...เพ่งจิต กะ ปูจ๋าพลังจิต มีทั้งฟรีและจองเวลา... รับตอบในกระทู้

ในห้อง 'บริการรับดูดวง' ตั้งกระทู้โดย interpooja, 19 กุมภาพันธ์ 2014.

สถานะของกระทู้:
กระทู้ถูกปิด ไม่สามารถโพสต์ตอบกลับได้
  1. interpoo

interpoo เป็นที่รู้จักกันดี

25 กรกฎาคม 2011
    บางอย่างที่ปูดูให้หลายๆ คน มันน่าทึ่งนะ... ที่รู้ได้... เช่น การเห็นว่า คนนั้นๆ ไม่มีมดลูกแล้ว... หรือเห็นว่า เค้าจะสอบได้ราชการในหน่วยงาน ธ.ธกส. ก็ ได้จริงๆ ... หรือเห็นบ้านที่เค้าไปดู สามารถบอกรายละเอียดบ้าน และรอบๆ ได้ อย่างแม่นยำ... มันเป็นความแปลกจากการเพ่งจิตดู... มันประกอบด้วยการอ่านใจคน ดูอนาคตล่วงหน้า

โดยไม่ต้องใช้วันเดือนปีเกิด ประกอบการดูใดๆ ทั้งสิ้น เพราะดูจากจิตล้วนๆ ไม่ใช่คำนวน... ตามแบบทั่วไป

บางอย่างก็ยากจะเชื่อ แต่มันคือความจริง เช่นที่ล่าสุดดูให้น้องคนนึง เห็นเค้าเจ็บหน้าอก และต้องไปพบหมอ... เค้าก็ไม่ค่อยเชื่อหรอกว่า จะเป็นจริง แต่ในที่สุด ก็ เกิดขึ้น... นัดดูอีกที วันทีี่ 6 พ.ค.นี้...

คุณก็สามารถพบประสบการณ์เหลือเชื่อแบบนี้ได้เหมือนกัน... โทรมาคุยกันได้ที่ 080-5046954 ดีแทค 088-4389044 วันทรูคอล 095-4623183 ทรู ... จองเพ่งจิต ซึ่งปู จะเปิดดู 18.20 น. 19.00น. 20.00 น. 21.00 น. 22.00 น. ... เวลา 1 ชม. ยกเว้นวันเสาร์อาทิตย์ ได้เวลา 16.00 น. 17.00น. 18.00 น.

คิดค่าครู 290 บาท โอนเข้าบัญชี นิชานาถ มัธยมสุข ธ.กรุงเทพ 549-0-545-604

เราช่วยคุณได้ค่ะ

2. smetwarun

smetwarun เป็นที่รู้จักกันดี

22 กันยายน 2009
    ขอถามเรื่องความรักคะว่าจะสมหวังในรักครั้งนี้หรือเปล่าคะ? ฝ่ายชอบเขารู้สึกอย่างไรกับเราคะ

ขอบคุณมากๆคะ

3. Meiyuyin

Meiyuyin สมาชิกใหม่

ขอถามเรื่องความรักกับแฟนที่เลิกกันเป็นผู้หญิงด้วยกัน ว่าอนาคตจะต้องกลับมาเปนเพื่อนกัน หรือมาเจอกันได้อีกไหม?

ขอบคุณคะ

แก้ไขครั้งล่าสุด: 2 พฤษภาคม 2014
  4. มีดพิภพ

มีดพิภพ Active Member

สวัสดีครับ คุณปู ผมเคยมีประสบการณ์ที่ไม่สามารถอธิบายได้ อยากลองให้คุณปูเพ่งจิตดูหน่อยนะครับ ผมเชื่อว่าคุณปูน่าจะเห็นเรื่องราวที่เกิดกับผม ช่วยทีนะครับ ขอบคุณมากครับ

5. Skyliner

Skyliner สมาชิกใหม่

รบกวนด้วยครับ

6. วีระชัยมณี

วีระชัยมณี เป็นที่รู้จักกันดี

รบกวนสอบถามครับ
    สอบใบอนุญาต ประกอบวิชาชีพ ไว้แล้ว จะผ่านไหมครับ

ขอบคุณครับ

7. ARUNN

ARUNN เป็นที่รู้จักกันดี

อยากถามเรื่องภัยพิบัติ ในประเทศไทย จะมีอะไรรุนแรงอีกมั้ยคะ

8. i3lack

i3lack เป็นที่รู้จักกันดี

15 กุมภาพันธ์ 2011
    ผมมีโอกาสจะได้ไปทำงานต่างประเทศไหมครับ

9. ชธิษา

ชธิษา เป็นที่รู้จักกันดี

อยากถามว่า พอจะจบทันได้รับปริญญาปี 2558 ไหมคะ

10. zaroquid

zaroquid สมาชิก

21 ธันวาคม 2012
    รบกวนหน่อยค่า
    คนที่เคยคบก่อนหน้าเค้าเคยหลอกกันมามากมาย
    เค้ากลับมาทักบอกว่ายังไม่เคยลืมกันเลย ยังเป็นคนสำคัญสำหรับเค้าเสมอ
    พอดิฉันพูดถึงแฟนดิฉัน เค้าก็บล็อกไลน์ดิฉันไปเลย
    งงค่ะ สรุปเค้าพูดจริงหรือโกหกว่าไม่เคยลืมกัน
    แล้วเค้าต้องการอะไรกันแน่ เค้าจริงใจมั้ยค่ะ

ขอบคุณมากค่ะ

11. ครองตน

ครองตน เป็นที่รู้จักกันดี

28 กันยายน 2011
    อยากเรียนถามว่า จะได้เลื่อนตำแหน่งไม๊ครับ แล้วธุรกิจที่ทำอยู่(รีสอร์ท)จะดีไม๊ครับ หนี้สินจะหมดไปเมื่อไหร่ จะมีโชคใหญ่ไม๊ครับ ขอบคุณครับ

12. Nidnidok

Nidnidok สมาชิกใหม่

ช่วยดูให้หน่อนค่ะ จะทำงานอะไรแล้วประสบความสำเร็จ ย้ายที่ทำงานแล้วจะดีไหม อยากเป็นนายหน้าขายที่ดิน ประสบความสำเร็จไหม ขอบคุณค่ะ

13. tanyasa

tanyasa สมาชิก

16 กรกฎาคม 2007
    รบกวนคุณปูช่วยดูให้ด้วยน้าค่ะ ยังไม่ได้รับคำตอบเลยค่ะ

14. ครองตน

ครองตน เป็นที่รู้จักกันดี

28 กันยายน 2011
    ม่ายตอบสงสัยไป ตปท

15. มีดพิภพ

มีดพิภพ Active Member

คุณปูไม่มากระทู้นี้แล้วหรอครับ ไม่เห็นมาตอบนานแล้วครับ

16. Somzy

Somzy สมาชิกใหม่

15 กรกฎาคม 2014
    สวัสดีค่ะอยากถามเรื่องความรักค่ะ

17. ไอยคุป

ไอยคุป เป็นที่รู้จักกันดี

11 กรกฎาคม 2009
    รบกวนคุณปูด้วยคะ คุณปูข้ามคำถามของดิฉันไปเมื่อเดือนเมษายน รอรอรอ ตั้งนาน ขอความกรุณาด้วยคะ

18. ืnookpremwadee

ืnookpremwadee สมาชิกใหม่

หนูขอถามเรื่องความรัก หนูจะได้รีเทิร์นกับแฟนไหมคะ

19. interpoo

ความสามารถพิเศษของปู อาจมีประโยชน์ต่อคุณบ้างก็ได้ จองดูดวง ดูจากภาพที่จิตเห็น ไม่เอาวัน เดือน ปี เกิด ใดใด แต่บางทีจะบอกคุณว่า คุณเกิดเมื่อไร (กลับกัน)

สนใจติดต่อปูที่ ดีแทค 080-5046954
    วันทูคอล 088-4389044
    ทรู 095-4623183
    หรือ interpoo@gmail.com

ทำบุญ 290 บาท ที่ นิชานาถ มัธยมสุข ธ กรุงเทพ
    549-0-54560-4

เวลาที่เพ่งจิต 18.20 19.00 20.00 21.00 22.00

สามารถบอกต่อเผื่อ เพื่อน ฝูง ญาติพี่น้อง ค่ะ
    ----------------------------------------------

ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ สายลมฯ อ่านข้อความ
    น้องดาหายไป10 วันเต็ม ตอนนี้ยังไม่พบตัว.

เด็กหาย!!! ด.ญ.พัทธวรรณ อินทร์สุข อายุ 4 ปี ชื่อเล่น น้องดา หายไปจาก ม.16 ต.บ้านแก้ง อ.เมือง จ.สระแก้ว เมื่อวันที่ 23 มิถุนายน 2557 เวลา 18.30 น.

น้องดาสูง 70-80 ซม. หนักประมาณ 16 กก. ผมบาง สีทอง มีรอยกรรไกรเล็มผมไม่เท่ากัน มีแผลรอยมดกัดบริเวณขาทั้งสองข้าง วันที่หายใส่เสื้อกล้ามสีฟ้าลายการ์ตูน กางเกงขาสั้นสีขาว ลายจุดสีเหลือง

ผู้ใดพบเห็นเด็กลักษณะดังกล่าว โปรดแจ้ง มูลนิธิกระจกเงา โทร 0807752673
    -------------------------------------

มาาอีกแล้ววว..ขอความช่วยเหลือจากคุณปูจ๋าด้วย..ส่วนคนอื่นๆก็ช่วยได้เลยตามกำลังนะจ๊ะ เผื่อใครพบเห็นหรือมีเบาะแส..
    สงสารเด็กมาก....ว่าจะไม่แล้วกับวิธีนี้แต่ทนไม่ได้ ทำไมเงียบไม่มีเบาะแสอะไรเลย เกรงเด็กจะเป็นอันตราย..
    โทรให้คุณปูจ๋า เพ่งจิตดูน้องเค้าแล้ว..ดีใจมากๆที่น้องยังอยู่ แต่อยู่ไม่ค่อยสบายนัก คุณปูเห็นมีผู้หญิงกับผู้ชายคู่หนึ่งอุ้มเด็กไป เป็นรถกะบะสีขาว ตอนนี้น้องอยู่ทางใต้ๆของสระแก้วแล้วไกลเหมือนกัน.. ดิฉันจึงถามว่า พวกเค้าจะเอาเด็กไปทำไม คุณปูบอกว่า เค้าอยากได้ลูกแต่จิตเห็นว่าผู้ชายคิดไม่ดี ดิฉันจึงเป็นห่วงเด็ก อยากให้พบเค้าก่อนจะได้รับอันตราย ต้องขอความช่วยเหลือเพื่อนๆในบอร์ดนี้ช่วยตามหาน้องเค้าด้วยนะคะ..

เชื่อมั้ยคะ..พอดิฉันพบเฟสบุคของน้าเด็ก เห็นเค้าโพสต์ต่างกับเพจของศูนย์กระจกเงา คือรู้ว่ามีคนเอาเด็กไปอยู่แถวๆพัทยา..จึงเอะใจ เลยถามว่าทำไม เค้าบอกว่ารู้ว่าใครเอาไป เป็นญาติห่างๆๆๆๆๆ ทำงานโรงงาน มีระกะบะสีขาว อยู่แถวๆพัทยา ขนาดรู้ว่าเป็นใคร แต่จนท.ตำรวจก็ยังเงียบไม่มีความคืบหน้าเลย ทางกระจกเงาเองก็เป็นเพียงหน่วยงานเล็กๆอาจเกินความสามารถของเค้า แล้วอีกอย่างทางครอบครัวเด็กยากจนมาก มีลูก5คน จึงไม่มีเงินติดตามหาลูก เค้าอยากได้ลูกคืนใจจะขาด..แต่ก็ได้แต่รอ อยากให้พบน้องปลอดภัย...ไวๆ

ดิฉันทึ่งในความสามารถของคุณปูจ๋ามากค่ะ..เพราะมันเป็นอย่างที่คุณปูเห็นจริงๆ แต่มาเสียใจตรงที่รู้แล้วก็ช่วยไม่ได้ ตำรวจยังไม่ช่วยเลย..ขอบคุณคุณปูจ๋ามากๆค่ะ รบกวนบ่อยเหลือเกิน ขอบคุณเพื่อนๆด้วยที่มีใจช่วยตามหาน้องอีกแรง..

--------------------------------------

20. interpoo

permalink

พ่อ น้องโปรแกรม นะคร๊าบ‎ศูนย์ข้อมูลคนหาย มูลนิธิกระจกเงา
    พี่คับ ช่วยผมด้วยหลานสาวผมหายไป2วันแล้วคับเพิ่งอายุแค่สามขวบกว่าเอง น้องเค้าชื่อว่าดาคับ
    ตั้งแต่วันที่23 /6/57 ตอน 19:00น. ตอนนี้ยังไม่พบเลย ชื่อจริง ว่าด.ญ พัทธวรรณ อินทร์สุข อายุ 3 ขวบ เกิดวันที่ 21 /2/54
    บ้านเลขที่ 17 ม.16 ต.บ้านแก้ง อ.เมือง จ.สระแก้ว0917137207 0936693962 เค้าบอกว่าถูกลักพาตัวไปแถวพัทยาถ้าหากมีคัยพบเห็นด้ายโปรดแจ้งด้วยนะคับ

ข้างบน..คือโพสต์จากเฟสบุ๊คน้าของเด็ก
    ข่างล่าง..ข้อความในกล่องจากเฟสบุ๊คของดิฉันที่ได้คุยกับน้าของเด็กที่หาย..ดิฉันเพิ่งมาเจอเฟสบุ๊คของเค้าหลังจากโทรหาคุณปูจ๋าให้เพ่งจิตให้..ดิฉันงงกับตำรวจมาก

ไม่รู้คุณจะเชื่อมั้ย..คือดิฉันลองโทรไปให้คุณปูจ๋า นักเพ่งจิตบอร์พลังจิต ตามหาน้องดา เธอเห็นผู้หญิงกับผู้ชายอุ้มเด็กขึ้นรถกะบะสีขาว ..ตอนนี้น้องปลอดภัยแต่อยู่ไม่ค่อยสบาย อยู่ทางใต้ของสระแก้วไกลเหมือนกัน เลยถามว่าเค้าเอาเด็กไปทำไม เธอบอกว่าเค้าอยากได้เป็นลูก แต่จิตผู้ชายนั้นไม่ค่อยดี ดิฉันเลยเป็นห่วงอยากให้เจอเด็กไวๆค่ะ

ใช่แล้วคับมีคนเห็นเด็กขึ้นรถสีขาว

คนที่ต้องสงสัยเค้าก้ออยู่ทางทิศใต้เลย

แต่เราไม่มีเงินไปติดตามตัวคนต้องสงสัย

ไม่มีเวลาด้วย

คือทำงานโรงงาน

พวกเรามีข้อมูลคนที่เอาเด็กไปอยู่

แล้วครอบครัวของเด็กเค้าก้อยากจน

ต้องรอหัยตำรวจเค้าดำเนินการเอง

ด้ายเพียงแค่รอ
    ว้าาา..อีกนานมั้ยเนี่ยกลัวเด็กเป็นอันตราย

แล้วทำไมข่าวเด็กหายคนอื่นถึงมีความคืบหน้า

มูลนิธิกระจกเงา
    ทำงานโรงงานแล้วรู้มั้ยว่าเป็นใครลักษณะยังไง

ม่เห็นติดตามข่าวน้องดาเลย
    หน่วยงานเล็กๆ..คงทำงานลำบาก

รู้หมดกระทั้งชื่อของคนต้องสงสัย
    อ้าวว..แล้วตำรวจทำไรอยู่

เค้าเป็นญาติห่างๆกันวันที่หายเค้าเข้ามางานศพญาติเอง

นั้นแหละ

แล้วต้องจ้างตำหรวจหัยติดตามด้วยหรอ

ทางพ่อแม่เค้าก้ออยากจน

แล้วเค้าต้องเลี้ยงดูลูกเค้าอีกต้อง5คน
    นอกจากตำรวจต้องหาหนทางอื่นอีก..หรือแม่เค้าจะยอมให้เค้า อย่ายอมนะผู้ชายคิดไม่ดี

เค้าทำงานที่กรุงเทพ

ก้อพยายามเหมือนกันสงสารเด็ก

ทำไงด้ายล่ะช่วยเหมือนกัน

แต่เราก้อหมดปัญญาแล้ว

ขนาดมีข้อมูลขนาดนี้แล้วทางตำรวจยังม่ติดตามหาหัยเลย
    อะไรกันนะ..ตอนแรกนึกว่าไม่รู้ว่าใครลักพาไปด้วยซ้ำ แต่รู้ขนาดนี้ยังช่วยเด็กมาไมาได้อีก เรื่องนี้ต้องออกข่าวดังๆ..อีกทีตำรวจจะได้ไม่เงียบ ทำไงดี..

แล้วทำไงล่ะ
    กระจกเงาก็เงียบเหรอ..ไม่มีจนท.ติดตามเลยเหรอ

ก้อทางญาติแหละตำรวจเค้าก้อฟันธงแล้วว่าน่าจะถูกลักพาตัวไปแต่เรื่องก้อเงียบ

เข้าไปดูทางเพจดิม่มีการนำเรื่องน้องดามาทำข่าวเลย
    ข่าวเด็กหายโพสต์ในเฟสก็ไม่ค่อยสนใจ ทีข่าวเด็กตายจึงค่อยมาโพสต์กัน..

มีแต่ความคืบหน้าคดีอี่น

เห็นแล้วทำใจเลย

ต้องรอหัยเด็กตายก่อนแหละนี่ว่า

ทำไมม่มีคัยสนใจเลย

รอแต่หัยจับด้ายค่อยมาทำข่าวแหละ
    คุณไปโพสต์ในเพจคุณบิณฑ์ บัณลือฤทธิ์ดูนะ..โพสต์เยอะๆ เรื่องลูกหายกับความยากจน ต้องช่วยได้แน่

ไปแล้วคับ

แทบทุกช่องทาง
    ทหารล่ะ..คสช

ตั้งแต่วันที่26/6/57
    ของคุณบิณฑ์..สังเกตเห็นว่า ต้องโพสต์หลายๆคนเยอะๆ..จนคุณบิณฑ์จะพิจารณาช่วยก่อน
    สิ้นสุดการสนทนา
    อ่านเมื่อ ส. 10:09

สถานะของกระทู้:
กระทู้ถูกปิด ไม่สามารถโพสต์ตอบกลับได้