เหรียญบิน หลวงพ่อทรง - แพโบสถ์น้ำ หลวงตา (เล็ก) น. ๑๒๖๕

ในห้อง 'ประสบการณ์ เรื่องเล่า' ตั้งกระทู้โดย พี เสาวภา, 7 เมษายน 2008.

1. พี เสาวภา ผู้สนับสนุนเว็บพลังจิต ผู้สนับสนุนพิเศษ

21 กุมภาพันธ์ 2008
    ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ พี เสาวภา

เหรียญ พญาเต่าเรือน ( ต่อ )

เนื่องจากความสวยงามของเหรียญมีคนชอบ เลยมีการก็อบเอาไปทำผ้ายันต์ ตามรูป ผ้ายันต์นี่ผมโชว์ไปแล้ว และย้ำอีกทีเลยว่า แจกฟรีทั้งสิ้น ผ้ายันต์นี่ไม่มีใครพูดเลย น่าจะมีเหลือที่สำนักแม่ชี ผ้ายันต์มีหลายแบบ และผมคิดว่ามีเหลือ ป้าอิ๊ดก็อาจจะลืมไป ใครสนใจรีบน่ะครับ

ใครหาวัตถุมงคลในช่วงนี้ อยากจะแนะนำ ให้รีบไปเอาที่สำนักแม่ชี เพราะมีที่มา ที่ไปชัดเจน เงินที่จ่ายไปก็มีที่ไปชัดเจนว่าไปที่ไหน ไปทำอะไร และไม่มีวัตถุมงคลแปลกๆมาแจม และ ตั้งชื่อ ตั้งรุ่นเสร็จ คนใกล้ชิด กิน นอน กับวัดมา มาเห็น แล้ว ขำๆ โดยเฉพาะเครื่องราง ต่อไปนี้ ผมจะเอามาเปิดเผย คงจะมีสวนออกมาแน่ ให้ท่านที่เข้ามาอ่าน พิจารณา เหตุผล ดูเอาเอง ผมแค่เป็นผู้บอกทาง เพราะความเคารพในตัวอาจารย์ อยากให้คนที่นับถือ ได้ของที่ผ่านมือท่านผู้เฒ่าจริงๆ ส่วนของที่มีปัญหา ไม่อนุญาต ทำเสริมได้ จะหลีกเลี่ยงแต่จะเอามาโชว์ เพราะผมก็มีเหมือนกัน เก็บมานานก่อน คนจะรู้จัก และเอาไปให้หลวงปู่ เสกซ้ำอีกหลายที แต่ถ้าเป็นของโหลจากพยุหะ จะแยกยาก เพราะสามารถ อวตาร ออกมาได้ เรื่อยๆ

หนังเรื่อง อวตาร ของ เจมส์ คาเมรอน มีหลายภาคน่ะครับ

ตอนนี้ อวตาร หยุดฉายไปชั่วคราวเพราะไม่มีคนดู แต่อาจจะมีภาค ๒ ออกมา ...แหะๆ

2. แสงแข เป็นที่รู้จักกันดี

อวตาร 2 กว่าจะได้ดูคงต้องรอลุงเจมส์เขา....บรรจงสร้างอีกเป็นปีๆมั๊งค่ะ

แต่คนเขาก็รอกันค่ะ แกทำหนังได้สวยสมจริง:cool: จริงๆเลยค่ะ

ไฟล์ที่แนบมา:

ขนาดไฟล์:
      43.8 KB
      เปิดดู:
      43
  3. SpringDove เป็นที่รู้จักกันดี

สวัสดียามค่ำ คุณพี คุณช้าง คุณ สันสิริ พี่รุ่ง พี่อ้อย และ สมาชิกบ้านเหรียญบินทุกท่านค่ะ
    ขอบคุณมากสำหรับน้ำใจ และ กำลังใจจากการโพสท์เรื่องการงานครั้งที่แล้วค่ะ ต้องของอภัยที่ไม่ได้เข้ามาตอบ ช่วงหลังๆ มานี้มักมีปัญหากับ browser ที่ใช้อยู่ เข้าพลังจิตไม่ค่อยได้เลยค่ะ หรือ ไม่อาจจะเป็นเพราะพยายามเข้าช่วงคนเข้าเยอะๆ ก็ได้ค่ะ

จะมาบอกว่าเบี้ยแก้แสนหก ที่ได้รับแจกจากกระทู้นี้ กันยุง และ แมลงต่างๆได้ดีมากๆ ค่ะ
    สุดสัปดาห์ที่ผ่านมาไปเดินป่า และ ค้างแรมมา คนอื่นใช้สเปรย์กันยุงหมดกันเป็นกระป๋องๆ แต่เอาไม่อยู่.... ตนเองคล้องเบี้ยแก้ ยุง และ แมลงต่างๆ ไม่เข้าใกล้เลยค่ะ คนต่างพากันอิจฉาและสอบถามกันใหญ่เลยว่า "ทำไมยุง และ แมลงไม่กวนเธอเลย ใช้ครีมอะไร ใช้สเปรย์อะไร?" ..ได้แต่ยิ้ม... วันที่สองสงสารพ่อบ้านเนื่องจากเป็นผื่นปูดบวมจากยุง เลยต้องถอดจากคอให้เค้าไปคล้องบ้าง อารมณ์ และ อาการของเค้าค่อยดีขึ้นมาบ้าง มีอารมณ์เดินต่อ.....ใครมีเบี้ยแก้รุ่นนี้เก็บไว้ให้ดีนะคะ สารพัดประโยชน์จริงๆ :cool::cool::cool:

4. พี เสาวภา ผู้สนับสนุนเว็บพลังจิต ผู้สนับสนุนพิเศษ

แจกตั้งแต่แสนหก จนบัดนี้ ล้านแปดแล้ว นานมาก

ผมยังมีเก็บตุนไว้ มีคนสนใจจะเอาประมูลครับ สภาพคัด ประสบการณ์ที่เล่ากันเข้ามา เพียบ แก้ไข้ก็ได้ ไล่ผีก็มี คุ้มครองสาระพัดประโยชน์

5. dinso เป็นที่รู้จักกันดี

22 กันยายน 2005
    แวะมาสวัสดีครับ ไม่ได้แวะมานานพอดีรักษาตัวอยู่ครับผม

6. แสงแข เป็นที่รู้จักกันดี

ภาวนาขอคุณพระรักษาให้หายขาดนะคะ

7. เพพัง เป็นที่รู้จักกันดี

22 กันยายน 2007
    สาธุ มากราบ หลวงตาเล็ก หลวงพ่อทรง หลวงปู่อั๊บ เอาฤกษ์ เอาชัย ก่อนไปทำงานด้วยครับ

8. rungaran เป็นที่รู้จักกันดี

10 สิงหาคม 2010
    ***สวัสดีจ้า สาวเมกา พี่ก็ได้ เบี้ยแสนหก จาก อ.พี ครับ 1ตัว+ผ้ายันต์ หลวงปู่ บุญศรี
    เอิ๊กเอิ๊ก โชคดี จริงๆเลยเรา แต่ยังไม่เลี่ยมครับ นิมนต์ เอาไว้ปกป้องคุ้มครอง
    โรงแรม ที่ห้องพระใหม่ครับ***
    ส่วนเหรียญพระปัจเจก หลวงปู่ บุญศรี+รูปหล่อ ลอยองค์หลวงปู่ปานจาก อ.ช้าง+ลูกแก้ว ท่านพ่อ ฤาษี นิมนต์ อยู่ใน บาตรน้ำมนต์
    ***ส่วน เบี้ยที่ ติดตัว มี เบี้ยหลวงปู่อั้บ+เบี้ยหลวงพ่อ ทรง(จากผู้มีพระคุณ)
    แค่ นี้ พอเที่ยวได้ ทั่วไทยครับ เอิ๊กเอิ๊ก***

9. พี เสาวภา ผู้สนับสนุนเว็บพลังจิต ผู้สนับสนุนพิเศษ

เอาเบี้ยแก้ติดตัวบ้างน่ะครับ

อธิษฐานดูดพิษของไม่ดีออกจากตัว detox น่ะครับ หรือลดไข้ ถ้าเป็นของดี ได้ผลแน่นอนครับ

10. rungaran เป็นที่รู้จักกันดี

กราบ กราบ กราบ หลวงปู่บุญศรี หลวงปู่ทรง หลวงปู่อั๊บ ท่านพ่อฤาษี และครูบาอาจารย์ทุกท่านครับ

11. rungaran เป็นที่รู้จักกันดี

***ขอให้หลายป่วยโดยเร็วนะ น้อง ดินสอ***

12. rungaran เป็นที่รู้จักกันดี

***ตอนนี กำลัง จะหา จุดอ่อน จุดแข็ง ของ ตัว กระผมเองให้เจอ
    และ จะทำตามที่ อ.พี แนะนำ ให้ ครบ ตามนี้ ให้ได้ครับ
    ที่ผ่านมา กระผม พยายามเดิน ตามแนว ที่ อ.พีได้ แนะนำ เอาไว้
    ปัจจุบัน ชีวิตดีขึ้น จริงๆครับ ดี ทุกด้านจริงๆครับ และ จะทำให้ดียิ่งขึ้นอีกครับ
    ตอนนี้ กะจะหา แหวน เสริมดวง สัก วง ครับ ยังไม่รู้ ว่า จะหา แบบใหนดีครับ อ.พี***

13. rungaran เป็นที่รู้จักกันดี

***ตอนนี้ มี สมาชิก และคนนอกเวป เข้า ชม กระทู้ บ้านเหรียญบิน 66ท่าน เยอะมากครับ
    สำหรับ เช้าๆแบบนี้ ขอให้ ทุกๆท่าน รวย รวย รวย***

14. แสงแข เป็นที่รู้จักกันดี

http://palungjit.org/picture.php?al... กราบ หลวงตาเล็ก หลวงพ่อทรงค่ะ[/COLOR][/SIZE]

15. ส่างปา เป็นที่รู้จักกันดี

19 สิงหาคม 2010
    กราบหลวงตาเล็ก หลวงปู่อั๊บ หลวงพ่อทรง และสวัสดี ทุก ๆ ท่านครับ

16. แสงแข เป็นที่รู้จักกันดี

พระปรกใบมะขาม เนื้อทองแดง หลวงตาเล็ก วัดใหม่ฯ

17. dinso เป็นที่รู้จักกันดี

22 กันยายน 2005
    ขอบคุณครับพี่

โรคเดียวก้อแย่แล้วพี่รุ่ง

พี่พีเบี้ยแก้ที่ไหนก้อได้ใช่ไหมครับ ผมมีของปู่เปรี่ยม กะหลวงพ่อพิเชษฐ์ครับ

18. พี เสาวภา ผู้สนับสนุนเว็บพลังจิต ผู้สนับสนุนพิเศษ

ลองอาราธนาติดตัวดูน่ะครับ

ที่ล่ะตัว ดูว่าตัวไหนถูกโฉลก

19. พี เสาวภา ผู้สนับสนุนเว็บพลังจิต ผู้สนับสนุนพิเศษ

จะเอาดีจริงๆ สวดมนต์เยอะ และ ทำกรรมฐานครับ

สุดยอดของพุทธ คือ มหาสติปัฏฐาน ๔ ทำจิตให้สงบสบาย มองกาย มองเวทนา (ต้องเห็น ไม่เห็นก็ถูกหลอก ไปต่อไม่ได้ ) มองใจ มองธรรมที่เกิดในจิต

สุดยอดวิชาของพุทธ ครับ ดีกว่า เครื่องรางทุกประเภท

20. แสงแข เป็นที่รู้จักกันดี

พระสมเด็จ ฐานสามชั้น พลิกแผ่นดิน