เลขศาสตร์*เพื่อประดิษฐานหุ่นรูปเหมือน หลวงปู่มั่น ภูริทตฺโต และ หลวงปู่ชา สุภทฺโท

ในห้อง 'บริการรับดูดวง' ตั้งกระทู้โดย เฮียปอ ตำมะลัง, 7 กุมภาพันธ์ 2010.

1. taomenu

taomenu สมาชิกใหม่

28 พฤษภาคม 2010
    ขอทราบวิธีแก้เลขทะเบียนครับ

ผมเกิดวันอาทิตย์ เลขทะเบียนรถ 4 ธ 4666 ครับ

2. เฮียปอ ตำมะลัง

เฮียปอ ตำมะลัง ทุกสิ่งจบสิ้นลงด้วยความตาย วุ่นวายทำไม ผู้สนับสนุนพิเศษ

กระทู้เรื่องเด่น:
    2
    อยากจะดูให้จัง แต่ไม่ใครทำบุญเลย ??

.

3. taomenu

ขอโทษครับไม่ทราบจริงๆต้องโอนเงินทำบุญไปก่อนหรือครับ.....

4. เฮียปอ ตำมะลัง

เฮียปอ ตำมะลัง ทุกสิ่งจบสิ้นลงด้วยความตาย วุ่นวายทำไม ผู้สนับสนุนพิเศษ

2
    ให้สัจจะว่าโอนร่วมบุญก็ดูให้แล้วครับ

แต่อย่าพูดรับปากแล้วทำไม่ได้น่ะครับ จะติดหนี้สงฆ์

.

5. taomenu

ให้สัจจะครับ...ขอบคุณครับ

6. เฮียปอ ตำมะลัง

2
    <TABLE class=tborder style="BORDER-TOP-WIDTH: 0px" cellSpacing=1 cellPadding=6 width="100%" align=center border=0><TBODY><TR><TD class=thead colSpan=2>วันนี้ 10:08 PM</TD></TR><TR title="โพส 3354069" vAlign=top><TD class=alt2 align=middle width=125>taomenu</TD><TD class=alt1>ให้สัจจะครับ...ขอบคุณครับ </TD></TR></TBODY></TABLE>
    <TABLE class=tborder style="BORDER-TOP-WIDTH: 0px" cellSpacing=1 cellPadding=6 width="100%" align=center border=0><TBODY><TR><TD class=thead colSpan=2>วันนี้ 08:21 PM</TD></TR><TR title="โพส 3352544" vAlign=top><TD class=alt2 align=middle width=125>taomenu</TD><TD class=alt1>ผมเกิดวันอาทิตย์ เลขทะเบียนรถ 4 ธ 4666 ครับ </TD></TR></TBODY></TABLE>
    อนุโมทนา สาธุ ในการร่วมบุญในการก่อสร้างพิพิธภัณฑ์ บุษบก และฐานที่ประดิษฐานหุ่นรูปเหมือนของหลวงปู่มั่น ภูริทัตฺโต และ ฐานหุ่นรูปเหมือนหลวงปู่ชา สุภทฺโท

• 4ธ-4666 *** 13 * 22

ผู้ที่ขับรถทะเบียนนี้เป็นประจำ
    มักจะเป็นนักคิดนักฝัน ชอบสร้างวิมานในอากาศ หลงละเมอเพ้อฝัน ในสิ่งที่ผิด ๆ ซึ่งซ่อนเร้นความหลอกลวงไว้เบื้องหลังเป็นคนที่มั่นใจตนเองสูง (ดื้อ) ไม่ชอบย่ำเท้าอยู่กับที่ อยู่ไม่ติดบ้าน ชอบสร้างความแปลกประหลาดใจให้กับสังคม ชอบทำอะไรแปลกแหวกแนว ดูภายนอก เหมือนเป็นคนที่เข้มแข็งแต่ภายในเป็นคนรวนเร หาความแน่นอนไม่ได้ มักจะเป็นคนหูเบา ถ้าลองได้ปักใจเชื่ออะไรแล้วก็จะยึดถืออย่างจริงจัง ใครจะแนะนำสิ่งที่ดีกว่ากลับไม่ฟัง ยิ่งปล่อยตัวปล่อยใจให้ถลำลึกเข้าไปอีก มักตัดสินใจผิด ๆ ทั้ง ๆ ที่รู้ ไม่ชอบให้ใครมาท้าทาย ไม่ชอบเดินตามรอยเท้าใคร มักมีความคิดเห็นขัดแย้งกับบุคคลอื่นอยู่เสมอ ไม่ชอบยุ่งกับชีวิตส่วนตัวของใครและไม่ชอบให้ใครมายุ่งกับชีวิตส่วนตัวของตน

เลขแฝง 40
    อิทธิพลของเลข ๔ ดาวพุธ และ ดาวมฤตยู เลข 0 เข้ามาพัวพัน จึงทำให้คนที่เกี่ยวข้องกับเลขนี้ มักจะเพ้อฝันแต่สิ่งที่แปลก ๆ ควรระวังเรื่องศาสตร์เร้นลับ เช่นการทรงเจ้าเข้าผี มักจะเชื่ออย่างไม่ลืมหูลืมตา ถึงขั้นตั้งตนเองเป็นร่างทรงก็ได้บางคนอาจถูกวิญญาณเข้าครอบงำได้ จนทำให้ร่างทรงเพื่อหลอกลวงเอาเครื่องเซ่นไหว้ของผู้อื่น

เลขแฝง 13
    เลขอับโชค จะเกิดเรื่องดีและเรื่องร้ายอย่างฉับพลัน มีอุปสรรคและความขัดข้อง มีมุมหักเหอยู่ตลอดเวลาไม่ค่อยจะปกติสุขนัก แม้ชีวิตในบางช่วงจะก้าวได้ด้วยดี แต่อุปสรรคก็จะติดตามมาเป็นเงาตามตัว
    มักถูกอำนาจมืดคุกคาม ถูกลอบทำร้าย

ถ้าเป็นสุภาพสตรีจะถูกญาติฝ่ายสามีกดดันกลั่นแกล้ง มีความทุกข์แอบแฝง ชีวิตคู่ไม่แน่นอน ครอบครัวแตกร้าว
    ถ้าเป็นสุภาพบุรุษ จะมีเรื่องรักสามเส้า ชู้สาว
    และให้ระวังอุบัติเหตุทุกรูปแบบ สายตามีปัญหา

และเลข 13 นี้ยังไม่เหมาะกับเด็กวัยรุ่น วัยหัวเลี้ยวหัวต่อ หรือวัยรุ่นที่อยู่กับสังคมที่ล่อแหลม อาจทำให้พฤติกรรมทางเพศเบี่ยงเบนได้

โรคภัยที่เกิดจาก โรคที่เกี่ยวกับช่องท้อง นิ่ว ถุงน้ำดีอักเสบ ลำไส้อักเสบ โรคไต กระเพาะปัสสาวะอักเสบ ระวังการผ่าตัด และปัญหาที่สายตา

ตรงบ้างไหมครับ

7. taomenu

ตรงครับ แล้วมีวิธีแก้เคล็ดไหมครับ เดี๋ยวพรุ่งนี้ผมจะโอนค่าทำบุญไปให้นะครับ

8. เฮียปอ ตำมะลัง

2
    ให้นำสติ๊กเกอร์เลข 2 จะเป็นแบบใด ขนาดใด สีใด ก็ได้มาติดที่ป้ายทะเบียนรถ

โดยให้ติดในวันมงคล

ฤกษ์พรหมประสิทธิ์ พุทธศักราช ๒๕๕๓

หลังจากติดให้ผู้ที่อยู่บ้านหลังสร้างกุศล ทานมัย ศีลมัย ภาวนามัย ให้เป็นกิจวัตร

หลังจากทำกุศลให้หมั่นกรวดน้ำอิมินา หรือ อุทิศผลบุญให้ทั่วจักรวาล

และก่อนนอนหรือหลังจากทำกุศลให้อธิษฐาน

"ด้วยกุศลที่ข้าพเจ้าได้สร้าง ได้โปรดส่งพลังอันเป็นมงคลเพื่อมาเปลี่ยนเลขทะเบียนรถคันนี้ให้เป็นเลขมงคลด้วยเทอญ"

ทำกุศลครั้งใดอธิษฐานทุกครั้งไป

ทะเบียนรถ 4ธ-46662

9. taomenu

วันมงคลนี่สีเขียวใช้ได้ไหมครับ วันจันทร์ที่ 31 พค. เลข2 นี่ติดหน้าหลังเลยใช่ไหมครับ
    ...อนุโมทนาครับ

10. เฮียปอ ตำมะลัง

2
    ถูกต้องครับ ขอให้สมปราถนาทุกประการครับ :cool:

.

11. เฮียปอ ตำมะลัง

2
    อนุโมทนา สาธุ ... ขอบคุณมากครับ :cool:

.

12. เฮียปอ ตำมะลัง

2
    <TABLE class=tborder style="BORDER-TOP-WIDTH: 0px" cellSpacing=1 cellPadding=6 width="100%" align=center border=0><TBODY><TR><TD class=thead colSpan=2>วันนี้ 03:51 PM</TD></TR><TR title="โพส 3391537" vAlign=top><TD class=alt2 align=middle width=125>khunphan2499</TD><TD class=alt1>อ้างอิง:
    <TABLE cellSpacing=0 cellPadding=6 width="100%" border=0><TBODY><TR><TD class=alt2 style="BORDER-RIGHT: 1px inset; BORDER-TOP: 1px inset; BORDER-LEFT: 1px inset; BORDER-BOTTOM: 1px inset">ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ เฮียปอ ตำมะลัง [​IMG]
    • ฎค5904 *** 54*90*18
    ดีครับ ... ทะเบียนนี้

คนที่ขับประจำถ้ามีศีลธรรม สร้างกุศล รักษาศีล นั่งสมาธิ บ่อย ๆ

ผู้หลักผู้ใหญ่ สิ่งศักดิ์สิทธิ์ คุ้มครอง ดูแลช่วยเหลือดีครับ

</TD></TR></TBODY></TABLE>
    ถ้าจะให้ดีกว่านี้ ต้องแก้ไขอะไรหรือป่าวครับ รบกวนแนะนำด้วยครับ </TD></TR><TR><TD class=thead colSpan=2></TD></TR></TBODY></TABLE>

ฎค5904 *** 54*90*18

ให้เอาแผ่นทองคำเปลวมาปิดที่เลข 4 ที่ป้ายทะเบียนรถ

ฤกษ์พรหมประสิทธิ์ พุทธศักราช ๒๕๕๓

หลังจากติดให้ผู้ที่ใช้รถเป็นประจำสร้างกุศล ทานมัย ศีลมัย ภาวนามัย ให้เป็นกิจวัตร

หลังจากทำกุศลให้หมั่นกรวดน้ำอิมินา หรือ อุทิศผลบุญให้ทั่วจักรวาล

และก่อนนอนหรือหลังจากทำกุศลให้อธิษฐาน

"ด้วยกุศลที่ข้าพเจ้าได้สร้าง ได้โปรดส่งพลังอันเป็นมงคลเพื่อมาเปลี่ยนทะเบียนรถคันนนี้ให้เป็นเลขมงคลด้วยเทอญ"

ทำกุศลครั้งใดอธิษฐานทุกครั้งไป

เลขทะเบียน ฎค 5904

13. duangkamol

duangkamol เป็นที่รู้จักกันดี

เฮียปอคะ มีมาถามอีกแล้วค่ะ หมายเลขรถ กร 3928 เจ้าของเกิดวันจันทร์ 20 ก.พ. 2510 แล้วจะรีบโอนเงินภายในวันพรุ่งนี้ โอนแล้วจะแจ้งให้ทราบอีกครั้งค่ะ SCB บัญชีเลขที่ 773-217-6284 ใช่ไหมคะ อนุโมทนาค่ะ

14. เฮียปอ ตำมะลัง

2
    อนุโมทนา สาธุครับ...ใช่ครับ

• กร 3928 *** 31 * 22
    ผู้ที่ขับรถทะเบียนนี้เป็นประจำ
    มักจะเป็นนักคิดนักฝัน ชอบสร้างวิมานในอากาศ หลงละเมอเพ้อฝัน ในสิ่งที่ผิด ๆ ซึ่งซ่อนเร้นความหลอกลวงไว้เบื้องหลังเป็นคนที่มั่นใจตนเองสูง (ดื้อ) ไม่ชอบย่ำเท้าอยู่กับที่ อยู่ไม่ติดบ้าน ชอบสร้างความแปลกประหลาดใจให้กับสังคม ชอบทำอะไรแปลกแหวกแนว ดูภายนอก เหมือนเป็นคนที่เข้มแข็งแต่ภายในเป็นคนรวนเร หาความแน่นอนไม่ได้ มักจะเป็นคนหูเบา ถ้าลองได้ปักใจเชื่ออะไรแล้วก็จะยึดถืออย่างจริงจัง ใครจะแนะนำสิ่งที่ดีกว่ากลับไม่ฟัง ยิ่งปล่อยตัวปล่อยใจให้ถลำลึกเข้าไปอีก มักตัดสินใจผิด ๆ ทั้ง ๆ ที่รู้ ไม่ชอบให้ใครมาท้าทาย ไม่ชอบเดินตามรอยเท้าใคร มักมีความคิดเห็นขัดแย้งกับบุคคลอื่นอยู่เสมอ ไม่ชอบยุ่งกับชีวิตส่วนตัวของใครและไม่ชอบให้ใครมายุ่งกับชีวิตส่วนตัวของตน

เลขรวม 22
    ควรระวังศาสตร์เร้นลับ เช่นการเข้าทรงเจ้าเข้าผี ถ้าไปเกี่ยวข้องก็จะเชื่ออย่างไม่ลืมหูลืมตา บางคนอาจถูกวิญญาณเข้าครอบงำได้ จนทำให้ร่างทรงเพื่อหลอกลวงเอาเครื่องเซ่นไหว้ของผู้อื่น
    ถ้าเป็นเด็กที่ใช้เลขนี้ให้ระวัง พฤติกรรมจากเด็กชายเป็นเด็กหญิง เด็กหญิงเป็นเด็กชาย
    ชีวิตสมรสไม่แน่นอน อาจไม่แต่งงานหรือแต่งงานมักจะมีเรื่องรักร้าว ชู้สาว

เลขแฝง 13
    เลขอับโชค จะเกิดเรื่องดีและเรื่องร้ายอย่างฉับพลัน มีอุปสรรคและความขัดข้อง มีมุมหักเหอยู่ตลอดเวลาไม่ค่อยจะปกติสุขนัก แม้ชีวิตในบางช่วงจะก้าวได้ด้วยดี แต่อุปสรรคก็จะติดตามมาเป็นเงาตามตัว

มักถูกอำนาจมืดคุกคาม ถูกลอบทำร้าย

ถ้าเป็นสุภาพสตรีจะถูกญาติฝ่ายสามีกดดันกลั่นแกล้ง มีความทุกข์แอบแฝง ชีวิตคู่ไม่แน่นอน ครอบครัวแตกร้าว
    ถ้าเป็นสุภาพบุรุษ จะมีเรื่องรักสามเส้า ชู้สาว
    และให้ระวังอุบัติเหตุทุกรูปแบบ สายตามีปัญหา

และเลข 13 นี้ยังไม่เหมาะกับเด็กวัยรุ่น วัยหัวเลี้ยวหัวต่อ หรือวัยรุ่นที่อยู่กับสังคมที่ล่อแหลม อาจทำให้พฤติกรรมทางเพศเบี่ยงเบนได้

โรคภัยที่เกิดจาก โรคที่เกี่ยวกับช่องท้อง นิ่ว ถุงน้ำดีอักเสบ ลำไส้อักเสบ โรคไต กระเพาะปัสสาวะอักเสบ ระวังการผ่าตัด และปัญหาที่สายตา

ตรงบ้างไหมครับ

15. duangkamol

มีวิธีแก้ไขบ้างไหมคะ ต้องทำอย่างไรบ้างเพราะเพิ่งได้ทะเบียนนี้มาค่ะ

16. duangkamol

โอนเงินร่วมทำบุญแล้ว วันนี้เวลา 12.08 น. จำนวนเงิน 300.- บาทค่ะ ขอโมทนาบุญด้วยค่ะ สาธุ

17. เฮียปอ ตำมะลัง

2
    <TABLE class=tborder style="BORDER-TOP-WIDTH: 0px" cellSpacing=1 cellPadding=6 width="100%" align=center border=0><TBODY><TR><TD class=thead colSpan=2>วันนี้ 04:43 PM</TD></TR><TR title="โพส 3473801" vAlign=top><TD class=alt2 align=middle width=125>duangkamol</TD><TD class=alt1>โอนเงินร่วมทำบุญแล้ว วันนี้เวลา 12.08 น. จำนวนเงิน 300.- บาทค่ะ ขอโมทนาบุญด้วยค่ะ สาธุ </TD></TR></TBODY></TABLE>

อนุโมทนา สาธุ ... ดีแล้วชอบแล้ว

ขอบคุณมากครับ

<TABLE class=tborder style="BORDER-TOP-WIDTH: 0px" cellSpacing=1 cellPadding=6 width="100%" align=center border=0><TBODY><TR><TD class=thead colSpan=2>วันนี้ 11:05 AM</TD></TR><TR title="โพส 3472885" vAlign=top><TD class=alt2 align=middle width=125>duangkamol</TD><TD class=alt1>มีวิธีแก้ไขบ้างไหมคะ ต้องทำอย่างไรบ้างเพราะเพิ่งได้ทะเบียนนี้มาค่ะ </TD></TR></TBODY></TABLE>
    • กร 3928 *** 31 * 22
    ให้นำสติ๊กเกอร์เลข 2 จะเป็นแบบใด ขนาดใด สีใด ก็ได้มาติดที่ป้ายทะเบียนรถ

หลังจากติดให้ผู้ที่อยู่บ้านหลังสร้างกุศล ทานมัย ศีลมัย ภาวนามัย ให้เป็นกิจวัตร

"ด้วยกุศลที่ข้าพเจ้าได้สร้าง ได้โปรดส่งพลังอันเป็นมงคลเพื่อมาเปลี่ยนเลขทะเบียนรถคันนี้ให้เป็นเลขมงคลด้วยเทอญ"

กร 39282

18. ใสสะอาด

ใสสะอาด สมาชิกใหม่

ได้ร่วมบริจาคแล้วครับ ตั้งแต่ 5-6/7/53

ผมบริจาคแล้วครับ บัญชี พระพรมมา พระวิศวาธาร และพระเมธชนัน บัญชีละ
    100 บาท ครับ
    ขอรบกวนอยากทราบว่า ผมเกิดวันอาทิตย์ เลททะเบียน ฐง 2535 ครับ ช่วยวิเคราะห์ให้ด้วยครับ ขอขอบคุณครับ

19. ใสสะอาด

ใสสะอาด สมาชิกใหม่

ฝากตอบทางเมล์

รบกวนเฮียปอ ตอบส่งทาง Email : khaijah@hotmail.com เนื่องจากอาจจะไม่ได้เปิด com หลายวันเพราะไปปฏิบัติธรรมครับ ขอขอบพระคุณครับ

20. เฮียปอ ตำมะลัง

2
    <TABLE class=tborder style="BORDER-TOP-WIDTH: 0px" cellSpacing=1 cellPadding=6 width="100%" align=center border=0><TBODY><TR><TD class=thead colSpan=2>วันนี้ 03:29 AM</TD></TR><TR title="โพส 3511301" vAlign=top><TD class=alt2 align=middle width=125>ใสสะอาด</TD><TD class=alt1>รบกวนเฮียปอ ตอบส่งทาง Email : khaijah@hotmail.com เนื่องจากอาจจะไม่ได้เปิด com หลายวันเพราะไปปฏิบัติธรรมครับ ขอขอบพระคุณครับ </TD></TR><TR><TD class=thead colSpan=2>วันนี้ 03:24 AM</TD></TR><TR title="โพส 3511299" vAlign=top><TD class=alt2 align=middle width=125>ใสสะอาด</TD><TD class=alt1>ผมบริจาคแล้วครับ บัญชี พระพรมมา พระวิศวาธาร และพระเมธชนัน บัญชีละ
    100 บาท ครับ
    ขอรบกวนอยากทราบว่า ผมเกิดวันอาทิตย์ เลททะเบียน ฐง 2535 ครับ ช่วยวิเคราะห์ให้ด้วยครับ ขอขอบคุณครับ </TD></TR></TBODY></TABLE>

อนุโมทนา สาธุ ในการร่วมบุญวิหารทานด้วยครับ

เดี๋ยวจัดส่งให้ทาง เมลล์ครับ ขอบคุณครับ:cool: