เผยแพร่ศาสตร์การพยากรณ์ของฮินดู ด้วยไพ่บารมีศรีคเณศ

ในห้อง 'บริการรับดูดวง' ตั้งกระทู้โดย madsai, 9 พฤศจิกายน 2011.

1. madsai

madsai Active Member

เนื่องจากว่าข้าพเจ้าได้สัญญาว่าจะเผยแพร่ศาสตร์นี้ หรังจากได้ดูดวงจาก อาจารย์ โอม ข้าพเจ้าจึงขออนุญาติทางเวปมา ณ ตรงนี้นะคะ เพื่อเผยแพร่ให้แก่ผู้ที่มีทุกข์ เป็นอีกทางหนึ่งนะคะ ดูฟรีคะ ทาง FBโอม บารมีศรีคเณศ แต่หรังจากดูดวงแร้วต้องเผยแพร่คะ อนุโมทสาธุด้วยนะคะ

ทุกท่านที่ต้องการให้หมอโอมตรวจ<WBR> ดวงชะตา ส่วนใหญ่มักจะถามว่าต้องทำไงบ้า<WBR>ง วันนี้หมอโ...อมขอแจ้งให้ทราบและหลังจากนี้จะ<WBR>ไม่ตอบแล้วนะครับ กรุณาอ่านและทำความเข้าใจกันเอง<WBR>นะครับ
    1.ส่งข้อความชื่อ-สกุลจริง พร้อมวันเดือนปีเกิดมาให้ครบถ้ว<WBR>น
    2.รอรับรหัสในการดูดวง ซึ่งทางโครงการจะมอบรหัสให้ทันท<WBR>ีที่ได้รับข้อความของคุณ
    3.หลังจากได้รับรหัสแล้ว ติดตามการอ่านพยากรณ์ดวงชะตาของ<WBR>คุณได้ที่หน้า fb นี้เลยครับ
    4.ในการตรวจดวงชะตาของทุกท่าน หมอโอมไม่เก็บค่าใช้จ่ายใดๆทั้ง<WBR>สิ้นแม้แต่บาทเดียวนะครับ ยกเว้นคุณอยากจะร่วมทำบุญด้วยกา<WBR>รมีส่วนในการร่วมสร้างพระศรีมหา<WBR>คเณศ ปางปาฏิหารย์ เนื้อทองสัมฤทธิ์ สูง 2.9 เมตรไม่รวมฐาน
    5.ก่อนได้รับการพยากรณ์ อย่าเพิ่งถามอะไร รอให้หมอพยากรณ์ให้เรียบร้อยก่อ<WBR>นแล้วค่อยถาม เพราะบางครั้งในคำพยากรณ์คุณอ่า<WBR>นแล้วทำความเข้าใจก็ไม่มีคำถามค<WBR>รับ เพราะหมอโอมพยากรณ์ให้ละเอียดอย<WBR>ู่แล้ว ทั้งอดีต ปัจจุบัน และอนาคต
    6.สำหรับท่านที่ต้องการถามคำถาม<WBR>เจาะจงรายละเอียดและวิธีแก้กรรม<WBR>ใดๆ ต้องบูชาครู 39 บาท หรือมากกว่านั้นตามแต่ศรัทธาของ<WBR>คุณ เพื่อนำเงินส่วนนี้ไปร่วมสบทุนใ<WBR>นการจัดสร้างพระศรีมหาคเณศ
    7.โอนเงินเข้ามาที่บัญชีโครงการ<WBR>คชศิลป์
    ธนาคารกสิกรไทย สาขาดาวคะนอง
    ประเภทออมทรัพย์ เลขที่บัญชี 080-2-87311-5 .หลังจากโอนเงินมาแล้วกรุณาส่ง<WBR>ข้อความมาบอกด้วยว่า โอนเงินมาแล้ว จำนวนเท่าไหร่ เพื่อที่ทางโครงการจะได้รับทราบ<WBR>และประกาศให้ทราบอย่างทั่วถึงใน<WBR>กุศลจิตของท่านครับ
    9. ข้อนี้สำคัญสุด ทุกท่านที่ได้อ่านการพยากรณ์ดวง<WBR>ชะตาของตัวเองแล้ว ไม่ว่าดวงคุณจะเป็นอย่างไร จะดีหรือร้ายประการใด ห มอโอมไม่ได้ไปแบ่งทุกข์และสุขขอ<WBR>งคุณมานะครับ แต่คุณมีหน้าที่ต้องเผยแพร่ประช<WBR>าสัมพันธ์ ศาสตร์การพยากรณ์จากฮินดู ด้วยไพ่บารมีศรีคเณศ โดยหมอ "โอม บารมี" เพื่อถวายเป็นพุทธบูชาแด่องค์พร<WBR>ะศรีมหาคเณศ ซึ่งข้อนี้คือสัจจะที่ทุกคนต้อง<WBR>รับ หากใครปฏิบัติตามสัจจะก็จะเจริญ<WBR>รุ่งเรืองยิ่งขึ้น หากใครผิดสัจจะก็จะต้องเทวทัณฑ์<WBR>จากเบื้องบนครับ
    10.ขอเตือน ถ้าปฏิบัติไม่ได้อย่ารับปากนะคร<WBR>ับ ไม่ใช่ของล้อเล่นครับ ของแบบนี้ไม่เชื่ออย่าลบหลู่ เป็นศาสตร์ลี้ลับที่จับต้องได้เ<WBR>วลาคุณเจอกับเหตุการณ์ที่เป็นปา<WBR>ฏิหารย์ ครับ By: โอม บารมีศรีคเณศ