เราสวดธรรมจักรทั้งวันและทุกที่ทุกเวลาผิดไหมช่วยตอบด่วนผิดหรือไม่

ในห้อง 'ประสบการณ์ ผลของการสวด' ตั้งกระทู้โดย น้องสตางค์, 20 สิงหาคม 2012.

สถานะของกระทู้:
กระทู้ถูกปิด ไม่สามารถโพสต์ตอบกลับได้
  1. น้องสตางค์

น้องสตางค์ สมาชิก

20 สิงหาคม 2012
    ขอเรียนสอบถามคับว่าเราศรัทราและเชื่อมั่นในบทสวดธรรมจักรแต่เราไม่มีเวลาทำงานกว่าจะเลิกก็ดึกเลยใช้วิธีเปิดเอ็มพี3ฟังและสวดตามตลอดทั้งวันท่านว่าผิดหลักหรือไม่แล้วอานิสงค์ที่เกิดนั้นจะได้เท่าสวดในห้องพระหรือไม่แล้วถ้าผิดเทวดาที่มาฟังการสวดมนต์จะทำโทษหรือไม่คับ

สถานะของกระทู้:
กระทู้ถูกปิด ไม่สามารถโพสต์ตอบกลับได้