เหรียญบิน หลวงพ่อทรง - แพโบสถ์น้ำ หลวงตา (เล็ก) น. ๑๒๖๕

ในห้อง 'ประสบการณ์ เรื่องเล่า' ตั้งกระทู้โดย พี เสาวภา, 7 เมษายน 2008.

1. Jittangman เป็นที่รู้จักกันดี

8 มิถุนายน 2011
    กราบหลวงปู่พระครูบุญศรี หลวงพ่อทรง

ได้รับผ้ายันต์แล้วครับ
    ขอบพระคุณพี่ พี มากครับ

2. พี เสาวภา ผู้สนับสนุนเว็บพลังจิต ผู้สนับสนุนพิเศษ

21 กุมภาพันธ์ 2008
    ผมมีอีกชุดใหญ่ แต่มีบางท่านผมเห็นใจ ท่านส่งวองมาถึงผม วองเดียว

ผมนั่งทางในแล้ว ไมใ่ทราบจะส่งไปที่ไหนดี...แหะๆ

ใครเจอหน้าที่รูป รอยมือ กับ รอยเท้า และ ที่อยู่ของผม และ กติกา ช่วยเลื่อนให้หน่อยได้ไหมครับย ผมหาจนมึน

กติกาง่ายมาก

ท่านต้องส่งซอง จ่าหน้าซองถึง

ตัวท่านเอง ติดแสตมป์ ๕ บาท

ส่งมาให้ผม ผ้ายันต์ก็จะเดินทางไปหาท่าน ไม่รีรอ

3. พี เสาวภา ผู้สนับสนุนเว็บพลังจิต ผู้สนับสนุนพิเศษ

แจกผ้ายันต์ต่อ ไม่มีกำหนด หมดแล้วจะบอก...เหอๆๆ

ส่งซอง จ่าหน้าซองถึงตัวท่านเอง ติดแสตมป์ ๕ บาท

ซองมา ผ้ายันต์ไป ง่ายๆ

ของฟรี สู้ของอัพราคา ของสงฆ์ ของแพง ของปั่นราคา

แจกมาหลายอย่าง หลายปี และจะแจกไปเรื่อยๆ ไม่โฆษณาแต่แจกไปเยอะครับ

ตอนนี้ต้องโฆษณาหน่อย เพราะมาสู้ของอัพราคา ของสงฆ์ เดี๋ยวพวกหลงเข้าใจผิดไปซื้อมาจะไม่ดีกับตัวท่าน

4. OATTOSAN เป็นที่รู้จักกันดี

13 พฤษภาคม 2012
    แบบนี้ครับ

5. แสงแข เป็นที่รู้จักกันดี

คุณพีประกาศ กติกาการรับผ้ายันต์..ไว้ค่ะ

6. nopsena เป็นที่รู้จักกันดี

17 พฤษภาคม 2010
    ผมได้รับผ้ายันต์แล้วครับ
    ขอบคุณพี่พีมากมากครับ

7. พี เสาวภา ผู้สนับสนุนเว็บพลังจิต ผู้สนับสนุนพิเศษ

<TABLE border=0 cellSpacing=0 cellPadding=6 width="100%"><TBODY><TR><TD style="BORDER-BOTTOM: 1px inset; BORDER-LEFT: 1px inset; BORDER-TOP: 1px inset; BORDER-RIGHT: 1px inset" class=alt2>ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ พี เสาวภา
    กราบเรียนเชิญครับ

ซองมาผ้ายันต์ไปครับ

ติดแสตมป์มาเลยครับ เสร็จเลย ผมเอาผ้ายันต์ใส่ซองอย่างเดียวครับ

ส่งมาที่

พี เสาวภา

๙๔/๑๐ หมู่ ๖ ซอย กรุงเทพ - นนท์ ๑๔

ถนน กรุงเทพ - นนท์

อ. เมือง

นนทบุรี ๑๑๐๐๐

แจ้งด้วยว่าต้องการอะไร

๑) รอยมือ หลวงปู่ บุญศรี

๒) รอยเท้า หลวงพ่อ ทรง

ซองมา ผ้ายันต์ไป ไม่มีเงื่อนไข

ผมไม่ได้มา หาเสียงไปสมัคร สจ หรือ มาหาเสียงกับเว็บ ไม่สนใจด้วยครับ แค่อยากแจก

หลวงปู่ของผมท่านเป็นคนชอบแจก แจกฟรี แจกด่ะ ผมทำจิตแบบท่านไม่ได้ แต่ทำการปฏิบัติแบบท่านได้ ก็ขอแจกฟรีบ้าง แจกมานาน แจกไปเรื่อยๆ แต่ไม่ได้มั่ว ไม่ใช่หวง แต่บางคนแจกไปไม่รู้ค่า เอาไปวางทิ้งบนโต็ะ บนคอม เอาไปขายต่อก็มี คนแบบนี้ ที่จริงไม่น่าแจกครับ กิเลสผมยังมีอยู่เยอะครับ

</TD></TR></TBODY></TABLE>

กติกาตามข้างบนน่ะครับ

แจกฟรีครับ

ลอเอาของฟรีไปใช้ เป็น รอยมือ รอยเท้าครูบาอาจารย์นักแจก ของฟรี เอาไปลองใช้บูชาดู ว่าดีกว่าของซื้อมา ( ใช้คำว่าซื้อ ) เท่านั้น เท่านี้ ราคาหลายร้อย หลายพันหรือไม่

8. พี เสาวภา ผู้สนับสนุนเว็บพลังจิต ผู้สนับสนุนพิเศษ

ผมแค่เด็กส่งของครับ

คนทำ คนเสก ท่านอยู่กันทางเหนือครับ

โมทนาครับ

9. sagang เป็นที่รู้จักกันดี

2 กุมภาพันธ์ 2011
    กราบหลวงพ่อทรงค่ะ วันนี้ได้รับผ้ายันต์แล้ว สวยถูกใจมากค่ะ ขอบพระคุณมากค่ะ

10. พี เสาวภา ผู้สนับสนุนเว็บพลังจิต ผู้สนับสนุนพิเศษ

ไม่ได้สวยอย่างเดียวครับ

มีอะไรอยู่ด้วยครับ ลองบูชาดูน่ะครับ

11. Ekawat เป็นที่รู้จักกันดี

18 กรกฎาคม 2012

น้อมกราบหลวงพ่อทรง หลวงปู่พระครูบุญศรีด้วยความเคารพ
    สวัสดีพี่ๆน้องๆบ้านเหรียญบินทุกๆท่านครับ เอารายการโอนมาให้ดูครับ
    ขออนุโมทนาครับ

ไฟล์ที่แนบมา:

ขนาดไฟล์:
      1.2 MB
      เปิดดู:
      50
  12. cc5922 เป็นที่รู้จักกันดี

กราบ กราบ กราบ หลวงปู่บุญศรี หลวงพ่อทรง ครับ
    หายไปหลายวันเนื่องจากต้องกลับบ้านที่สุรินทร์ รวบวันแม่กับวันเข้าพรรษาด้วยกันเลย และมีโอกาสไปกราบทำบุญกับหลวงปู่ผาด วัดบ้านกรวด ปัจจุบันท่านอายุ ๑๐๒ ปีแล้วครับ จึงเอาบุญมาฝากพี่ๆน้องด้วยครับ

ไฟล์ที่แนบมา:

13. พลศิริ เป็นที่รู้จักกันดี

22 มิถุนายน 2010
    สวัสดีเช้าวันอังคารเด้อคร้าบบบบบ

14. พี เสาวภา ผู้สนับสนุนเว็บพลังจิต ผู้สนับสนุนพิเศษ

พระอายุขนาดนี้หายากครับ

เป็นคนธรรมดาล่ะ เดินไม่ได้เเล้วครับ

15. พี เสาวภา ผู้สนับสนุนเว็บพลังจิต ผู้สนับสนุนพิเศษ

16. พี เสาวภา ผู้สนับสนุนเว็บพลังจิต ผู้สนับสนุนพิเศษ

<CENTER>Re: กราบเรียนคุณพี</CENTER>

<HR style="BACKGROUND-COLOR: #ffffff; COLOR: #ffffff" SIZE=1><!-- google_ad_section_start -->อ้างอิง:
    <TABLE border=0 cellSpacing=0 cellPadding=6 width="100%"><TBODY><TR><TD style="BORDER-BOTTOM: 1px inset; BORDER-LEFT: 1px inset; BORDER-TOP: 1px inset; BORDER-RIGHT: 1px inset" class=alt2>ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ xxxxx

แวะไปเที่ยวกระทู้นาย มา พระของหลวงปู่พระครูบุญศรีที่เขานำออกมาขาย ไม่มีใครซื้อเลยจะครบเดือนแล้ว...มีออกผ้ายันต์นาง ก ได้ 1 คู่ 550 บาท เวลานี้ขายได้เฉพาะพระองค์อื่นๆที่ราคา 150-350 บาทน่ะ

กระทู้เขาสะเทือนเพราะ คุณพีประกาศให้คนไปหาของหลวงปู่ที่สำนักป้าอี๊ด เขาเลยพักการด่าร้ายคุณพีไว้ก่อนมัง...... ยิ่งด่ายิ่งขายของไม่ได้
    </TD></TR></TBODY></TABLE>

เหอๆๆ

มาอิงกระทู้ผมขายของแล้วยังมาด่าผม

คนมองหาวัตถุมงคล หลวงปู่พระครูบุญศรี มารู้จักก็เพราะข้อเขียนผมให้ได้ทราบความจริง ว่าของดี ราคาขนมๆ ซึ่งแจกฟรีต้นทาง มายังมีอยู่ วัตถุมงคลของหลวงปู่บุญศรีเหล่านี้ ดีกว่าพระกรุเก่าๆมากมายครับ เพราะพระกรุ เป็นของสงฆ์ แต่ของหลวงปู่ เป็นของแจกฟรี สรรพคุณ เกิน บรรยาย ลองหาดูกันเองน่ะครับ ตามลายแทงของผม จะรู้ว่าจริง

และของบางอย่าง ผมกับพวกทำมาแท้ๆ ถวายหลวงปู่ แจกฟรี ส่วนของผม ออกทำบุญเอามาสร้างแพโบสถ์น้ำ เอาของที่ผมทำมาขายหาเงิน ยังมาด่าคนทำอีก ตรรกกะมันงงๆน่ะครับ

ประวัติศาสตร์เหมือนของหลวงพ่อทรง แก็งค์ ทวีวัฒนา แก็งค์ สุขุมวิท แก็งค์ พ ฉลูกันณ์ ส่วนอีกแก็งค์ ที่ปทุม ที่ท้าผมสาบาน dead ไปแล้ว ผมไม่ทราบสาเหตุ ....ขออโหสิกรรม

แต่คนที่มาด่าเสียดสี ผม และยังดันเอาพระที่ผมทำถวายหลวงพ่อ แจกฟรี ออกขายเฉย มันแปลกคนไหมท่าน ...กรรม

คนที่ด่าผม ที่จริงอยากให้ด่าต่อ มีด่าเพิ่มอีกไหม ผมก็รออยู่...เหอๆๆ

ส่วนการโปรโมทสำนักแม่ชี อันนี้ต่อไปจะเป็นนโยบายต่อเนื่องของผม อยากให้คนได้ของดีๆ ราคาทำบุญครับ ของหลวงปู่แท้ๆ บริสุทธิ์ ท่านให้สำนักมาเอง ครับ ยังเหลืออีกเยอะครับ ราคาบางอย่างจุ๋มจิ๋ม เงินก็ไปสร้างถาวรวัตถุ ในพระศาสนา

ใครขายของหลวงปู่ ไปหากิน ขายของหลวงพ่ออื่นดีกว่า เพราะขายแพงกว่าสำนัก มันจะมีใครซื้อ ของชัวร์ ๆ ได้มากับมือ ราคาซ้ำถูกกว่า

พวกคนที่จะซื้อ ไปซื้อจากสำนัก ดีกว่าเอาเงินไปซื้อพวกอาหารลิงกัง ลิงแสม

และ ผมอาจจะนำข้อความบางส่วนไปออกอากาศน่ะครับ

ชนกันไปเลย ให้รู้ว่าหมู่หรือ จ่า ...เหอๆๆ ใครถูก ใครผิด ใคร หลอก ใครลวง ไปว่ากันบนโรงพัก บนศาล มีพยาน มีคนดู มี กรรมการ จะ ๆ กันไปเลย

ดี ว่า ดี

เก็ ว่า เก็

ของสงฆ์ ว่า ของสงฆ์

ของเสริม ว่า ของเสริม โดยเฉพาะพวกเครื่องราง ผ้ายันต์ ล็อกเก็ต แบ็งค์ ทำเสริมจาก พยุหะ ง่ายยิ่งกว่าปอกกล้วยเข้าปากลิงกัง

ของไม่แน่ใจ ให้เอาไปคืนครับ เก็บหลักฐาน การโฆษณาขายไว้ เก็บหลักฐานการโอนเงินไว้ เก็บหลักฐานการส่งของ ถ่ายรูปไว้ ของน่าสงสัย ไม่ดี คืนได้ครับ คืนไม่ได้ แจ้งความได้ครับ เพราะเข้าข่าย

ให้คนดู ผู้ที่มีสติปัญญาตัดสินใจครับ ว่าอะไรจริง อะไร เท็จ ใครมาหากิน ใครมาลับ ลวง พลาง ว่ากันไปตามเนื้อผ้าครับ

และผมยืนยันอีกครั้ง ว่าของหลวงปู่ คนที่ได้ไปเยอะ จะเป็นคน กรุงเทพ คนที่มาไกล คนที่ไม่ใกล้เกลือ กินด่างครับ ท่านอ่านที่ผมเขียนแล้ว คงไม่ต้องแปลน่ะครับ ชัดเจน ขาวดำกันไปเลย

คนใกล้เกลือกินด่าง มีมาตั้งแต่วัดท่าซุง คนที่ไปหาหลวงพ่อวัดท่าซุง เป็นคนไกลๆ มาแทบทั้งสิ้น มีงานที นั่งรถบัสมาเป็น ร้อยๆ พันๆคัน คนพื้นที่ มีไม่มาก บางคน จ่อวัดอยู่แค่กำแพงวัด แต่ไม่ขายที่ให้วัด กันไว้แบบนั้น ท่านที่ทัน คงทราบดีว่าที่ตรงไหน คนพื้นที่ น้อยมาก และ วันเวลาพิสูจน์ สัจจะธรรมแล้วว่า หลวงพ่อวัดท่าซุง ของจริงหรือไม่

รออยู่น่ะจ้ะ...เหอๆๆๆ<!-- google_ad_section_end -->

17. พลศิริ เป็นที่รู้จักกันดี

22 มิถุนายน 2010
    รอด้วยคนเด้ออ้ายพี:cool:

18. NEWESTTSEWEN เป็นที่รู้จักกันดี

23 สิงหาคม 2006
    สวัสดีครับคุณอา ได้รับผ้ายันต์เรียบร้อยแล้วครับ สวยงามเรียบร้อยดีครับผม
    สัมผัสแล้วรู้สึกถึงพลังครับ มึนขึ้นศีรษะเลย

เรียนสอบถามประวัติการสร้าง รวมถึงผู้เสกผ้ายันต์ทั้งสองแบบนี้หน่อยได้ไหมครับ ดูจาก พ.ศ.ในผ้ายันต์ (2555) เป็นของใหม่ แต่ผมว่าขลังแน่

19. nu_wa เป็นที่รู้จักกันดี

22 ธันวาคม 2007
    กราบ กราบ กราบ หลวงพ่อทรง หลวงปู่บุญศรีครับ

20. พี เสาวภา ผู้สนับสนุนเว็บพลังจิต ผู้สนับสนุนพิเศษ

หลักๆเลย ครูบาบุญตั๋น อายุ ๙๖ ปีครับ เสกแบบ นานเป็นเดือน ลองหาประวัติท่านในเว็บน่ะครับ ท่านมีอาวุโสสูง และ บารมีสูง

นอกจากนั้น ยังเอาเข้าพิธี พุทธาภิเศกอีกหลายพิธี เจตนาคนทำแจกฟรีครับ

ของฟรี นี่ หลวงปู่ หลวงพ่อ ทั้งสององค์ชอบมากครับ ท่านรับรู้แน่นอน ใครมีประสบการณ์อะไร บอกมากันบ้างน่ะครับ

ผมจะไม่อัพราคา ฉวยโอกาส...เหอๆๆ แต่จะแจกด่ะ ให้หมดกล่อง หมดสต็อกครับ

หลวงปู่ หลวงพ่อ จะได้ไปโปรด กันทั่วๆครับ

ท่านที่ค้าขาย แนะนำให้เอารูป ผ่ามือ หลวงปู่พระครูบุญศรี ติดที่หน้าร้านน่ะครับ อธิษฐานขอให้เรียกคนมาซื้อ แบบเอาให้ขายให้เหนื่อยไปเลย

ถ้าเป็นบ้าน ที่อาถรรพ์ ทางสามแพร่ง เอารูป ผ่ามือ หรือ รอยเท้าไปติดกันไว้

นอกจากนั้น พกในกระเป๋าสตางค์ ลองอธิษฐานให้เงินมาให้เต็มกระเป๋า

เกี่ยวกับ ทำมาหากิน โชคลาภ ลองขอ หลวงปู่ หลวงพ่อ ดูเลยน่ะครับ ท่านเมตตา ช่วยคนทำมาหากินครับ