    เป็นคนขี้หงุดหงิด หน่อยนะครับ เวลาโกรธทีนี่ ระเบิดเลยครับ
    ทำงานอะไรมักจะได้เป้นหัวหน้าเค้าครับ อาจจะบุคลิกเป้นผู้นำได้
    บางครั้งมีปัญหาขัดแย้ง เพราะคุณพูดตรงๆ แรงๆ คนอื่นอาจไม่เข้าใจนะ

เข้าคำถาม
    1.การงาน อยากไปสายอัยการ ผู้พิพากษา
    ตอบ เลยวันเกิดไป จะดีครับ มีโอกาสสอบได้ แต่ต้องเตรียมพร้อมสุดๆ
    2 คู่ครองความรัก

ตอบ ดวงนี้แต่งงานช้าครับ หาคู่แท้ยากหน่อย คู่จะผิวขาว อวบนิดๆครับ
    อาจจะเจอช่วง อายุ 33 อีกที ถ้าเจอช่วงนี้ ก็คบแล้วเลิกเหมือนที่ผ่านมา
    คู่ครองที่อยู่ด้วยกันนานสังเกตุจะ คอยดูแลเราครับ
    3 เรื่องทั่วไป และข้อควรระวังครับ
    ตอบ ระวังอุบัติเหตุครับ ไม่แน่ใจว่าเจอมาแล้วหรือยัง เหมือนว่าจะเจอมาแล้วเมื่อปีก่อน ถ้ายังไม่เจอระวังหน่อย อยู่ในช่วงราหูเข้าครับ

แก้ไขครั้งล่าสุด: 12 กุมภาพันธ์ 2011
  3. Akazaba

ดวงที่ 10 คุณ ยอดผธู
    พื้นดวง
    เป้นดวง มีสิ่งศักด์สิทธิ์คุ้มครอง ถ้านับถือและหมั่นบูชา จะดีมาก
    เป้นคน ขี้น้อยใจนะครับ คุณเดือดร้อนเพราะเพื่อนเยอะนะ

เข้าคำถาม

1เรื่องความรักค่ะเนื้อคู่คนรักเก่าจะกลับมาคบกันต่อไหม
    ตอบ มีโอกาสกลับมาครับ ถ้าไม่กลับก้จะเจอคนใหม่
    เนื่อคู่คุณ ผิวเข้มนะ ตัวสูงๆหน่อย เป้นคนนิสัยดีครับ
    2เรื่องงานจะได้ย้ายที่อยู่เปลี่ยนงานหรือเปล่าปีนี้
    ขอบคุณค่ะ
    ตอบ ถ้าต้องกาีรจะได้ย้ายนะครับ มีเวลา 2 ปี ปีหน้าอีกปี แต่ที่ดู เหมือนจะเป็นปีหน้า

แก้ไขครั้งล่าสุด: 12 กุมภาพันธ์ 2011
  4. Akazaba

ยังไง ขอคอมเม้นด้วยนะครับ

5. noolegza

noolegza เป็นที่รู้จักกันดี

13 ธันวาคม 2007
    ขอบคุญครับที่สละเวลาดูให้
    ทายลักษณะนิสัย แม่นครับ ขี้หงุดหงิด ประเภทขี้เบื่อ แต่โกรธง่ายหายไว
    ถ้าแรงก็มีบ้าง แต่นานๆที
    การงาน อยากให้ทายแม่น..อิอิ อยากเป็น แต่เป็นเรื่องของอนาคตเนาะ
    คู่ครองเคยคบกันนานหลายปี แต่ก็เลิกกันไป ..แต่ผมจะเป็นฝ่ายดูแลเขาซะมากกว่า
    อุบัติเหตุ แบบหนักๆยังไม่เจอครับ มีปีที่แล้วเอารถชนเสารั้วนิดหน่อย จะระวังตัวไว้ครับ
    ขอบคุญอีกครั้งหนึ่งครับ . ..

6. พรรณกานต์

พรรณกานต์ เป็นที่รู้จักกันดี

มีลูก 2 คน เป็นผู้หญิงทั้งคู่ค่ะ มีอะไรจะแนะนำเพิ่มไหมคะ
    ตามที่คุณ Akazaba ทำนายพื้นดวงเป็นแบบนั้นจริง ๆ ค่ะ
    คือทำคุณคนไม่ขึ้น ช่วยใครไปก็ไม่เห็นความดีของเรา บางคนกลายมาเป็นศัตรูเราอีก ก็ไม่เข้าใจเหมือนกันว่าทำไมถึงเป็นแบบนั้น ส่วนเรื่องงานก็เช่นกัน ที่ทำงานมีปัญหามาหลายปี มีการกลั่นแกล้งไม่ให้มีโอกาสได้นำเสนอผลงาน ส่วนการเงินและสุขภาพก็ตรงเช่นกัน เงินหมุน และเพิ่งหายป่วยมาค่ะ
    โดยสรุปแล้ว ทำนายแม่นค่ะ
    ขออนุโมทนาบุญด้วยค่ะ

7. Akazaba

ตอบคุณ คุณพรรณกานต์ ดีที่เป็นลูกสาวครับ ถ้าลูกชายเลี้ยงยากหน่อย
    แต่ลูกสาวคนโตเหมือนจะนิสัยคล้าย ผู้ชายหน่อยไหมครับ ถ้าไม่ใช่ก็ไม่เป้นไรครับถือว่าดีแล้วครับ

8. พรรณกานต์

พรรณกานต์ เป็นที่รู้จักกันดี

คนเล็กนิสัยคล้ายผู้ชายค่ะ

9. ตั้งใจมั่น

ตั้งใจมั่น เป็นที่รู้จักกันดี

ขอบคุณค่า
    1.น่าจะเป็นเช่นนั้นจริงๆค่ะ รู้สึกว่าจะเนือยลงไปเยอะเลย
    2.เรื่องคนมาชอบไม่ค่อยมีนะคะ ส่วนตอนอายุ29 มีคนเข้ามาแต่ยังไม่ทันคบเลยอ่คะ ก็มาเรียนซะก่อน ตอนนี้ก็เลยเครียดเรืองเรียนสมใจเลยค่ะ

10. ยอดผธู

ยอดผธู เป็นที่รู้จักกันดี

5 พฤศจิกายน 2010
    เรื่องสิ่งศักด์สิทธ์มีอ.หลายคนทักมาเหมือนกันแต่ไม่ทราบว่าองค์ไหนเท่าทุกวันนี้ก็สวดมนต์ไหว้พระและถือศิล 5 ตามแต่สะดวกเรื่องขี้ใจน้อยตรงค่ะเดือดร้อนเพราะเพื่อนก็ตรงอีกนะค่ะเชื่อเพื่อนมาก
    เรื่องที่ถามก็ตรงกับอ.ท่านอื่นบอกไว้ส่วนเนื้อคู่ไม่แน่ใจเพราะอ.บอกว่าขาวสูงและเป็นคนดีฐานะดีแต่เป็นเรื่องอนาคตนะเราก็ไม่อาจรู้ได้เรื่องงานเหมือนจะเป็นปีหน้าจริงๆขอบคุณมากที่สละเวลาดูให้ถ้าให้เป็น%ก็ 70/30ก็แล้วกันที่ตรงเพราะนิสัยที่ไม่รู้ตรงหรือเปล่าคืออนาคตจะรอดูนะค่ะขอขอบคุณอีครั้งค่ะ

11. Akazaba

อาจจะเกี่ยวกับสภาพแวดล้อมที่เราอยู่ก็ได้ครับ อาจจะไม่ค่อยได้เจอใคร หรือเราอาจจะไม่ได้สังเกตุ
    ว่ามีคนชอบ บางครั้งเค้าก็ไม่กล้ามาคุยนะครับ

12. porrawee

porrawee เป็นที่รู้จักกันดี

รบกวนดูให้ผมด้วยนะครับ
    เกิดอังคาร ที่ 14 มกราคม 2535 ปี มะแม เวลา 08.11 น.
    1.ถามเรื่องเนื้อคู่น่ะึครับ มาช่วงไหนครับ มีลักษณะรูปร่างหน้าตาอย่างไรครับ
    2.เรื่องที่ต้องระวังในช่วงนี้
    ขอบคุณมากครับ

13. smmetwarun

smmetwarun สมาชิก

15 พฤศจิกายน 2010
    รอคะรอ ครั้งต่อไปจะมาจองให้ทันให้ได้เลยคะ

14. bigbang001

bigbang001 Active Member

28 กันยายน 2009
    เกิดวันที่27ธ.ค2504เวลาโดยประมาณตี2-3ที่นครสวรรค์เพศชาย ขออนุโมทนาครับ
    1.การงาน
    2.การเงิน
    3.ครอบครัว

15. ยอดผธู

ขอถามต่ออีกหน่อยนะค่ะ ได้โปรดถ้าคนรักเก่ากลับมาตอนไหนเดือนไหนค่ะขอบคุณค่ะ

16. Akazaba

อันที่จริงต้องดู ดวงแฟนด้วย มีแน้วโน้มกลับ แต่เราต้องตื้อด้วยครับ

17. blue pooh

blue pooh เป็นที่รู้จักกันดี

30 พฤษภาคม 2010
    ตามมอ่านค่ะ แต่มาไม่ทัน 1-5 ทู๊กกกที คริ คริ คงได้แต่อ่าน
    เมื่อไหร่จะเปิดรอบต่อไปค่ะ อิอิ

18. นายเอ็ม

นายเอ็ม เป็นที่รู้จักกันดี

19 พฤศจิกายน 2009
    รบกวนดูให้ด้วยครับ
    เกิดวันจันทร์ ที่ 22 มกราคม พ.ศ. 2533 เวลา 22.30 น. ปีมะเมีย
    1. การงาน
    2. การเงิน
    3. ความรัก

อนุโมทนาล่วงหน้าครับผม

19. ยอดผธู

ขอบคุณค่ะ แฟนเกิดวันอาทิตย์ 8 ก.พ 30 ฝากดูด้วยนะค่ะ

20. Akazaba

มีโอกาสนะครับ ถ้ากลับมา ก็ภายในปีนี้ ถ้าปีหน้าไม่กลับแแล้วครับ